1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chương trình đặc biệt - Không gian lãng mạn dành cho người đang yêu

Chủ đề trong 'Ý tưởng - Sáng tạo' bởi businessmantuan, 10/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. businessmantuan

businessmantuan Thành viên mới

Chương trình đặc biệt - Không gian lãng mạn dành cho người đang yêu

Xin chào bà con, anh chị em !
    Hình như lần đầu tiên tôi post bài lên diễn đàn YTST thì phải, chả biết nói gì cả, thôi thì cứ hello, hi vậy !
    Không biết ở đây có được phép quảng cáo không nhỉ? Đành liều 1 phen xem sao, hi vọng mod không xoá bài của tôi .
    Xin tự giới thiệu nhé :
    Tên : Nguyễn Minh Tuấn
    GT : male
    Cư trú : Nghĩa Tân
    Hôn nhân : con thuyền chưa cập bến
    Nghề nghiệp : TCKT
    Sở thích : KD & KD chân chính
    Nghề tay trái : chủ quán CAFE AMO'''''''' R (nơi các bạn đã offline buổi đầu tiên, tôi cũng vừa đăng kí làm TV của box YTST rồi )
    Cau nói yêu thích: có tiền thì chưa làm được gì cả nhưng có rất nhiều tiền thì làm được !
    Có lẽ hôm nay mọi người mới biết tôi nhưng trước lạ sau quen mà.
    Mọi người có thắc mắc là tại sao tôi lại nói quá nhiều về mình ko ? nếu có thì tôi xin chuyển chủ đề vậy, tôi muốn chính thức thông báo, quảng cáo về quán CAFE của tôi bởi vì mọi người chưa biết về quán nhiều lắm .
    Sắp Trung thu rồi, với trẻ con thì quả là thú vị nhưng với chúng ta cũng vẫn rất tuyệt vờii chứ, để góp phần tạo ra 1 Trung Thu ẤN TƯỢNG, KHÓ QUÊN, đặc biệt là với các đôi đang "iu " quán chúng tôi sẽ tổ chức 1 chuong trinh ca nhac đặc biệt với sự góp mặt của ban nhạc THĂNG ÂM MỚI - ban nhạc vừa tham dự Đại Hội GUITAR toàn quốc vừa qua - họ là 1 trong 4 ban nhạc xuất sắc nhất tại cuộc thi này và giành giải 2 đấy .
    Những giai điệu Flamenco vui nhộn chắc chắn sẽ giúp ban cảm thấy vui vẻ, trẻ trung va thêm yêu, thêm hiểu về đất nước TBN tươi đẹp, không chỉ có vậy, ban nhạc sẽ đáp ứng những yêu cầu của các bạn về các thể loại nhạc với sự say mê và nhiệt tình nhất. Bạn cũng có thể trở thành ca sĩ trước người mình yêu quí? Tại sao không nhỉ? Bạn có thể làm được đấy! Tôi cũng đã thử làm ca sĩ trước mọi người và nghe cũng được lắm! Khi ban nhac đã chơi ngẫu hứng thì bạn sẽ không thể nào quên được là đã có 1 buổi tối ấn tượng như thế nào đâu, tôi không nói quá đâu, nếu không tin các bạn hãy đến và thử 1 lần xem sao?
    Hiện giờ ở HN tại các quán CAFE mà tôi được biết thì chưa có quán nào chơi FLAMENCO thường xuyên cả, thỉnh thoảng 1 quán nào đó có chơi 1, 2 bài thôi .
    Với mong muốn mang lai sự vui vẻ cho mọi người và 1 không gian ấm áp, ấn tượng - Đó chính là ý tưởng của chúng tôi khi mở quán AMO'''''''' R này .
    100 nghe không = 1 thấy, vậy tạii sao lại không thử nhỉ?
    (Hiện giờ chương trình ca nhạc được tổ chức vào tối T4 &T7 hàng tuần).
    Trân trọng kính mời mod va các memberoooooooo!

Được thuyduongnsx sửa chữa / chuyển vào 16:11 ngày 10/09/2004

Được thuyduongnsx sửa chữa / chuyển vào 16:23 ngày 10/09/2004
  2. thuyduongnsx

thuyduongnsx Thành viên rất tích cực

Đề nghị anh lần sau post bài phải đánh dấu, ko em ko sửa được nữa đâu. Dài quá là dài. Hơn nữa phải ưu đãi cho box ý tưởng sáng tạo, hay những người đọc quảng cáo này. Chẳng hạn giảm giá hoặc tặng qùa thế nào chứ. chứ ko là xoá đó nghen!
  3. allhighgod

allhighgod Thành viên mới

Vậy có chương trình đặc biệt nào cho người chưa yêu (ế, ... ) và người đã yêu (thất tình, ... ) hay không?
  4. businessmantuan

