1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chương trình đặc biệt - Không gian lãng mạn dành cho người đang yêu

Chủ đề trong 'Ý tưởng - Sáng tạo' bởi businessmantuan, 10/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. loa_ken_den_si

loa_ken_den_si Thành viên rất tích cực

Chào ấy , ấy đã đến quán của tớ chưa.........he hê!
    Mà anh Tuấn anh đang vi phạm nội qui của nhau đấy ....quảng cáo kiểu này ko đưọc ...Nghĩa lộ lắm dễ bị lãnh đạo xoá bài lắm .Anh nên có những bài viết theo chiều hướng kiểu là tôi đang định cải tiến phong cách phục vụ thế này thế kia ....hoặc tôi ý định đưa thế này thế nọ vào áp dụng cho cách quản lí cửa hàng v..và v..v Thì sẽ có hiệu quả :
    1 > Không vi phạm quảng cáo cho địa chỉ cụ thể ...ko pam...
    2> Lại được nhièu bạn bè tham gia bình loạn .
    ......
    .....
    Tôi cứ ví dụ thế này ....
    Hôm qua tôi đưọc một người bạn cho công thức 1 loại nưóc GK , định bắt đầu đưa vào phục vụ cho mọi người vào tối nay ... nhưng không hiểu pha chế như này đã ổn chưa ;
    1 ....cái gì ...? %
    2 ....cái nọ ...%..
    3....cái kia ...%..
    Và theo các bạn giá bán là bao nhiêu là vừa...???
  2. businessmantuan

businessmantuan Thành viên mới

Cam ơn anh loakendensi nhe , em cũng chả rõ lắm về qui định của việc viết bài q/c nên mới vậy , bà con thông cảm nhá ! anh có ý kiến rất được đấy , nhân tiện hỏi anh 1 chút nhé , anh nghĩ sao về buổi Trung Thu sắp tới nếu em to chuc tại quán 1 c.trình ca nhạc nhu đã nói ? anh và mọi nguời thu cho em ý kiến nhé !
  3. businessmantuan

Cảm ơn anh loakendensi nhé , em sẽ hậu tạ anh sau nhé ! à, anh nghĩ sao nếu hôm Trung Thu em to chuc 1 c.trình ca nhạc với su góp mặt của ban nhac THANG ÂM MỚI nhỉ ?
  4. allhighgod

allhighgod Thành viên mới

Kính gửi ngài thương gia nhà ấy mờ!
    Đầu tiên, tui cần xin lỗi trước vì nếu các đoạn sau có thể làm ngài phật lòng vì tính tui thi như ngài biết đó, luôn ăn nhai uống lỏng! Lâu nay tui không ghé vào quán để uống nước nên không biết là quán của ngài có bị ế ẩm gì hay không nhưng thấy ngài quảng cáo nhiều thế này khiến tôi cảm thấy không yên tâm cho bên ấy mờ lắm! Ngài cũng nên biết là tui rất ngại xem quảng cáo (ngài thử nghỉ coi, đang ăn uống ngon lành tự nhiên cái băng vệ sinh hay mấy viên thuốc trị giun sán với ăn không tiêu ở đâu nhảy vô thì cũng bực lắm ạ mà TV dạo này toàn là các màn đó không à)
    Tôi thường nghe, quảng cáo lý tưởng là không cần quảng cáo mà người ta biết đến mình một cách rành mạch và yêu thích(hình như ngài cũng đã từng học qua Dương thúc về đièu này rùi thì phải nhưng không biết ngài có nhớ về nó hay không hay là hôm đó ngài lại ham chơi cúp học không biết chừng) Vậy nên, tôi nghĩ, ngài hãy quan tâm nhiều đến chất lượng, dẩy mạnh sự phong phú về các chương trình hoạt đông của bên ấy, tạo ra những nét đặc trưng khác biệt của bên ấy với bên ni thì chắc chắn ngài không cần phải nhảy tưng tưng lên cái diễn đàn trời ơi này để mà la lối om xòm ảnh hưỏng đến giấc ngủ của bà con làng xóm đâu ạ vì khi nớ không biết chừng bên ấy đã chuyển sang bên tê rùi!
    Thui, thư viết dài dòng, lời thừa ý thiếu, có gì không hiểu thì xin ngài lượng thứ cho mà đừng có chém đẹp anh em trong nhà khi ghé bên ấy hay về bên tê! Chúc ngài và quán của ngài cùng thân bằng quyến thuộc, thân hữu gần xa, ... vui vẻ, may mắn và thành công!!!
    Được allhighgod sửa chữa / chuyển vào 14:05 ngày 23/09/2004
  5. Integerman

