1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuối viết Văn !

Chủ đề trong 'Những người thích đùa' bởi trongcaychuoi_thanglong, 08/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trongcaychuoi_thanglong

trongcaychuoi_thanglong Thành viên mới

4 MẮT ?!!!
    Thôi xong !
    Cả dòng họ Lê mắt sáng nhà mình đã bị 1 đứa huỷ hoại, không ai khác , thằng tội đồ đấy chính là thằng : Đức sít.
    Trong thâm tâm mình không tin nó bị cận thật , mình đoán nó phải giả vờ 1 time khá dài , để đạt được mục đích là : Đeo kính !!!
    Mặc dù mình đã cảnh cáo rất nhiều lần rằng : Đeo kính bất tiện khủng khiếp , chỉ đẹp trai tạm thời , xong rồi xấu trai vĩnh viễn ! Nhưng cũng không ăn thua , những hình ảnh các anh chàng đẹp trai đeo kính học thức trên fim không ngừng thôi thúc nó dí mắt đọc truyện , lồi mắt xem fim cho cận bằng được . Đấy là mình đoán thế . Mình ngày bé học giỏi như thế mà còn chưa cận nổi , thế mà thằng này mới học giỏi được có tí đã cận là sao ? Trong khi cả họ không ai phải đeo kính thời thanh niên cả (ông bô mình dạo này tập tành đeo kính lão , nhìn chẳng đẹp trai thêm tí nào cả) Hiện tại hình như nó đang rất tự hào khi trong lớp nó đang là đứa duy nhất được đeo kính vì bị cận , đứa còn lại là cận bẩm sinh .
    Trước khi kể tội nó thì fải kể chuyện hum trước mình tặng quà 20/10 ma ma muộn . 1 chiếc mũ len trắng muốt kèm theo 1 dải vải màu buộc cổ làm đẹp , sau vài giây ngỡ ngàng vì món quà tuyệt diệu của mìn , ma ma thích thú chạy khắp nhà ríu rít đội mũ soi gương , tung ta tung tăng , nhà có 3 người con trai , mỗi mình là tặng quà cho mẹ , bố già cùng cu Đức lủi thủi ngồi ăn cơm không dám ý kiến gì vì quá xấu hổ , yeah . Được cái mama nhà mình vẫn trẻ trung , nên thi thoảng mình hay lượn qua bàn trang điểm của ma ma để thó đồ , lúc thì làm tí sữa rửa mặt , lúc thì thịt lọ lăn nách thơm nức cả nách mới cóng ? còn nhớ cách đây 3 năm tặng ma ma 1 bộ đồ dầu gội , sữa tắm , sữa rửa mặt ?thế xong mình mang ra xài luôn . Vui quá xá.
    Chính xác là thằng Đức nhà mình cận 1,75 . Chỉ đeo kính khi đi học , còn ban ngày vẫn chạy điên cuồng từ đầu chợ đến cuối phố. Chỉ sợ nó đeo lâu rùi lại tăng độ , vù phát lên đến 2 mấy , 30 độ thì lại khổ. Mồm thì móm , mắt thì cận , khuân mặt nó bị mất độ chuẩn , không thể so sánh với khuân mặt toàn mỹ của thằng anh nó được , những người mù quáng thì vẫn suốt ngày ca cẩm : Ôi , cu Đức đẹp trai hơn ông anh bao nhiêu !!!
    Con trai mà bị cận là sau này khó thực hiện tất cả những đam mê của cuộc sống lắm , có thể coi như là 1 sự thiệt thòi ! Chơi thể thao ?khó!!! Chơi môn gì mà fải đeo kính cũng khổ , hum trước đi đá có vụ 1 bạn cận nhẩy lên vô lê bóng 1 fát lúc rơi xuống đập mặt xuống đất , kính cứa vào mắt sâu hoắm , máu me be bét , sợ quá mếu máo khóc chạy ra sân. Chẳng may có va chạm đánh nhau cũng khổ , loay hoay 1 lúc rơi mất kính lại chẳng biết đâu là bạn đâu là thù giữa đêm đen tăm tối , khéo bảo vệ người yêu lại quay ra quai táng người yêu mấy phát vào mõm vì tưởng quân địch . Đấy chỉ là mấy chuyện cỏn con nghĩ được ngay ra , còn bao nhiêu thứ phức tạp nữa , kiểu như hôn người yêu , vướng víu , người yêu cũng cận , có khi 2 đứa lại chọc kính vào mắt nhau lòi lòng đen ra . Chán lắm ? Đừng cận nhé ai ơi !!!
    Biết là giờ y học hiện đại , cận vẫn có thể đi mổ được , nhưng sẽ ảnh hưởng đến thị lực và sự hồn nhiên trinh nguyên của con mắt rất nhiều , mổ xong bỏ kính ra nhìn như yêu quái mắt to ý , khiếp ! Mà có phải gia đình nào cũng có điều kiện cho con cái đi mổ xẻ đâu . Thế mà thằng Đức nhà mình đã chính thức cận , nhìn nó đeo kính mà ngứa hết cả mắt , phù phù? Hi vọng rằng với sự khác biệt với phần còn lại của dòng họ , nó sẽ làm được điều gì đó lớn lao . Kiểu như sau này sẽ trở thành : ?oChàng trai có người anh ruột giàu nhất hành tinh? chẳng hạn ? !!!
    Tiếp tục những ngày thư viện ?
    Trongcaychuoi !!!
  2. trongcaychuoi_thanglong

