1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chương trình Cửa sổ Tình Yêu xin chào các bạn!

Chủ đề trong 'Tuyên Quang' bởi ThuLam, 16/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ThuLam

ThuLam Thành viên mới

Chương trình Cửa sổ Tình Yêu xin chào các bạn!

Đây là nơi giải đáp các thắc mắc của các bạn trẻ về các vấn đề liên quan đến sự quan tâm hàng đầu của các bạn trẻ, vấn đề mà không nói ai cũng biết là vấn đề gì rồi đấy.... Xin mời, các bạn nhớ là chúng tôi sẽ gọi lại à quên trả lời ngay để tiết kiệm à quên kịp " thời vụ" cho bạn....
  2. ThuLam

ThuLam Thành viên mới

Vấn đề quan tâm số một của em là mùa đông năm nay mặc gì nhỉ? He he...
  3. TTVietNamOnline

TTVietNamOnline Thành viên mới Đang bị khóa

Đề tránh cái lạnh giá của mùa đông, chúng tôi khuyên bạn nên mặc quần áo ấm. Bạn nên mặc quần áo khi ra đường. Như vậy, bạn sẽ ấm hơn nếu trời giá lạnh, tránh được bụi bẩn, đồng thời, mọi người cũng sẽ khen, nếu bạn mặc quần áo model...
    Tất nhiên, nếu bạn không thấy lạnh như những người khác, bạn có thể không cần mặc quần áo. trong những tình huống như vậy, chúng tôi khuyên bạn, hãy đến những nơi đông người, kín gió, như thế, nguy cơ bị lạnh trong mùa đông cũng thấp hơn.
    Chào bạn
  4. DanhiPedersen

DanhiPedersen Thành viên mới

alô, chương trình cho hỏi bị đau răng thì nên ăn mặc như thế nào cho phù hợp và vẫn modern ạ?
  5. TTVietNamOnline

Nếu thực sự nghĩ mình đang bị đau răng thì việc mặc quần áo đẹp sẽ đem lại cho bạn cảm giác tự tin hơn, quên đi cái răng đau của mình.
    Cách hay nhất mà chúng tôi có thể khuyên bạn, là hãy chọn màu sắc sặc sỡ, lòe loẹt để làm cho sâu răng bị thu hút, ngắm quần áo của bạn mà quên đi đục khoét thức ăn còn bám trong miệng (do bạn quên đánh răng)
    Sẽ có người thắc mắc, làm gì có con sâu răng mà ở đây chỉ là vi khuẩn. OK. Vậy thì bạn cũng không cần mặc những quần áo sặc sỡ làm gì. Bạn không cần mặc quần áo. Chúng tôi nhắc lại, vì khi bạn không mặc quần áo, mọi người sẽ thấy bạn modern nhất.
    Bạn có thể đàng hoàng đi ra đường và quên đi nỗi lo về răng miệng.
    Cũng có thể, biện pháp mạnh là đau răng nào nhổ răng đấy.
    Chúc vui
  6. tranngocthinh

tranngocthinh Thành viên mới

Thường thì khi bị đau răng sẽ rất khó chịu, mặt một bên bị sưng vù, mặt lúc nào cũng nhăn nhó, nhiều khi phải lấy hai tay bụm miệng, làm cho khuôn mặt của bạn sẽ rất xấu xí. Mọi người nhìn bạn sẽ phát hiện ra ngay.
    Tôi khuyên bạn ăn mặc thật đặc biệt, cực kỳ model vào để chuyển sự chú ý của mọi người vào chỗ khác. Họ sẽ không phát hiện ra bạn đang bị đau răng, họ sẽ khen bạn sành điệu, và những lời khen đó sẽ làm nguồn động lực giúp bạn quên đi sự dầy vò của cái răng đau chết tiệt.
    Chúc bạn thành công và hết nhăn nhó.
  7. nych

nych Thành viên mới

Các bác cho nhà iem hỏi tí, nhà iem rất đặc biệt thích ăn vận quần bò bó kiểu modern bi giờ nhưng khốn nạn cái là đang mọc mụn ở....mông. Làm thế nào giờ các bác nhẩy?
    Thanh kiu các bác trước nhá.
  8. TTVietNamOnline

Vấn đề quần bó hay không không quan trọng lắm. Trước tiên phải xử lý cái mun đã. Bạn có thể cho ThuLam hoặc Danhi xem mông bạn được không?
  9. tranngocthinh

tranngocthinh Thành viên mới

Không sao! vấn đề của bạn nhỏ như con thỏ.
    Quần bò có rất nhiều kiểu model như tua rua, te tua, chà cho rách một vài chỗ, vá một vài miếng ở đâu đó... nên kiểu hợp với bạn nhất là bạn khoét một lỗ tròn to ở mông vừa đủ rộng hay thật rộng để cho mụn của bạn thở dễ dàng.
    Nếu khoét một bên bạn thấy lệch và không được model lắm thì bạn khoét nốt bên còn lại, tất nhiên là lỗ này phải to hơn lỗ trước để không cảm thấy nhàm chán.
    Và khi bạn mặc ra đường bạn nên gi một hàng chữ ở trên lỗ : Đã đăng ký bản quyền. Nếu không sẽ có rất nhiều người theo model của bạn, khi đó bạn sẽ không còn là chính mình nữa. Bạn sẽ phải hối hận đó.
    Chúc bạn toại nguyện.
  10. TTVietNamOnline

Hẳn bạn đã từng nghe: "Có những lúc trên đường đời tấp nập, Ta vô tình đi lướt qua nhau..."
    Bạn lập nick này ra, như để làm mới mình, nhưng mong bạn sẽ không làm mới những cuộc tình dang dở, vậy nên, dù chỉ là say nắng thôi, thì nhân cái men say ấy, hãy làm nồng men say tình yêu đi bạn.
    Tên tuổi, quê quán... quan trọng đấy, nhưng đã yêu ngay từ cái nhìn đầu tiền rồi thì đâu có ngại gì, chẳng nhẽ, phải biết tên mới yêu được hay sao. Tớ giả như nhé, (anh ấy, hoặc cô ấy) tên là Nguyễn Bá Ị (Ỵ: i nặng) thì bạn có yêu nữa không?
    Tự tin là một yếu tố rất quan trọng. Hãy chủ động đến và hỏi: Chúng ta sẽ là bạn trong khoảng thời gian bao lâu để đến với Tình yêu?
    Đảm bảo, bạn sẽ được bật đèn xanh ngay nếu cô ấy (anh ấy) cũng thích bạn. Nếu đèn đỏ hoặc vàng cũng không sao. Hãy kiên trì, đèn xanh sẽ bật sáng.
    Chúc thành công!