Integerman Thành viên quen thuộc

He he, Bác quả là tạo ra một topic khiến nhiều người hiểu lầm, tôi cũng đang "I" nên mới nhẩy vô đây. Bác hơi bị treo đầu Goats, bán thịt Dogs đấy!
    Em quảng cáo lại một chút được không? Ban nhạc Flameco đấy cũng bình thường thôi.
    Anh biết ban nhạc Phương Bắc - 1 trong 10 ban nhạc trẻ xuất sắc nhất Việt Nam kô? Họ chơi Flamenco cũng không tồi, mà còn chơi được rất nhiều loại nhạc khác, kể cả Cổ điển, dân ca. Nếu quan tâm bác gọi điện cho ông anh tôi đang là thành viên của ban nhạc nhé: 0904184816 (Huy). Nghe một lần, nhớ ngàn lần luôn!
  6. Nhoc_loc_choc

Nhoc_loc_choc Thành viên quen thuộc

Chẹp mình cũng bị lừa rùi .Tưởng trong này đang .....................
    Thế cái quán đấy có to ko vậy ? Đủ để nhẩy được Flamenco ở đấy ko ?Có nhạc mà ko có nhẩy thì chán lắm
    Mà ở đấy có dạy nhảy luôn ko?Nhóc đang rất muốn học nhẩy Flamenco mà ko bít tìm ở đâu đây này
  7. thuyduongnsx

thuyduongnsx Thành viên rất tích cực

Hì, lỗi là tại Dương. Vì thấy bài của anh Tuấn ít người đọc quá. Mà đây lại là sản phẩm sáng tạo của hai thành viên trong box ý tưởng sáng tạo: Businessnamtuan và Tham-lam, nên Dương mới đôri tên bài viết đó. Tên đầu tiên là: "Chương trình đặc biệt nhân dịp Trung thu" cơ.
  8. doimatmaunang

doimatmaunang Thành viên mới

Chào các bạn !
    Các bạn sao phải nghĩ ngợi nhiều làm gì vậy !
    Mình nghĩ bạn đã không uổng công khi đọc Topic này đâu !
    Bạn đã đến Quan Amor của anh Tuấn chưa !
    Bạn thử một lần xem, tớ chắc đó không phải là lần "cuối" bạn đến đó đâu !
    Ở quán anh Tuấn có nhiều điều Thú Vị & đáng để học hỏi lắm
    Tớ cũng chỉ là một người mới tham gia Box. Tớ thiết nghĩ Ý Tưởng không thôi chưa có đủ mà quan trọng hơn là biết nó thành hiện thực !!!
    Hy vọng sẽ có dịp được cộng tác làm việc cùng mọi người xây dựng cuộc sống tốt đẹp hơn
  9. businessmantuan

sorry cả nhà !
    thành thật xin lõi cả nhà nhé, chuyện là thế này : chuơng trình ca nhạc của ban nhạc THANG ÂM MỚI vào tói Trung Thu sẽ được thay thế bằng c.trình KARAOKE miễn phí , lí do là vì tôi đoán rằng tói nay mọi nguời sẽ đi chơi với bạn bè nhiều nên sẽ không thể đến quán đông được .
    Tói T 4 vẫn có violin + guitar , tói T 7 vẫn sẽ là cả ban nhạc THANG ÂM MỚI !
    1 lần n­ũa sorry cả nhà !
  10. conmualanh

conmualanh Thành viên mới

hi mọi người, mọi người đúng là ngốc quá, ở HN những quán có điểm khác biệt thì nhiều, nhưng để tự mình tìm ra 1 lối đi mới thì ít. Bạn cứ đến đó 1 lần đi, rồi hãy vào đây nhận xét nhé.
    Với mình thì chẳng biết có được coi là người quen của anh Tuấn chủ quán hay ko nhưng mình biết là anh ấy mới có 1 đội ngũ nhân viên trẻ trung xinh đẹp lắm lắm , vị trí quán lại ổn, không khí ấm áp.....mà 2 **** tối có ban nhạc, ( tuy ko nổi tiếng lắm) lại ấm áp hơn nữa, bạn có thể tặng cho người ấy những bản tình ca yêu thương nhất, hay thú vị hơn là chính bạn sẽ hát......( ko mới nhưng mới )
    he he, mình là đối tượng được giảm giá hay sao ấy.