Stress!!!
  3. trongcaychuoi_thanglong

KỲ THI CUỐI CÙNG?!!!
    Mình bị khao khát ra trường !
    Khao khát thật sự , hơn cả chàng đam san khao khát đi tìm nữ thần mặt giời , hơn cả biển khát khao ôm thuyền , hơn cả trâu khao khát tìm cọc , hơn tất cả , hơn cả vũ trụ , hơn cả nắng , hơn cả gió , chó , mèo , lợn , chim muông , mãnh thú. . . Chán học lắm rồi .
    Người ta vẫn nói : Học , học nữa , học mãi. Câu ca dao trên thật hay, Ai nói thì đi mà học . Bộ não mình tuổi này giờ đáng ra là fải dùng để suy nghĩ việc kiếm tiền nuôi gia đình , việc đẻ mấy đứa con , việc đưa vợ bao nhiêu tiền , thế mà vẫn còn đang dùng để dày vò tại sao bảng cân đối kế toán *** cân , tại sao tài khoản nợ này lại không fải là có mà tài khoản có kia lại *** fải là nợ , mình bị mệt?mình bị xitret , công bằng mà nói thì mình học ít lắm ý , chưa đủ để xitret, chính vì học càng ít nên xitret càng nặng , múôn biết tại sao lên google sớt thử mà xem.
    Phù?.!!!
    Càng học mình càng thấy mình ngu , ngu dữ dội , ngu cay đắng , ngu cay cú , kỳ này mình thi tổng cộng là 5 môn , đây là lịch thi của mình ? 1 lịch thi của 1 ông hoàng :
    1 môn võ và 4 môn học . Nếu mình qua hết thì mình sẽ ra trường , chính vì thế mà đặt tên entry này là kỳ thi cuối cùng , hi vọng 4 tháng sau không có entry kỳ thi cuối cùng (P2) .
    Nhìn thấy đích nhưng mình vẫn cứ rất vô tư và duyên dáng , học vẫn như triển chiêu nhảy trên mái nhà ý , biết là không thể lấy lý do gì ra để nguỵ biện cho sự lười của mình , nhưng mình vẫn cứ fải ?nguỵ biện . lười học , lười yêu , lười cống hiến, lười thử thách , mình là 1 thằng ngu .
    Hum nay 30/10/2009 , thi nhoằng fát hết 2 trong 5 môn .
    Đáng kể nhất chính là môn Chuyên đề : lập đọc . Môn tiên quyết , môn bắt buộc fải được 5 mới ra được trường , môn quan trọng nhất trong lịch thi kỳ này , kỳ trước mình trượt môn này và bị chuột rút co quắp ngón tay vì ấn máy tính quá nhiều trong 1 thời gian quá ngắn , sáng nay rút kinh nguyệt ăn hẳn 2 bát bún cho ngón tay cứng như que, chọc thụt nút máy tính luôn . Các ấy học trường khác không hiểu được độ bẩn thỉu , khắm khú của môn này đâu . Các môn khác thi 90 fút , riêng môn này được thi hẳn 2 tiếng lận , mang tài liệu mái thoải luôn.
