1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuồng Dê thứ II " Nơi hội tụ quy tập những kỷ mùi 1979-Hào kiệt -Lãng quên"

Chủ đề trong '7X - Chi hội Hà Nội' bởi nguoibaove, 09/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mathuyen

mathuyen Thành viên rất tích cực

Các chị em là SC đừng có ọp với nhà Dê làm giề, các bác ý có vợ hết rồi.
    Hehe các bác ở đây toàn thích ăn với uống còn em thì lại thích đi du lịch xa cơ.
    Hôm qua em vừa làm chuyến chùa Hương đi " Giải oan" một số thứ, con đường thì quen thuộc nhưng phải được gọi là cung khủng thứ 2 trong năm, tối muộn và mưa được gọi là bách nhục.
    Lúc nào tổ chức chơi xa đê, hehe đi xe máy thì em tham gia nhé.
  2. hau1008

hau1008 Thành viên mới

lâu lâu ko vào thăm chuồng.dạo này vào thấy chuồng nhà mình nhiều chuyện quá.
    @người bỏ vợ: Ông bạn xem tổ chức lại chuồng chút đi.
  3. nguoibaove

nguoibaove Thành viên rất tích cực

Ma thuyền : Sao mà SG không ọp đc bọn anh có vợ chứng tỏ bọn anh là rau sạch ,là ngon lành mới có vợ chứ mấy chú choai choai chưa vợ toàn xì ke lô đề bóng bánh lắc lư sợ lăm :) .

Mấy ngày qua nhà Dê lung tung tùng phèng như cái chợ quá !!!
    Vậy mình xin thông báo nhà DÊ là căn phòng mở cửa cùng giao lưu cùng vui vẻ vậy các bạn khách mời có tham gia cũng chú ý .Tập gia tuỳ tục một chút !không kéo bè kéo fái sáng spam......và có một số lời lẽ không hay nếu có ý kiến gì phản bác Pm cho nhau.Còn thành viên trong nhà có sai phạm chúng tôi sẽ kiểm điểm riêng !!!
    Vậy kính chúc anh chi em và các bạn lên có ý thức trong chuồng Dê .Để chuồng dê trở lại chính cái tiêu đề của nhà
    ~~~!!
  4. highspeed250

highspeed250 Thành viên rất tích cực

Hôm qua Sinh nhật bác Người bỏ vợ mà chả bít!
    Thôi hôm nay chúc mừng sinh nhật vậy nhá!
    Chúc bác sang tuổi mới chân cứng đá mềm, vợ con thay bao nhiêu tã ra cũng giặt bằng hết! KHông nề hà! hị hị!
    @Mathuyen: mình cũng chỉ thích đi chơi bằng xe máy nó mới thích! Hiềm nỗi thi thoảng mới được đi vì còn phải phục vụ vợ con! hẹ hẹ! Nhà CD của bác Người bảo vệ cũng hay đi chơi lắm đó, chỉ sợ lúc rủ bạn lại không đi thui!
    Lại như lan tím đới! Rủ mấy lần toàn cáo bận có dám đi đâu!
  5. mathuyen

mathuyen Thành viên rất tích cực

Nhằm lúc em rảnh mà rủ hehe mấy bác có vợ ở nhà bận cho con bú tí
  6. oldbabie

oldbabie Thành viên quen thuộc

Ô ồ ố... e cũng k biết nên k chúc mừng bác được, giờ biết rồi thì phải chúc bác cho nó hoành tráng. Chúc bác sang tuổi mới vạn sự như ý, phúc như đông hải, thọ tỷ nam sơn, sức khỏe vô biên để đủ sức nuôi gấu chăm rau mãi mãi xanh tốt làm đẹp cho đời.
    @250, thank bác ạh.
    Thôi, em té không có cháy Chuồng thì bác bảo vệ lại chửi té tát thì toi.
  7. lantim0601

lantim0601 Thành viên quen thuộc

................................................
    Chào Huynh, hom qua muội về Hải Phòng.....lắc để "xả sì trét..."
    Mấy hôm chuồng bị "oanh tạc" iem cũng chống đỡ, nhưng mà yếu ớt vì già rùi Huynh ạ.........hic..hic...Lực bất tòng tâm, đừng trách muội là ko bít bảo vệ sự trong lành cho chuồng nhé...
    ....Chuồng Dê này còn đầy "zin" đấy, riêng các anh có vợ rùi rất chi là "fair play đấy"....Đã ko chơi thì thui, mà đã chơi thì ko care nhiều như thế đâu.....
    Một lần nữa thay mặt các "Quý Bà Dê", chúc Quý Ông Nguoibovo..........SINH NHẬT VUI VẺ< HẠNH PHÚC<ĐẦM ẤM>>CÔNG DANH SỰ NGHIỆP NHƯ Ý<VỢ ĐẸP CON NGOAN...
    Cuối tháng giao lưu "lẩu Dê" đi thui,nhân tiện chúc mừng SN muộn màng của Huynh....
  8. detphongphu7

detphongphu7 Thành viên mới

Đúng rồi đấy. Tuần sau off cái đê
  9. hau1008

hau1008 Thành viên mới

Chào Huynh, hom qua muội về Hải Phòng.....lắc để "xả sì trét..."
    Mấy hôm chuồng bị "oanh tạc" iem cũng chống đỡ, nhưng mà yếu ớt vì già rùi Huynh ạ.........hic..hic...Lực bất tòng tâm, đừng trách muội là ko bít bảo vệ sự trong lành cho chuồng nhé...
    ....Chuồng Dê này còn đầy "zin" đấy, riêng các anh có vợ rùi rất chi là "fair play đấy"....Đã ko chơi thì thui, mà đã chơi thì ko care nhiều như thế đâu.....
    Một lần nữa thay mặt các "Quý Bà Dê", chúc Quý Ông Nguoibovo..........SINH NHẬT VUI VẺ< HẠNH PHÚC<ĐẦM ẤM>>CÔNG DANH SỰ NGHIỆP NHƯ Ý<VỢ ĐẸP CON NGOAN...
    Cuối tháng giao lưu "lẩu Dê" đi thui,nhân tiện chúc mừng SN muộn màng của Huynh....
    [/quote]
    Hôm nay là cuối tháng rồi đây.trời hôm nay lại rất mát,thời tiết này mà lẩu thì ko gì bằng?Ko biết nhà Dê hôm nay có định tụ tập ko nhỉ?
  10. lantim0601

lantim0601 Thành viên quen thuộc

Hay là luôn hôm nay đê các bác ơi ... thèm quá
    vật quá các bác ơi hú hú hú ....
    [/quote] ..............................
    Này chú em, lúc gay cấn nhất thì ko nhảy vào "ra tay nghĩa hiệp mà can thiệp", tan canh mãn võ rùi mới nhảy vào đòi "chia phần"
    Liệu mà "luyện Bia+Rượu" đi, ko thì vật thật ra đấy....Ho..ho..ha..
    To highspeed: Bị cấm vận rùi mà vẫn kêu gọi nhậu nhỉ?
    Có ai ăn lẩu mà uống "lavie" ko hả NGƯỜI..........
    Mà tớ đâu có "sợ" cơ chứ, chẳng wa là muốn gìn giữ hạnh phúc vốn có của nó đấy chứ.......
    Old babie: Làm chuyến máy bay CONCORD về tạ lỗi đi với chuồng Dê đi, vác mấy chai "******T" của Mỹ Tho về luôn đi nhé....