1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chương trình từ thiện "Đồng Dao"(30/5 tại Thiền Quán, HN)

Chủ đề trong 'Nhạc TRỊNH' bởi chuoicanai, 25/05/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chuoicanai

chuoicanai Thành viên mới

Chương trình đã khép lại và thành công.
    thay mặt tất cả những thành viên trong ban tổ chức xin cám ơn các thành viên trong box Trịnh và box Du Lịch đã đến và ủng hộ.
    Một lần nữa xin cảm ơn các bạn
  2. phuongtieuha

phuongtieuha Thành viên mới

Vừa về xong. Theo mình chương trình đã thành công tốt đẹp. Rất ngưỡng mộ hai bạn chơi guita và violon. Hai bạn hát cũng rất tuyệt. Không có đáng phàn nàn về chất lượng âm nhạc cả. Cả khâu tiếp tân nữa, bạn béo thật nhiệt tình và chuyên nghiệp.
    Chỉ có thể dành cho hai từ Tuyệt Vời.
    Nhưng cũng có nhiều điều cần phải nói. Đây chỉ là theo cảm nhận của cá nhân thôi.
    Thứ1: Không vừa lòng với phát biểu của đại diện của trung tâm. Ông ta nói rằng; '''' Tôi hứa sẽ dùng số tiền này ( theo thống kê chưa đầy đủ là khoảng 5.5240.000 vnd ) để làm cái lọ hoặc cái chai''''. Nhưng theo tôi, đây là việc ông ta phải làm, sẽ làm trên cương vị lãnh đạo, chứ đây không phải việc ông ta hứa. Nhưng mà cũng không quan trọng lắm, dù sao thì chỉ hi vọng ông không ăn nhầm vào là được.
    Thứ2: Theo quán Thiền. Tiền nước sẽ gửi cho trung tâm. Rất cảm ơn tấm lòng hảo tâm của chủ quán. Nhưng theo tôi, số tiền ấy nên minh bạch cho anh em cùng biết. Vì theo suy đoán của tôi cũng là khá nhiều. Theo thống kê bàn tôi và một bàn bên cạnh. Đồ uống cafe(02)+thuốc(01)+hạt dưa = 65k. Chè(01 ấm)+bánh đậu(05 chiếc)+ long nhãn(01 đĩa) = 80k. Theo tôi thế là khá đắt. Vậy số tiền nước chắc cũng khoảng tầm tầm hơn 3triệu. Vì có khoảng tầm tầm hơn 30 bàn thì phải. Bạn hôm ấy thu được bao nhiêu, dùng bao nhiêu vào các việc khác, và ủng hộ trung tâm được bao nhiêu. Nên minh bạch, từ thiện là từ thiện, làm ăn là làm ăn, không được nhập nhèm 2 chuyện ấy vào 1.
    Đây chỉ là một số suy nghĩ của cá nhân, có thể có vài quan điểm hơn có phần quá...Có gì mong anh em bỏ quá cho.
    Xin mượn lời bạn su-that: Nói ra cái mà mình nghĩ là sự thật chỉ làm mất lòng thôi.
    P/s: Quên mất, xin cám ơn bạn chuoicanai, Thiền quán và tất cả mọi người trong ban tổ chức. Cám ơn các bạn đã rất nhiều.
    Được phuongtieuha sửa chữa / chuyển vào 02:04 ngày 31/05/2009
  3. chuoicanai

chuoicanai Thành viên mới

Chào bạn PhuongTieuHa, tớ nhận ra bạn rồi :).
    Hóa ra là bạn, gặp mấy lần rồi mà bây giờ mới biết.
    Trước hết, một lần nữa xin cảm ơn tất cả những ai đã đến và ủng hộ chương trình tối qua, cho chúng tôi những tràng pháo tay thật lớn và đã cùng chúng tôi cất cao "Nối vòng tay lớn"! :).
    Mấy anh em chúng tôi thực sự rất vui với sự thành công của chương trình - không chỉ ở khía cạnh tổ chức mà còn ở khía cạnh tâm lý và thấy được rất nhiều sự đồng cảm của tình người.
    Tất nhiên là không thể tránh khỏi những thiếu sót, dù to, dù nhỏ cũng mong các bạn bỏ quá cho. Nhưng nếu bạn nào có thắc mắc gì thì xin mời qua quán ngồi uống trà với anh Bình (chủ quán) - anh ý sẽ trả lời tất cả và hi vọng sẽ làm hài lòng mọi người (để ko phải lăn tăn nữa, sống như thế chắc là sướng hơn :D).
    Một lần nữa, xin cảm ơn!
  4. phuongtieuha

Bạn gặp tớ mấy lần roài àh, ở đâu vậy nhỉ, lạ quá.???
    Thực ra theo tớ cũng chả được gọi là thiếu sót, chỉ đơn thuần là muốn Thiền quán minh bạch số tiền nước hôm ấy thôi. Không nên nhập nhèm chuyện từ thiện và làm ăn.
    Thế cho anh em cảm thấy thoải mái. Vì theo tớ đoán thì số tiền cũng khá lớn đấy.
    Còn chuyện qua Thiền quán thắc mắc với anh Bình thì có lẽ không nên.
  5. rosewhite82

rosewhite82 Thành viên mới

Đã lâu rồi không còn dám nghe nhạc Trịnh giờ lại thấy yêu đến thế
    Một chương trình ý nghĩa, một buổi tối tuyệt vời
  6. phuongtieuha

Thiền quán.
    Wait.
  7. Nguyet-ca

Nguyet-ca Thành viên rất tích cực

Khoá topic với lý do: Cám ơn Thiền Quán. Chương trình 'ã kết thúc thành công, mình xin phép khóa lại nhé.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa