1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chương trình nghệ thuật đặc sắc kỷ niêm ngày QTPN 8-3! 20h00 Chủ nhật 5-3-06 tại Sakura 103 Vạn phúc

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi chuongbeats, 08/02/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. piglet

piglet Thành viên rất tích cực

Ơ!Ngay gần nhà mình,mất có 1 phút đi bộ!Hay ghê!Hôm đấy vừa tổ chức SN mẹ vừa chạy ra đấy chơi cũng vui đấy nhỉ!he..he...Chắc biểu diễn om sòm quá!Mà om sòm quá là nhà bác T.Đ.Lươ... ở sát đấy ko nghỉ đc là mệt lắm đấy nhé!hí..hí...
  2. takbeatles

takbeatles Thành viên mới

Chúc các em gái có một đêm kỉ niệm 8/3 vui vẻ và lãng mạn !
    Chúc anh em chơi đàn thật hay, mồm thật dẻo để chị em ngất ngây con gà tây trong đêm nhạc ấm cúng và rộn rã .
  3. juliajulia

juliajulia Thành viên mới

Sau một buổi tối nghe BBBoys hát, thưởng thức trà Lực sỹ, về em bị khó ngủ, hình như bị nóng bụng... hix, kết quả trằn trọc là đến sáng nay đi làm nhưng chỉ mở mắt trái, mắt phải ngủ 1 lúc rồi lại mở ra thay cho mắt trái ngủ tiếp... he he... Mưa vẫn rơi nhẹ nhỉ
    up mấy cái picc lên mà không được, hình như net down thì phải, đành resize ảnh nhỏ bớt đi vậy, tẹo nữa nha, đi ăn cơm đã.
  4. White_n_Cold_new

White_n_Cold_new Thành viên quen thuộc

ôi, bác Cuk vừa hỏi em về có mất ngủ không, thế mới lạ. Chẹp. Khổ quá. Chả nhẽ lại cứ phải nói đi nói lại. Cứ hôm nào đi xem BB boys về là em lại mất ngủ chứ. Khổ, cứ bắt mình phải nói ra.... [​IMG]
    Ôi.. Ở cái box toàn anh đẹp trai ga lăng thế này công nhận khổ ghê. [​IMG]
    Được White n Cold sửa chữa / chuyển vào 17:42 ngày 06/03/2006
  5. mamballaya

mamballaya Thành viên mới

ặ cỏằâ tặỏằYng có mơnh anh 'êm qua mỏƠt ngỏằĐ, hóa ra (cĂc) em câng thỏằâc cạng anh. Yêu xỏ [​IMG] cho anh xặĂm cĂi nào.[​IMG]
  6. DE_LA_FERE

DE_LA_FERE Thành viên rất tích cực

Nghe đâu box Beats vừa được bình bầu là box có nhiều bạn gái dễ thương nhất diễn đàn ttvnol.com/forum.
    Kể cũng đúng. Thương thay đôi mắt mình hôm qua đảo qua đảo lại với tần số khá cao khiến sáng nay bị đơ. Kiểu như điện thoại ý, cứ shut down cho lắm vào.
  7. real_than_chet

real_than_chet Thành viên rất tích cực

mỗi BBBoy một cái Thực sự là em, mình, chị cảm thấy rất vui và tự hào vì.... rất nhiều điều. Lâu kô gặp mọi người, nhất là sau những ngày làm việc điên cuồng, bây giờ vẫn thấy vui
  8. nofreeman

nofreeman Thành viên quen thuộc

Tiếc là khi bạn De La Fere xuất hiện mình lại không biết. Nghe danh đã lâu mà vẫn chưa được biết mặt, thật là đáng tiếc!
  9. Tuanbeat

Tuanbeat Thành viên rất tích cực

Hik! Rất chi là cảm động vì sự nhiệt tình tham gia và cổ vũ của các chị e gái! Ôi dời ơi, ngồi trên sân khấu vừa đánh đàn vừa hát lại nhìn thấy các e gái ánh mắt long lanh, chân tay đung đưa theo điệu nhạc thấy phê quá! Cứ thích ngồi đấy hát mãi!
    Hôm đấy đến khoảng 8h 30 BTC mới thấy có khoảng 4 e gái đến nên cuống cả lên, tôi và Chươngbeats bật máy gọi liên tục cho các e gái để confirm, rất may là các e rất chi là nhiệt tình và đã đến không thiếu một ai! Con gái box beat thật là tuyệt!
    Chi có điều cao su thì vẫn cứ cao su!
  10. em_hat_hay_lam

em_hat_hay_lam Thành viên mới

là cái ông ngôibuôn dưa với cả em ở phía trên, rồi cứ thỉnh thoảng lại nhảy ra nhìn xuống phía dưới nói với em: mấy em ngồi hàng đầu xinh thế ! em nhảy ra nhìn xuống , đế thêm: con gái hàng sau cũng xinh thế ! tóm lại box Beat toàn em xinh ! kể cả iem !