    Các ấy cứ cảm tưởng là trong 2 tiếng đấy ý , cứ cu như con quày , quay như con cù suốt , tay lục tài liệu , tra tài khoản , ấn máy tính đến co quắp , đầu căng lên như dây đàn những số với má , những nợ với có , những doanh thu và chi phí ? Đến hẳn 5 phút trong 2 tiếng đấy mình chợt nhận ra mình là 1 thằng điên , đột nhiên có 5 phút bị bại não hoàn toàn , không hiểu mình đang chơi cái trò gì trong 1 đống giấy tờ và sách bút đấy nữa , kô biết mình đang ở đâu , mặc gì , bố mẹ tên là chi. Ôi ?lập đọc !!! Mình xin thề là môn này ra so đáp số rất buồn cười , 10 thằng thì 11 đáp số , không ai dám tự tin là mình đỗ và chẳng ai dám khẳng định là mình trượt , và cuối cùng là trượt hết . Em thề luôn . Môn này hình như ai thi lần đầu cũng trượt , tỉ lệ trứng chọi đá.
    Sáng nay cũng không khác là bao , fòng em thi bé tí , gần 20 đứa SV mặt thuỗn ra như đít vịt sau khi nộp bài xong , bắt đầu quay sang so bài , chửi bới nhau , đập máy tính , cắn cấu xé nhau , em fải chạy ra khỏi chốn thị fi ấy ngay để tìm cho mình 1 cõi bình yên , cõi mà em vẫn còn tưởng là em có thể đỗ môn này , cõi mà em và đồng bọn cùng hát bài ca hi vọng . Ôi lập và đọc . Dù sao nó cũng trôi qua rồi ?
    3 môn còn lại đều là những môn khó , nhưng với khả năng lười học dồi dào của mình , nước đến cổ mới ra chợ mua bình ôxi , thì mình tin là mình sẽ vượt qua được , hoặc là đếch thèm vượt qua . Về trông coi cửa hàng bia , lấy vợ , đẻ con , mua ô tô , chết , hết fim .
    Dưới đây sẽ là 1 số cái ảnh ôn thi cực kỳ là vất vả của mình trên thư viện , hình như đây cũng là những bức ảnh học tập cuối cùng của mình tại cái mái trường này , mọi người rảnh thì chúc cho mình thi tốt những môn còn lại nhé .
    Thật ra , trước lúc viết entry này , mình bị trầm uất lắm , vì ngày hum nay mình đã làm 1 số người ghét mình , mỗi lần thế này mình hay suy nghĩ lung tung lắm , cảm thấy mình tồi tệ , mệt mỏi với thân xác này , lạc lõng lắm, lúc đấy mới cảm thấy cần có người yêu , con đường tìm lại nụ cười fải mất đến vài ngày , cứ lủi thủi với miên man 1 mình ? Biết là làm sao tránh được có người yêu quý thì cũng fải có người ghét , nhưng cảm giác thật khó quen, muốn cho tất cả mọi người đều cảm thấy vui vẻ. ôi cuộc sống.
    Trongcaychuoi !