Cảm ơn mod nhé , anh sẽ có ưu đãi đặc biệt cho box YTST mà, yên tâm đi, nhung anh quá bận để làm thẻ giảm giá cho các TV ( giảm giá 25 -30% cho SV , 20% cho sinh nhật ,nếu ai có nhu cầu đặt truớc Music thì hãy gọi truớc 2 ngày - nếu ngày đó mà trùng vào T4 và T7 thì phần Ca nhạc Free luôn , nếu không trùng thì chủ trì - bên B sẽ phải chịu, ) nếu ai rảnh rỗi giúp anh thì hay quá , tuc là làm thẻ ấy mà( sẽ hậu tạ sau ) !
    Còn 1 vài YT nũa nhung anh " luc bất tòng tâm " Duơng à !
    Chào cả nhà nhá !
    ĐT liên lạc : 0904.100.615 ( A.Tuấn )
    :04.9133186 ( A. Triền )
    :0913.386.427 ( A. Việt Anh )
  5. doimatmaunang

doimatmaunang Thành viên mới

chào anh !
    Anh có bài giới thiệu thật ấn tượng nhưng hơi "dài" em cố mãi mới đọc gần "chết" ...
    Mà dài quá nên chưa thất được điểm chính cần nhấn mạnh
    Rất tiếc là offline lần trước em không tham gia được
    Địa chỉ quán Sao Anh lại không ghi ? mò đâu ra nhỉ ?
    Ok khi nào có dịp vui sẽ đến quan anh !
    Rất mong có cơ hội được làm quen học hỏi nhiều kinh nghiệm của anh
    Bye !
  6. loa_ken_den_si

loa_ken_den_si Thành viên rất tích cực

Phát hành vé số cho các bạn đến quán ....Và đến ngày thứ hai ( nhớ là thứ 2 ) Sẽ cho mở số và lấy kết quả theo kết quả xổ số KTTĐ .Nếu ai trùng với số nào thì đưọc giảm với % tương ứng , cũng nên nhớ là trung với đặc biệt thì có thể giảm giá 50% thậm chí 70% cho 3 ngày tiếp theo nếu bạn ấy đi cùng nhóm 10 người trở lên ....( lấy 2 số cuối thôi )Còn dùng thẻ khó chịu lắm khách hàng cảm giác bị phân biệt đối xử ( đã có trường hợp đánh nhau )DÙng kiểu như mình nói làm khách hàng có cảm giác vừa mong đuợc đến để so ....vừa muốn mời bạn đi cùng để cho thấy rằng họ luôn là người may mắn nhất ....hê !
    Nếu cảm thấy hay cho mình 1 cốc cam ....!
    Và bạn có thể sử dụng phương pháp mời khách làm chủ cửa hàng 1 ngày ...cái này cụ thể thế nào ...mình bàn tiếp ok?
  7. businessmantuan

Thanks mọi nguời nhiều , mọi nguời đã đóng góp ý kiến rất thuc tế và có ích cho mình, cảm ơn Duơng, anh "loakèn ", bạn doimatmâunang , trong t/g tới tôi sẽ xem xét và áp dụng thu .
    d/c quán là : SN 34 - ngõ 370 -đuờng Cầu Giấy - HN (đối diện nhà thi đấu Q.Cầu Giấy ) , mong moi nguời ghé thăm nhé .
    sdt : 0904.100.615 ( trong TH tìm không thấy )
  8. businessmantuan

, xin chào mọi nguời !
    Chắc là mọi nguời đều biết là T 3 tuần sau là ngày gì rùi đúng k ? đó chính là Trung Thu !
    Luôn mong muốn mang lại cảm giác vui vẻ ,thoải mái cho tất cả mọi nguời nên nhân dịp Trung thu CAFE AMO''R sẽ mời cả ban nhạc THANG ÂM MỚI đến trình diễn với nhung giai điệu FLAMENCO sôi động nhất , 1 tay BASS ấn tuợng hay 1 guitar sẽ làm nên đêm Trung Thu khó quên ? sẽ là tất cả ! chính các bạn sẽ là nhung nguời làm nên 1 buổi tói tuyệt vời đó !
    và bắt đầu tù T 7 tới ( tù ngày 25/9/04 ) - ban nhạc THANG ÂM MỚI sẽ luôn góp mặt đông đủ với 4 thành viên ( 3 guitar + 1 bass ) , riêng T4 sẽ là 1 violin + 1 guitar .
    Chắc chắn rằng bạn sẽ không thể nào quên được đã có 1 Trung Thu tuyệt vời nhất !
    Gủi lời chào thân ái tới tất cả các thành viên của BOX , mong mọi nguời ủng họ tôi nhé ! bye !
  9. businessmantuan

To "doimatmaunang " : bạn đã đến quán của tôi chua ? tôi vẫn chờ bạn đến , có gì hỏi Tuấn nhé - tên tôi mà ! bye !
  10. businessmantuan

To "doimatmaunang " : em đã đến quán anh chua ? anh tên là Tuấn , rất vui nếu em đến ! bye !