1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chương trình cầu truyền hình đặc biệt trên toàn thế giới!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi travucu, 14/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. travucu

travucu Thành viên mới

Chương trình cầu truyền hình đặc biệt trên toàn thế giới!!!!!!!!

Xin chào các bạn đến với chương trình cầu truyền hình từ Hà nội vào Thành phố mang tên Bác!

Phamith à! Cậu đã mang niềm vui và hạnh phúc đến cho tớ. Tớ cứ ngỡ tháng 4 toàn những điều tồi tệ nhất. Không ngờ tuần vừa rồi lại có nhiều niềm vui đến thế. Tất cả đều đến từ TP mang tên Bác. Đầu tiên là chị họ tớ nhận được xuất học bổng sang Pháp( đây là ước mơ của cả hai chị em) chị ấy vui và cảm thấy hạnh phúc thì đó cũng là cảm giác của tớ. Niềm vui đấy vẫn còn thì những câu chuyện của cậu làm những nỗi buồn của tớ tan biến. Cậu đã có những điều suy nghĩ thật mới, cậu tìm được nhiều niềm vui. Tất cả tất cả những điều đó đã làm tớ lại đứng lên, và tiếp tục con đường mình đã chọn. Còn gì nữa nhỉ? Cậu bổ xung tiếp nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Được travucu sửa chữa / chuyển vào 20:27 ngày 14/04/2004
  2. andray

andray Thành viên quen thuộc

Cám ơn cậu, travucu , cám ơn cậu rất nhiều .. Hạnh phúc luôn được sinh đôi, tớ rất vui vì đã làm cho cậu cảm thấy yêu đời hơn, mạnh mẽ hơn .. Mấy hôm nay tớ đã ném Nietchez xuống gậm bàn, cho Dostoievxky lên giá sách .. và tớ bước vào cuộc sống. Bầu trời đẹp đẽ làm sao, con người tuyệt diệu làm sao .. đã lâu rồi tớ mới lại ngồi lặng im để lắng nghe những âm thanh rộn ràng của cuộc sống đang diễn ra xung quanh. Tớ đã mất quá nhiều thời gian để đi tìm một hạnh phúc thực sụ, và bây giờ nó đang nằm gọn gàng trong tay tớ .. tớ muốn gào tướng lên .. tớ yêu cuộc đời này biết bao. Tớ biết cậu là người mạnh mẽ, luôn luôn là như vậy cho nên tớ tin lắm .. hạnh phúc rồi sẽ đến với cậu. Tối hôm qua, lang thang về nhà, tớ ngửa cổ lên trời và hát .. chòm sao Thần Nông ngày xưa hai thằng mình vẫn thường hay ngắm .. sáng lung linh rực rỡ... Tớ nhớ Bắc Giang, nhớ Hà Nội xiết bao ...
  3. conhuighe9

conhuighe9 Thành viên rất tích cực

4. toctem1982

toctem1982 Thành viên quen thuộc

từ đau khổ, đến hạnh phúc, tình bạn thiêng liêng thật...o`h, nhân đây nó cũng có vài lời cho một người anh trai: " anh là con người cứng cáp đấy, em cũng bít là anh sẽ vượt wa tất cả...haha. còn kì thi sắp tới nữa....wa nốt nhá anh......rùi khao bọn em....khớ khớ"
    gửi tới"chàng"==> chúc chàng vui vẻ. từ miền nam, hãy luôn nhớ về miền bắc nhá
  5. conhuighe9

conhuighe9 Thành viên rất tích cực

Phí của! Cậu gửi cho tớ mấy quyển đó đi!
  6. andray

Tớ vẫn bước đi .. tớ đã làm nhiều người phải đau khổ .. nhưng tớ chẳng biết làm sao hơn .. cuộc đời là thế, mỗi người chỉ có một trái tim và một sự lựa chọn thôi phải không. Ku ơi, cùng bước nhé .. Tớ với cậu tuy cách xa nhau nhưng con đường chúng ta đi là một phải không. Thỉnh thoảng tớ vẫn quay lưng nhìn lại dĩ vãng đằng sau, buồn nhỉ, nhưng tớ đã thay đổi .. và tớ cứ bước đi .. mạnh mẽ và tự tin hơn bao giờ hết. Đêm đêm tớ ngủ ngon lành, không còn nữa ảo tưởng về sự cô đơn, không còn nữa ẩn dụ mơ hồ về cuộc sống .. tớ hoà vào dòng người ào ạt đi tìm hạnh phúc . Tớ chẳng bao giờ phải khuyên cậu điều gì nhỉ, cậu cũng thế đừng nên khuyên tớ điều gì nha .. chúng ta là những người mạnh mẽ hơn tất cả.. Tết này tớ về, tớ và cậu sẽ lại nâng ly để chúc mừng cuộc sống .. ha ha .. tớ vui vẻ làm sao
    ----> to Nàng : Ta nhớ nàng rất nhiều nàng ơi .. dưới địa ngục thẳm sâu ta vẫn ngày đêm rát cổ gào than, ca tụng sắc đẹp của nàng "áng mây chiều lung linh ánh bạc". Lúc nào nhớ ta hãy đốt cho ta 1 con N7200 để ta liên lạc nhé ..
    ----> to Hủi: tiếc làm gì ..đọc cũng chả hiểu đâu
    Được andray sửa chữa / chuyển vào 22:50 ngày 14/04/2004
  7. andray

Đêm qua tớ đã nói chuyện với "bố vợ" .. hơi run một chút nhưng mà không sao, "bố vợ" tớ hiền lành lắm .. Lâu lắm rùi tớ không được nghe những giai điệu dịu dàng của tình khúc Phú Quang .. tớ thèm nghe lắm "Em ơi Hà Nội phố", trái tim tớ đang mềm mại làm sao ..
  8. travucu

travucu Thành viên mới

hì hì... Thỉnh thoảng tớ cũng có dịp nói chuyện với "ông bố" dễ tính đấy. Cũng dịu dàng và thật dễ thương, nhiều ước mơ và lắm hoài bão. Trong những ước mơ đó chắc cũng có ước mơ cho "cô con gái" của ông ấy được Hạnh phúc! Hôm qua "ông bố" đó chắc là được phen bất ngờ
  9. andray

Trái tim tớ tràn ngập tình yêu, mỗi ngày trôi qua là một ngày hạnh phúc .. Cậu hỏi tớ là đang ở tầng mây thứ mây ư? ..Không Ku ơi tớ đang ở trên mặt đất nè, tớ đang cảm nhận một hạnh phúc trần thế hơn bao giờ hết, tớ sẽ không bay lên nữa đâu .
  10. maninboy

maninboy Thành viên mới

Chị thay đổi được bao nhiêu rồi nhỉ? Em chẳng có một hình dung nào về chị. Nói xem một ngày của chị diễn ra thế nào? Em thì biết lịch ! của chị rồi vì mỗi lần chat đều phải chờ 5 phút giữa chừng cả Nhìn ảnh vẫn thấy chỉ là con bé con, bóp phát chết.
    Em đang có một niềm vui vừa vừa, nhưng chưa nói với chị đâu. Để bí mật một thời gian vẫn hơn. Biết đâu nó thành nỗi buồn! Biết đâu lại thành niềm vui lớn. Nhưng dù sao bí mật này cũng là một chuyện thú vị. Hãy tin thế đi.