4. trongcaychuoi_thanglong

100 Stupid Questions !!!
    Chưa phải là mùa đông , nhưng lạnh thì là phải . Lạnh bàn chân , lạnh bàn tay , lạnh tâm hồn , môi đã bắt đầu khô làm lưỡi cứ phải liếm miết lấy bờ môi gợi cảm , môi ướt môi lại càng khô , khổ môi khổ cả lưỡi . Lạnh lẽo chẳng có gì hay ho cả , thế mà nhiều người vẫn thích , người ta thích vì có lẽ là thích được sưởi ấm trong lạnh giá , "Sưởi ấm" đúng cho cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng , "Anh ơi . em lạnh lẽo quá, anh ôm em đi" "Em ơi , anh băng giá , em hun lò anh đi " , đứa nào có đồ là đứa ấy sài thôi , không có thì sưởi ấm cột điện , thú bông , bàn là , bếp ga... "Sưởi ấm" theo nghĩa đen có nghĩa là thích mặc đồ mùa đông , thích quàng chăn ra đường , thích thít cổ khăn len , thích trở thành con ghấu.
    Mình khác , 24 năm mình tự hà hơi sưởi ấm mình , hết đông thì cũng hết cả hơi , mệt mỏi , đơn độc và tự kỷ , cũng thuộc dạng con nhà nghèo , không có tiền mua quần áo mặc mùa đông nên hem có thú vui diện đồ mùa đông , thế nên ...
    **** WINTER!!!
    Ước gì mình biến thành con bear bắc cực , ngủ mãi ngủ mãi ngủ mãi ngủ mãi ngủ mãi ngủ mãi .... Chợt thức dậy ...đaáh rắm...!!! Rùi lại ngủ mãi ngủ mãi ngủ mãi ngủ mãi ...!!! *** cần dậy nữa . Ngủ mãi luôn , đỡ fải mệt mỏi .
    Nghịch vui 100 Ngu Question rùi đi ngủ fát , ngủ mãi không cần dậy !!!
    01. Tên thật ?
    Lều Thị Vãi! (đùa đấy , Lê Việt Anh)
    02. Tên của bạn có được đặt theo tên của ai ko ?
    Không! Bố tao tự nghĩ ra đấy , siêu không ???
    03. Bạn có anh chị em ko ?
    Có 1 em trai , hơi xấu trai hơn tao tí , tên Lê Minh Đức , sn 2001!
    04. Lần cuối bạn khóc là khi nào ?
    Là khi nghe bài : Giọt nước mắt lộn ngược ! Của ai hát quên xừ mất.
    05. Bạn có lần sinh nhật nào đáng nhớ ko ?
    là ngày bé SN , có bạn bạn ý tặng thắt lưng da , sáng hum sau thắt đi học bị hỏng khoá , kô tháo ra đc , fải tè ra quần.
    06. Bạn yêu ngón tay nào nhất ?
    Yêu ngón chân cái nhất , vì đi đá bóng nhiều , bị thối móng , nhìn đen đen ... huyền diệu .
    07. Thói quen xấu của bạn ?
    ngoáy *** mũi , bắn lên tóc bạn bè ... (ngày bé thui , giờ bỏ ùi)
    08. Điều đầu tiên bạn nghĩ đến khi ngủ dậy là gì ?
    Gỡ tay vợ ra khỏi người ...ha ha (đùa đấy , nghĩ đến 1 Việt Nam độc lập tự do và hạnh phúc)
