1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chương trình nghệ thuật đặc sắc kỷ niêm ngày QTPN 8-3! 20h00 Chủ nhật 5-3-06 tại Sakura 103 Vạn phúc

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi chuongbeats, 08/02/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chuongbeats

chuongbeats Thành viên quen thuộc

Chương trình nghệ thuật đặc sắc kỷ niêm ngày QTPN 8-3! 20h00 Chủ nhật 5-3-06 tại Sakura 103 Vạn phúc - Đối diện ĐSQ Nhật Bản!

Nhanh nhở! Mới ngày nào BB còn tổ chức 1buổi chúc mừng 8/3 hoành tráng tại Đồng Xanh, có kẹo này, có bánh này, có thơ phú vè chèo này, và đặc biệt là các tiết mục ca trù anh em BB đã "trao gửi" tới chị em BB. Nhìn ánh mắt "rưng rưng" xúc động của chị em, cũng đủ hiểu công sức chuẩn bị của các anh giai BB trong cả tháng trời đã được đền bù xứng đáng. Ôi chao nhớ ơi là nhớ
    Thấm thoát đã đến tháng 2 rồi, còn đúng 1 tháng nữa là đến 8/3. Theo thường lệ chúng ta sẽ tổ chức 1 chương trình đặc biệt dành tặng riêng chị e BB (sướng nhở, chẳng đâu có). Topic này sẽ là nơi chị em bày tỏ tình cảm của mình, và là nơi các anh em bàn bạc về chương trình này.
    Dự kiến sẽ là 1 show nhạc đơn giản và ấm cúng, toàn các bài lovesong do BBB trình diễn. Các bài hát có thể là Beat, hoặc Non_beat; tuỳ theo yêu cầu của chị em, chúng tôi sẽ biểu diễn! Theo tin vỉa hè thì còn có thể có tiết mục tuồng chèo kết hợp do Tuanbeat và Cuking thể hiện nữa!
  2. takbeatles

takbeatles Thành viên mới

Nhanh thế! Còn nhớ năm ngoái đứng trên sân khấu Đồng Đen cùng anh em BBB bốc lửa với Twist and Shout, trầm lắng với Girl, Till there was you và pha chút tí rock ballad với Love of a lifetime.
    Tớ cũng đang tập tành đây! Tình hình là không có hậu phương "thúc đít" như ở nhà nên tập tành mà mặt cứ lơ nga, lơ ngơ. Đành hát cho 4 bức tường nghe. Thảm !
  3. em_hat_hay_lam

em_hat_hay_lam Thành viên mới

đúng là mải mê chinh chiến và yêu đương nhỉ
  4. mamballaya

mamballaya Thành viên mới

Cụ tỷ chương trình của chúng ta sẽ có 2 phần được bố trí một cách đặc biệt, đầy bất ngờ và giữ bí mật đến phút chót.
    Anh em sẽ tấu lên những bản tình ca bất hủ như thế này
    Và tặng chị em những món quà vô cùng đặc biệt mà trong đời chỉ có một lần xảy ra
    Anh em sẽ
    Rồi

rồi nói lên những lời nói tuyệt diệu nhất và hồi hộp chờ đợi câu trả lời
    trước khi
    một kết thúc tốt đẹp sẽ đến
  5. White_n_Cold_new

White_n_Cold_new Thành viên quen thuộc

này chị em ơi, box Beat là box duy nhất mà trước 8/3 cả tháng đã thấy topic chào mừng to uỵch hoành tráng thế này đấy. Cảm động dã man chưa!
    Ôi nhớ năm ngoái ở Đồng Xanh thế cơ chứ!
  6. chuongbeats

chuongbeats Thành viên quen thuộc

Tình hình là thế này:
    Đúng là còn khoảng 1 tháng nữa mới tới ngày, nhưng anh e box Beat muốn tổ chức một chương trình thành công và thực sự có ý nghĩa gửi đến chị em.
    Tôi định post lên đây một vài kế hoạch cụ thể, nhưng không biết anh em định để kế hoạch bí mật cho đến phút chót hay bàn công khai trên đây. Nếu bí mật, sẽ tạo được sự bất ngờ nhưng hơi bất tiện để liên lạc và lấy ý kiến. Nếu bàn công khai thì mọi người có ý tưởng gì mới lạ cứ bàn vô đây.
    Ví dụ các tình ca, hài kịch,chèo tuồng... chị em có yêu cầu gì nào? Chúng tôi chiều tất!
  7. timail

timail Thành viên quen thuộc

Lại lấy quỹ Box để họp hành đên Chươngbeat, Tuấnbeat, Cuk ....
    To Chươngbeat: có 1 số thứ anh nghĩ là chú không dám chiều chị em Box nhà đâu, khà khà
  8. nofreeman

nofreeman Thành viên quen thuộc

Hic, em còn chưa kịp nhớ ra ngày đó đã thấy topic hoành tráng này. Cảm động quá, hic! Mới đọc thôi đã thấy vui rồi, chẳng cần biết buổi đó diễn ra thế nào. Hic!
    Cảm ơn rất nhiều! Hic! Hic!
    Được nofreeman sửa chữa / chuyển vào 13:06 ngày 10/02/2006
  9. Tuanbeat

Tuanbeat Thành viên rất tích cực

Một chương trình hoành tráng và ấm cúng là những gì nằm trong dự định của chúng ta! Có ai xem Madonna hát hôm trao giải Grammy vừa rồi không nhỉ?
    Hay phết!
    Đáng tiếc Paul đợt vừa rồi lại không được gì! Thật là bất công cho một giọng ca cựu trào với một đĩa nhạc khá xuất sắc!
    Trở lại với chương trình 8-3 sắp tới! Đề nghị chúng ta sẽ giữ bí mật đến phút chót! BTC sẽ lên kế hoạch riêng!
    Xin được chúc mừng các chị e của Box!
  10. DE_LA_FERE

DE_LA_FERE Thành viên rất tích cực

Các bạn có ai hát đồng ca I saw her standing there cho tớ hát với :)