1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chương trình "Home stay with Campuchia's friends " ở Tp HCM.

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi Jino090, 25/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Jino090

Jino090 Thành viên mới

Chương trình "Home stay with Campuchia's friends " ở Tp HCM.

CAMPUCHIA -VIETNAM DIALOGUE.

Một chương trình giao lưu văn hóa giữa các bạn trẻ Việt Nam và Campuchia sẽ diễn ra từ ngày 22/2 -3/3/2007 .Họ sẽ đi thăm Trà Vinh , Mũi Né , Phan Thiết , Tp HCM.

Từ ngày 1/3 -3/3/2007 sẽ ở thành phố HCM và thăm quan thành phố trong 2 ngày đó .

Trong thời gian đó các bạn Campuchia sẽ ở cùng với 1 gia đình người Việt Nam . Họ sẽ cùng sống với gia đình đó ... để hiểu hơn về văn hóa và con người Việt Nam .Thời gian này bạn có thể đưa các bạn ấy đi thăm quan thành phố , sinh hoạt cùng gia đình , ăn uống , mua sắm ... Vừa đi chơi , vừa giao lưu với nhau .

Bạn có muốn mình cũng sẽ đón một bạn về gia đình mình ở cùng không ??? [/size=3] Chương trình này mở rộng cho tất cả các bạn ... Nên mọi người đều có thể tham gia , bạn có thể giới thiệu cho bạn bè mình nữa .

Đây chính là một cơ hội cho chính các bạn .Bạn sẽ được trau dồi thêm về văn hóa , về vốn ngoại ngữ của mình .Vì các bạn ấy đều sử dụng Tiếng ANh . Họ đều là những sinh viên trẻ bên Campuchia như chúng ta, nên cũng rất dễ hòa đồng và dễ nói chuyện , mà toàn các bạn trai tài - gái sắc cả .... Bạn sẽ có thêm những người bạn mới.Khi các bạn tham gia thì các bạn cũng sẽ đựợc tham gia toàn chương trình ở Tp HCM với tất cả các bạn khác . Bạn sẽ được gặp gỡ với những người bạn khác ... Thật là tuyệt phải không ??? Còn chờ gì nữa .... Nhanh lên .Hãy đăng ký ngay đi nào !

Bạn đừng lo là mình không có một ngôi nhà tốt để đón các bạn CAMPUCHIA.Các bạn ấy đến VN kô phải là để tìm một chỗ ở mà là để tìm hiểu về về ViệtNam.

Mọi đăng ký gửi theo mẫu sau :

Name :

Tel:

Email :

Adress :

Gửi tới : hip_of_hop17@yahoo.com

Tiêu đề thư : đăng ký HOMESTAY .

Hạn cuối nhận email : 4/2/2007.

CHi tiết tại : ^_^.My BloG.^_^

Jino''s BloG : Sharing life!!!​