    09. Bạn có phải là người ưa mạo hiểm không ?
    Dạ em không ! em người Việt Nam xấu tính , ăn chắc mặc bền thôi.
    10. Bạn có bao giờ nói ra điều gì đó mà bạn hứa giữ bí mật không?
    Cắn chết iem iem cũng không nói ! 1 lần bất tín vạn lần bất tin.
    11. Bạn có nghĩ nói dối là xấu không ?
    em nói dối thì được , nhưng em bị nói dối thì ...*** đươc ! hờ.
    12. Mầu sắc ưa thích của bạn là gì ?
    Màu trắng , màu đen , thêm cả con số ưa thích của em là số 8 !
    13. Môn thể thao bạn ưa thích nhất ?
    Bóng đá , đá bóng , đánh đập phụ nữ.
    14. Bạn thích mặc loại quần áo nào nhất ?
    Quần đùi áo số, quần ngố áo phông,
    15. Bạn thích đi loại giầy dép nào nhất ?
    Tông đơ 10 nghìn 3 đôi.
    16. Tháng ưa thích ?
    Tháng 8 ! Vì tao thích số 8 ...!!!
    17. Món ăn ưa thích ?
    Thịt chó chấm ...bột canh vắt chanh.
    18. Bạn có nickname nào hay không ?
    Chuối !
    19. Đang dùng đt j, số đt ?
    N6300 + N1100... 0987 438 7 không không.
    20. Mô tả một người khác phái mà bạn cho là lý tưởng đc không ?
    Có các bộ fận của 1 bạn gái ! duyên , có má lúm , răng khểnh và mắt hí , nói chuyện mãi mà không thấy chán , luôn thú vị và lôi thôi , ý mình nói là lôi cuốn.
    21. Bạn có thích chữ viết của bạn không ?
    Thích ! Vì chữ đẹp . ngày xưa toàn được khen là : Chữ đẹp học dốt.
    22. Bạn có dễ dàng tin tưởng vào người khác không ?
    Mình nhẹ dạ cả tin lắm, sợ các bạn gái lừa mình đi nhà nghỉ .
    23. Người cuối cùng bạn nói chuyện điện thoại là ai ?
    Cu Đức xấu trai nhà mình.
    24. Bạn ghét loại người như thế nào nhất ?
    Thiếu sự khiêm tốn...!!! luôn lầm tưởng : Mình là bố đời ...!!!
    25. Bạn có bao giờ ước không ?
    ước liên tọi !!! vì mình sống kô thực tế lắm , luôn ở trên mây .
    26. Bạn có thích ngắm sao không ?
    có người yêu ngắm cùng thì có , ngắm 1 mình giống bị tụt giảm trí tuệ.
    27. Khi tức giận, bạn làm gì ?
    Nhổ lông nách .
    28. Bạn có khoẻ mạnh không ?
    khoẻ người , khoẻ cả sợi lông trên người . Đùa chứ , hay bị hắt hơi , xổ mũi , ho , viêm họng ,té re , Thối móng chân.
    29. Nhảy múa trước gương chưa ?
    liên tọi , có lúc còn không mặc gì .
    30. Loại kem mà bạn hay ăn ?
    sôcôla phân ngựa vằn.
    31. Thể loại nhạc ưa thích của bạn ?

