1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chương trình cầu truyền hình đặc biệt trên toàn thế giới!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi travucu, 14/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. andray

andray Thành viên quen thuộc

"Thời hạn sử dụng của quý khách đã hết, để gọi đi xin vui lòng nạp thêm tiền (deck có ), quý khách còn ..." Ku à, biết là ku vui lắm nhưng mà thôi để sáng mai chúc mừng ku vậy.
    Congretulation !
  2. Gangster__

Gangster__ Thành viên tích cực

Lạc lõng........
    lâu rồi , không biết có xó nào để cho mình.... KBC lâu lắm rồi cũng không còn là cái click chuột mỗi khi bật web browser , bỗng thấy cái đời thằng Chí Phèo nó mới tẻ nhạt làm sao. Cảm phục cho những con người như Travucu và Andray...ở đâu cũng nhẹ nhàng nhã nhặn được là sao.
    hơn 2 tháng trời kể từ ngày xay xỉn , đập nhau với cảnh sát....Chí phèo không còn là Chí Phèo, Gangster cũng hết đời nhà Gangster... nằm vật vã ở nhà chiến đấu với căn bệnh quái quỉ mà hơn 2 tháng không dứt....có lúc nó ước chết quách đi cho nó nhẹ cái đời....sao ốm lâu thế...
    Mưa... Mưa dầm dề... vậy là em đã theo chiếc Boing của hàng không Việt Nam về với chùm khế ngọt của em.. Không kịp làm gì, lời chia tay vội vàng cũng không.... trời mưa quá , Chíp Heo ( cái nick Chí Phèo mà sao em lại nghĩ là Chíp Heo, em trong sáng đến thế là cùng ) không đi đâu được , vậy là chuyến du lịch xung quanh thành phố trên bus mà Chí phèo hứa này cũng không kịp thực hiện. Rạp Prague từ nay ngậm ngùi khi không có anh và em đi coi những bộ phim mới . Thế là quán Gà Domino cũng bye bye theo dấu chân em . chẳng còn ai , cái xó xỉnh mà thằng Chí Phèo vẫn ngồi mỗi khi cô đơn nay càng thêm lạnh giá...
    ...xa quá. có khi em lấy chồng....Ốc luộc, chân gà hà nội không chắc đã kịp chờ anh.
    Cuộc sống của em không êm đềm dịu ngọt , nhưng sao em nhẹ nhàng bình thản đến thế, em sống trên đời không hằn học , không hờn rỗi.... em lúc nào cũng thế, dịu dàng...đằm thắm.
    Gặp em , Chí phèo từ một kẻ lẳng lơ cũng dần trở thành một đứa biết suy nghĩ...
    Em đi rồi , thành phố tiễn em trong mưa....anh đứng giữa trời ho khù khụ...mưa , lạnh , em đã xa...còn điều gì hạnh phúc hơn ??

3. travucu

travucu Thành viên mới

To Huyetthuma vuong: Chúc người anh em Đặng Việt Lâm và kiều bào ta ở bên Hàn Xẻng học Master khoá mùa thu 2002-2004 bảo vệ thành công tốt đẹp. Chúc mọi ngưòi đạt thành tích cao nhé!
  4. andray

Giáo Đường Nguyên Tử
    Atomega
    Thế giới ấm áp vốn dĩ đã treo lửng lơ,
    Với những hấp dẫn tương đối giữa âm và dương.
    Cuộc sống quay mãi, quay mãi cùng những cỗ máy
    BÁNH XE RĂNG CƯA!
    Tíc tắc, tíc tắc rồi sẽ mòn mõi? theo thời gian.
    Peep peep, peep peep? hãy lắng nghe từ vực sâu,
    Có những tiếng hát cao vút, lãng quên từ lâu!
    Cuộc sống quay mãi, quay mãi cùng những lừa dối và
    ÁNH MẮT KIU NGẠO!
    Chắc chắn sẽ chết thối rửa và sẽ? mục nát!!!
    Chung tay, chung tay ta đắp xây ngày mai,
    Lớp lớp, lớp lớp ôi, biết bao nhiêu chàng trai!
    Nhanh tay, nhanh tay cùng nhau chặng đứng.
    Cấp cứu, cấp cứu vết thương bạn ơi!
    Chorus:
    Cho tôi tình yêu!
    Cho em niềm tin!
    Cho em ngày mai!
    Xin em đừng quên!
    Xin dâng tình yêu!
    Cho em tình yêu!
    Cho anh niềm tin!
    Cho em ngày mai!
    Xin em đừng quên!
    Xin dâng tình yêu!
    Trên đôi tay ? bao la!!!
    To Manta: he he nghe Atomega nhớ mày ghê
  5. travucu

travucu Thành viên mới

Hi hi Xin lỗi an đờ day nhé! Post ảnh mà không xin phép!
  6. huyetthumavuong

huyetthumavuong Thành viên mới

keke, travucu post cái ảnh trông hai người cứ như là đang ngủ gật ấy, ah, có ảnh bảo vệ rồi nhưng mà cái room của nợ này không cho upload, cú điên !!! thôi lúc nào anh gửi cho các chú sau vậy :D
  7. travucu

travucu Thành viên mới

Huyetthumavuong bố láo quá. Dám xưng anh với các đại ca à. Room nào mà không upload được . Mọi người vẫn upload ầm ầm mà không thấy à. "Bỏ vợ" xong rôi thì bào h về nhà hả?
  8. andray

He he ...Travucu tính chạy đua avatar với Andray hử . Tớ thì không nói gì nhưng em ấy chê anh Cường xấu trai quá
  9. travucu

travucu Thành viên mới

He he vẫn còn nhẹ nhàng chán .. có đứa còn bảo trông "tởm" .
  10. travucu

travucu Thành viên mới

Hic hic nhắn tin mãi không thấy Reply gì cả? Tưởng có chuyện rì, quyết định gọi điện cho cậu , he he hoá ra vẫn bình thường chẳng có chuyện gì cả. Được phỏng vấn em mấy câu hay quá. Chúc mọi người luôn luôn vui vẻ nha!