1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chương trình tháng 5 và công việc cho các thành viên

Chủ đề trong 'Giải Trí Hải phòng' bởi minnie_b.l.p, 03/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. minnie_b.l.p

minnie_b.l.p Thành viên quen thuộc

Chương trình tháng 5 và công việc cho các thành viên

Việc đầu tiên đó là việc đóng tiền quỹ của các thành viên
    mỗi thành viên đóng 30000 để chi trả cho những việc sắp tới của CLB .Hiện nay chỉ có những người sau đã đóng : thumi16,lanphuongtphp,tuyetrinh,tupt,congaihaiphong,
    congai19
    Yêu cầu các thành viên nhanh chóng hoàn thành sớm việc này để chúng ta còn nhiều việc sắp tới.
    Việc thứ hai : về vấn đề học nhảy của các thành viên .Hiện nay số lượng thành viên đi sinh hoạt vẫn chưa đều đặn nên việc dạy và học cho các thành viên vẫn còn gặp những khó khăn .Tôi dự định thế này cứ mỗi một tháng vào cuối tháng CLB của chúng ta sẽ có những buổi tổng kết ,kiểm tra trình độ của các thành viên ,các thành viên phải tự thể hiện các buớc nhảy mà mình đã học bằng cách chọn một bạn nhảy nam(nữ) để đi điệu nhảy mà mình thích nhất.
    Cuối cùng nếu thành viên nào tiến bộ sẽ đuợc nhận một phần quà của CLB . Ngoài ra y' thức của các thành viên còn được đánh giá qua việc tham gia các buổi sinh hoạt của CLB có đều đặn hay không
    ĐẤY LÀ TẤT CẢ NHỮNG VẤN ĐỀ TÔI CẢM THẤY CẦN THÔNG BÁO CHO MỌI NGƯỜI ,MỌI NGỪỜI CỨ ĐÓNG GÓP Ý KIẾN

lan phuong

người hay cười là người đau khổ
    mượn tiếng cười che lấp nỗi khổ đau
  2. dauda^u`vi`tie^n`

dauda^u`vi`tie^n` Thành viên quen thuộc

Vui quá ha, thế hôm nào thi em nhắn cho anh để anh về anh kiếm tí quà nhé, trên này đói ghê quá cơ.
    Đau đầu vì tiền
    Điên đầu vì tình
    Đâm đầu vào tường
    Văng ra tứ phương
    Rơi tõm xuống mương
    Thân nát như tương
    Người còn bộ xương
    Trông thật thảm thương
    Thương ơi là thương
  3. anh_hoa_new

anh_hoa_new Thành viên quen thuộc

anh đau đầu có vẻ tự tin quá nhỉ.
  4. tranphuong

tranphuong Thành viên quen thuộc

Thế chúng ta phải làm cho nó thoả đáng vào chứ theo được biết 50/50 các thành viên bảo chúng ta không làm như thế , theo anh có hai cách ?
    _một , chúng ta đóng 10.000 vnd vào quỹ dancing để làm việc gì đó chẳng hạn sinh nhật các thành viên trong dancing
    _hai , chung ta đi dancing vào mua vé vào cửa như mọi người còn hàng tháng cứ đóng 10.000 vnd thế có phải hay không theo tôi đó là cách hay đó , vì chúng ta có nhiều thành viên là học sinh mà vì các em còn đi học không thể có tiền như các anh đi làm được , thôi thế thôi nhé để các bạn khác nói diiidiididddddddddđiiiiiiiiiiiiiiiiii
    dù yêu ai anh vẫn nhớ về em
    quangchính@ttvnonline.com
  5. byebye_tinhyeu

byebye_tinhyeu Thành viên rất tích cực

ừa ừa bác Trần phương nói có ly'
    mà tui đi ngắm mọi người nhảy thui có được không vậy??
    TinhyeulaWC => Anti Boy
    The gioi khong co phu nu la the gioi khong du. The gioi co phu nu la the gioi tran ngap tinh yeu

6. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Hiện tại đang có một số thành viên muốn HPC chúng ta có một biểu tượng riêng.
    Mọi người cho luôn ý kiến về chuyện này được không?
    Giết ăn thịt bi giờ
  7. sabaga

sabaga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

e tôi đóng tiền rồi mà.
    SABAGA
  8. tuyetrinh

tuyetrinh Thành viên tích cực

Tuỳ mọi người thôi ! Box Dc của chúng ta bây giờ là ngang hàng với Hpc , tuỳ thuộc vào ý của mọi người thôi ! Nếu cần thiết thì chúng ta sẽ làm 1 Logo cho Dc của chúng ta ! Mà em nghĩ cũng hay nếu chúng ta co 1 biểu tượng riêng vì theo em biết thì các Dc khác chưa có Logo nào cả ! chúng ta sẽ là người tiên phong đấy ! Mọi người thấy sao nào ? thấy thích thì mời mọi người bắt tay làm việc ngay thôi để cho Dc của chúng ta chính thức là Người tiên phong của các Dancing Clubs trong TTvn !
    em thấy mọi người nên xem lại viêc đóng quỹ vì đại đa số thành viên của chúng ta đều đi học nên em biết là không có điều kiện đâu ( giống em hồi xưa tuy họ không nói ra thôi ) thay vào tiền quỹ là chúng ta sẽ tổ chức sinh nhật cho các thành viên hàng tháng và sẽ tổ chức khen thưởng cho các thành viên tích cực . Bên cạnh đó thì cũng phải phạt những ai không tích cực tham gia Dc ( như là nghỉ học không có phép , nghỉ nhiều buổi ( quá 5% buổi học trong 1 tháng ) ....còn gì nữa thì mời bác nhân sự hay là trợ lý của chủ tịch hoặc là chủ tịch nghĩ tiếp ) ! Như thế thì tiền quỹ sẽ được thay bằng 1 khoản tiền nhỏ hơn và mọi người sẽ đóng nhanh hơn chăng? ( hi vọng là thế ) !
    Ý kiến của em chỉcó vậy thôi , mọi người nghĩ sao hả >?
    Khi em sinh ra mọi người cất tiếng cười còn em cất tiếng khóc, em hãy sống làm sao để khi em chết đi mọi người khóc còn em thì mỉm cười
  9. minnie_b.l.p

minnie_b.l.p Thành viên quen thuộc

Theo ý kiến của mọi người thì việc đóng quỹ của CLB sẽ đuợc thông qua thế này mỗi tháng các thành viên sẽ chỉ phải đóng 10000VND để lo cho phần chi phí của CLB còn tiền vào cửa các thành viên sẽ tự lo ,do vậy những người đã đóng 30000 chúng tôi sẽ trả lại 20000 mọi người nên đóng càng nhanh càng tốt nhé
    lan phuong

người hay cười là người đau khổ
    mượn tiếng cười che lấp nỗi khổ đau
  10. cu_lan

cu_lan Thành viên rất tích cực

Xin lỗi bác Chủ tịch, em dạo này nắm thông tin kém quá. Tối nay em sẽ đóng tiền cho bác nha.
    Bác làm sao cứ khéo vẽ nhiều chương trình cho CLB nhé. Cảm ơn bác nhiều.
    Kính bác.
    Cu lan nhat Hai Phong