hùng hục và huỳnh huỵch !!!
    32. Bị tiếng sét ái tình chưa ?
    Uỳnh ... ! Sét đánh trúng thằng bên cạnh ...em chưa bị !!!
    33. Phim hoạt hình/anime ưa thích của bạn ?
    Hentai (Giống 1 người anh )
    34. Lúc buồn bạn làm gì ???
    ghặm móng chân .
    35. Mùi ưa thích của bạn ?
    Lăn nách siêu phân tử bạc hà 24/24
    36. Bạn thích gì ở bản thân mình nhất ?
    đa nhân cách ! Mình là 1 thằng tởm lợm không ai hiểu nổi .
    37. Bạn có phải là người lãng mạng không ?
    Tuỳ từng hoàn cảnh , tuỳ từng đối tượng , tuỳ từng lứa tuổi ...mà có các kiểu KHÔNG khác nhau.
    38. Người ntn để bạn nghĩ/ cảm thấy họ hạnh phúc ?
    yêu và đc yêu ! Cho và được nhận ! cười và biết khóc...!!!
    Mình thì không yêu , không cho và chỉ biết khóc --> bất hạnh !
    39. Bạn thích có bao nhiêu trai và bao nhiêu gái ?
    1 gai , 2 dái.
    40. Đánh nhau bao giờ chưa ?
    Đánh rồi , khi thằng bạn bảo là : đánh đi , tao không đánh lại đâu !
    41. Bỏ học để đi làm đìu gì đó thú zị hơn chưa ?
    Riêng bỏ học đã là 1 điều thú vị rồi ...!!!
    42. Đi ra khỏi nhà mà ko nói zới mẹ chưa ?
    ý là bỏ nhà đi ý à??? có 1 lần bỏ nhà hụt .
    43. Trong tủ của bạn có bao nhiêu bộ quần áo ?
    em chỉ đếm được là fòng em có mấy cái tủ thui , chứ sao đếm nổi quần áo.
    44. Vào ôtô với 1 người mới gặp chưa ?
    Câu hỏi hóm hỉnh vd.
    45. Bạn có yêu trẻ con không ?
    có yêu , mà trẻ con cũng yêu tao , không yêu tao cắn ngay.
    46. Thấy ai chết chưa ?
    Hùi trước có được xem tai nạn , nhưng đến đoạn ng ta sắp chết thì em fải đi học.
    47. Hôn 1 tấm hình bao h chưa ?
    dâm dật quá!!!
    48. Nằm ngắm mây trôi bao h chưa ?
    ngày bé thì chỉ có hay nằm ngắm fân trôi trên sông thôi.
    49. Bạn có thường mua sắm không ?
    mua rau , đậu về nấu cơm có gọi là mua sắm kô ạ ???
    50. Người khác phái bạn nghĩ đến ngay lúc này ?
    XM
    51. Bạn có hạnh phúc không ?
    Em có hạnh phúc!!!
    52. Câu châm ngôn mà bạn yêu thích nhất ?
    1,2,3 tao là cha tất cả ...4,5,6 tao là cháu bác hồ. Đùa thui , nhiều câu em thích lắm , chẳng bít vít câu nào.
    53. Tiền bạc có quan trọng không ?
    Những gì kô mua đc bằng tiền thì sẽ mua đc băằngnhìu tiền ...
    54. Loại xe yêu thích của bạn ?
    Nouvo.
    55. Phòng riêng của bạn như thế nào ?
    Xem "Triệu phú khu ổ chuột " chưa ? cắt từ "triệu phú" đi , em lấy mấy từ sau thui.
    56. Bạn có sưu tập cái gì không ?
    móng chân móng tay .
    57. Vượt đèn đỏ bao h chưa ?
    Đáng nhẽ fải hỏi là : Dừng đèn đỏ bao giờ chưa ? chứ nờ.Em người Việt Nam mà.
    b]58. Bài hát hay nghe gần đây nhất ?
    Try try try - Jason Mraz
    59. Bạn ghét nhất cái gì ?
    ghét cái Lồi.
    60. Đến club bao h chưa ?
    Thấy chỗ ý không fù hợp (thật ra là *** có tiền để đến ý ạ)
    61. Bạn có tin trên đời này có những điều không thể giải thích hay không ?
    Có ! không thể giải thích được tại sao em như nầy mà lại chưa có người yêu !
    62. Tự khóc để đi ngủ ?
    Nhiều câu hỏi có liên quan từ khóc nhờ ! bị dẩm à ???
    63. Trèo lên mái nhà bao h chưa ?
    Em bị sợ độ cao , độ cao cũng sợ em , tốt nhất là tránh xa nhau .
    64. Bạn ngủ bao nhiêu tiếng một ngày ?
    chưa đi làm nên nhiều lắm , 10 tiếng lận.
    65. Bạn có hay tha thứ không ?
