1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chương trình Unplugged của Nhóm Không sờ mó - Nosmoking - Do thành viên HJude làm trưởng band! - Bà

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi Tuanbeat, 22/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Tuanbeat

Tuanbeat Thành viên rất tích cực

Chương trình Unplugged của Nhóm Không sờ mó - Nosmoking - Do thành viên HJude làm trưởng band! - Bà con đến xem cổ vũ nhé!

Troài, thời điểm xảy ra cái điều mà mình mong đợi từ rất lâu sắp đến rùi. Chỉ đơn giản là guitar mộc, trống và giọng hát, tránh xa khỏi những âm thanh metal méo mó và giận dữ quá mệt mỏi hàng ngày.

Dù là có thực hiện hơi gấp gáp, ko thể chuẩn bị thực sự chu đáo do thiếu thốn thời gian và tiềm lực tài chính. Nhưng mà cũng hi vọng buổi unplugged này thật sự thành công, vui vẻ và đầm ấm.

Chẳng biết phải nói thế nào nữa, nhưng mà lúc này tôi muốn cám ơn, nói cám ơn thì giờ là hơi sớm vì chương trình còn chưa tổ chức, nhưng thực sự là rất muốn nói lời cám ơn lúc này đến một người đã tạo động lực cho tôi quyết định tổ chức một chương trình như vậy như là một ước muốn từ rất lâu rồi trở thành hiện thực.

Cái theme mới và ảnh minh hoạ như là để khởi động khí thế cho một đêm starry...

Unplugged at Silent Castle: No smoking band và The bicycleband (Hơ hơ, 2 band này đều có những em gái tài năng và xinh đẹp chơi guitar và vocal)

7h30 tối chủ nhật 24/9

Tầng 5 Cafe rock Silent Castle 12 Khương Thượng.

Nguồn: Blog của HJude!
  2. H_Jude

H_Jude Thành viên mới

yeah yeah, cám ơn anh Tuấn đã giúp em post quảng cáo. thân mời anh em bạn bè qua tham dự chương trình cho thêm phần đông vui, đầm ấm. đặc biệt có chương trình giao lưu với khách mời, nên anh em chuẩnbị tinh thần là lên biểu diễnvài bài cho thêm phầnhữu nghịi nhé
  3. morethanchiboo

morethanchiboo Thành viên mới

kô biết trùng tên hay thế nào mà mình kô biết. No Smoking có bạn Duy béo chơi drum, bạn Hưng chơi bass/guitar, em vocal là em Linh Damn, còn cậu em em là Đăng Linh cũng guitar/bass nhưng em nó đi USA cách đây hơn 1 tháng. Có phải kô anh H_Jude?
    Cái tên No Smokin'' nổi tiếng ra phết vì ở nơi công cộng nào cũng có biển điếu thuốc gạch chéo anh nhờ?
    Được morethanchiboo sửa chữa / chuyển vào 14:45 ngày 23/09/2006
  4. Tuanbeat

Tuanbeat Thành viên rất tích cực

Hình như có vẻ trùng hợp đấy Chibo!
    Tối mai BBB tụ tập ở quán 12 Khương Thượng luôn để họp bàn việc tổ chức đêm 8-12 và Đại hội TTVN lần thứ 3!
    Thời gian: 7h30! ngày chủ nhật 24-9-06!
    Các thành viên BBB chú ý và thông báo cho nhau nhé!
    Hẹn gặp lại mọi người!
  5. ga_nhep

ga_nhep Thành viên mới

hix..21h30 mới wa được.
    âm thanh hơi kém
  6. H_Jude

H_Jude Thành viên mới

cám ơn mọi người rất nhiều vì hôm qua đã qua góp vui và cổ vũ. kì thực là chương trình chưa hoàn hảo do còn trục trặc về âm thanh, loa và âm li tự dưng xuống một cách thảm hại. và sau đó còn hơi lộn xộn. nhưng mà được cái là anh em đến đông vui là em xúc động lắm rùi. cám ơn mọi người lần nữa!!!!!!!!!!!!
  7. H_Jude

H_Jude Thành viên mới

@chiboo: cám ơn bạn, nếuhôm qua bạn cũng đi thì tôi nghĩ là bạn sẽ thấy những điều bạn nói là đúng he he
  8. habee20

habee20 Thành viên mới

Tiếc thế ! Không đi được vì bị nhốt ! ( Lí do củ chuối thế mới ức chứ !)
  9. morethanchiboo

morethanchiboo Thành viên mới

thường thì là vào thời gian đấy em kô tham gia vào bất kì hoạt động j hết vì kô được đi buổi tối
    Động viên em Linh Damn học cố lên kô lại bị bố mẹ bắt nghỉ hát anh Hưng ạ