    Hem ...Tao bị thiếu lòng khoan dung ...!!!! chưa sửa được.
    66. Món quà nào bạn thích nhất ?
    những sự bất ngờ...!!!
    67. Khi bị ốm, bạn thường mong gì ?
    Mong mọi người quan tâm và cho tiền.
    68. Bạn có thích học đại học không ?
    Không thích cũng phải học.
    69. Gian lận khi thi cử chưa ?
    em có tiểu sử bệnh tim và mồ hôi trộm , nên ĐH có đúng 1 lần , tởn luôn.
    70. Lần cuối cùng bạn hôn là khi nào ?
    Cáu thật ...! môi còn trynh !!!
    71. Bạn có hay khóc khi xem gì đó cảm động không ?
    Có ! cả fim cả ngoài đời ... gần đây nhất là vụ chú công an đứt đôi người đếch ai ra cứu ... !
    72. Bạn muốn kết thúc của một bộ film bạn thích sẽ như thế nào ?
    cảnh lên giường ...!!! ha ha
    73. Bạn có cho rằng yêu đơn phương là tốt không ?
    Tao hèn lắm , thích ai mà không được thích lại , tao thôi luôn. Khỏi yêu.
    74. Bạn thích nghề j?
    Bác sĩ phẫu thuật nâng ngực ...!!!!
    75. Chửi ai bao giờ chưa?
    Ít khi chửi bậy lắm ...!!! hoen ố cái mồm xih.
    76. Thần tượng của bạn là ai ?
    Jason Mraz , Jay Chou , David Beckham , TrongcayChuoi.
    77. Nếu bạn là người khác, liệu bạn có kết bạn với bạn không ?
    Có ạ ! Nhưng không chơi thân !
    78. Câu nói ghét nhất ?
    em không yêu anh !
    79. Người xinh đẹp sẽ hạnh phúc hơn người có ngoại hình kém ?
    Có luật bù trừ mà, mình đẹp này ! nhưng mình đâu có thấy mình hạnh phúc đâu.
    80. Tính cách nổi bật của bạn ?
    Tự ti , dại gái ,
    81. Bạn tin vào số mệnh chứ ?
    tin vào sự sắp đặt , và luật nhân quả ! đấy có fải sô mệnh kô ?
    82. Bạn sợ gì nhất ?
    sợ cảm giác trầm cảm ...!!! sợ sau này vợ đi cặp bồ.
    83. Thứ gì mà bạn hay mang vào chân ?
    chẳng nhẽ lại mang shịp vào chân .
    84. Ghét phải nhìn thấy gì nhất ?
    Người yêu mình hôn chồng!
    85. Bạn hay đi chơi với ai nhất ?
    1 mình ... !!! alone to the end!
    86. Có điều gì là mãi mãi không ?
    Không có gì là mãi mãi , nhưng mà cảnh mình *** có người yêu thì *** bao giờ thay đổi được .
    87. Bị bắt lần nào chưa ?
    rất nhiều lần vì khoôg cài quai mũ và kéo khoá quần
    88. Làm con trai hay con gái tốt hơn ?
    Có Chym là có tất cả , hem có chym là hem có gì...! Hờ hờ!
    89. Bạn nghĩ gì về cuộc sống độc thân ?
    Nhục nhã pha lẫn tự do , vô lo xen lẫn đần độn .
    90. Đặc điểm gây cho bạn chú ý nhất ở một người khác phái ?
    Khuân mặt và khu vực lồi lõm.
    91. Bộ phim cuối cùng mà bạn xem ?
    TiTaNic...
    92. Bạn có hay xem TV không ?
    Hay xem bóng đá và thời sự ...!!!
    93. Mô tả mối quan hệ của bạn và gia đình lớn ?
    Câu này *** hiểu nổi nghĩa luôn !
    94. Bạn có nhớ lần hôn đầu tiên không ?
    ước gì có để mà được nhớ...!
    95. Bạn có yêu người yêu bạn không ?
    bỏ trống câu này !
    96. Bạn có phải là người lăng nhăng không ?
    Phụ thuộc khá lớn vào người yêu mình là người như nào.
    97. Trong gia đình, bạn yêu quý ai nhất ?
    Yêu bố mẹ và em trai nhất , ghét bản thân nhất .
    98. Bạn có hay viết nhật ký không ?
    Thường xuyên viết , vì tao là con người tự kỷ , sống nội tâm , tởm lợm.
    99. Bạn có hay soi guơng ko ?
    Thường xuyên soi , không lại quên mất mình là ai !
    100. Bạn đang thắc mắc j lúc này ???
    Bao giờ có 1 người tán tao ???
  5. uyenftu

uyenftu Thành viên tích cực

1 Câu hỏi lớn không lời đáp
    Bao giờ Chuối có người yêu???
  6. gauvang

gauvang Thành viên mới

Chuối sẽ có ngày gặp Khỉ: iu nhau bóc áo nhau ra, ngoạm ngay 1 miếng, chết cha nhà mày!!! he he he
    Đùa chứ văn Chuối hay vãi lưỡi, đọc chả thấy choán tuẹo lào
    Tiếp đê
  7. trongcaychuoi_thanglong

Smile...
    Cám ơn 2 bé nhiều ...!!!
    Ngày mai ngày kia là 2 môn thi cuối cùng của mình trong kỳ này ...!!!
    Mặc dù chẳng học vất vả tí nào nhưng mình cũng cảm thấy mệt với cái kỳ thi này lắm ùi ý ...Thi xong sẽ viết entry típ ...Smile.
    Thi tốt nha mọi người , hê hê
  8. trongcaychuoi_thanglong

KẾT THÚC!!!
    Ngày 11 tháng 11 , vào lúc 1h 11 phút chiều, mình vào fòng thi môn cuối với số báo danh fòng thi là 11, ngồi bàn 1 và chỉ 1 mình mình là con trai trong fòng!!! câu hỏi trong ngày : mình sẽ được 1 hay 11 điểm !!!
    Chấm dứt kỳ thi ...!!! Kỳ thi mà mình cứ nâng niu gọi nó với cái tên : Kỳ thi cuối cùng! Nhưng chẳng hiểu kỳ sau mình có lại sách bút bẽn lẽn đi thi tiếp không . Vì Kết quả thi kỳ này mình rất hoang mang , không biết sẽ có lợi cho mình hay ...cho nhà trường . Cho dù có đủ điều kiện để ra trường hay không thì mình đều cảm thấy rất hụt hẫng.
    Thi xong về nhà , ngồi bần thần nửa tiếng , chẳng biết quãng thời gian tới sẽ là những ngày gì , mong chờ điều gì , sống với mục đích gì nữa . Dù kết qả có thế nào , chắc chắn là mình sẽ không có thêm những ngày học tập dưới mái trường Thăng Long . Thấy trống trải hụt hẫng quá ...
    Nghỉ ngơi 1 vài ngày rùi lại đi tiếp vậy ... !!!
    Tự nhiên lấy gương ra soi và nhìn rõ lâu gương mặt mình trong gương .
    Sau này có bước đến đâu , làm gì , như thế nào , với ai ... mong mình vẫn giữ được nụ cười như thời SV , luôn trẻ trung và sôi nổi. Kỷ niệm thời SV nhiều quá , bao nhiêu ngăn tủ cất cũng không xuể, bao nhiêu ảnh xem cũng không hết .
    Cười lên nào ... Phải cười được mới đem được nụ cười cho người khác chứ. Cuộc sống có bao nhiêu năm mà hững hờ. Yeah .
  9. uyenftu

uyenftu Thành viên tích cực

Smile!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Em cũng vừa phải thi lại tốt nghiệp cái môn điều kiện Mác Lênin, chẳng buồn lên trường xem điểm nữa, chắc thầy cô kô nỡ mời đi thi lần nữa đâu, chúc mừng anh đã hoàn thành sứ mệnh của 1 sinh viên. Chúc anh sớm tìm được 1 công việc như ý.
  10. trongcaychuoi_thanglong

hê hê...Không chúc anh sớm có người yêu nữa hả em ...!!! la la la