1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuột kiều hướng về HÀ NỘI !

Chủ đề trong '1984 Hà Nội' bởi mle, 12/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Chuot_coi_xuong

Chuot_coi_xuong Thành viên mới

Bi giờ là 12h 13ph theo cái đồng hồ trên máy tính. He he, mình có phải chuột kiều quái đâu, nhưng kệ cứ vào. Gur với De chắc còn bận nhỉ. Bít bao giờ mới được gặp lại thía ko biết.
    Béo đẹp, gầy dễ thương, còi xương dễ mến[​IMG]
  2. puppylttt

puppylttt Thành viên quen thuộc

good afternoon các ấy nhé. Thái Lan....2h11' chiều..nhiệt đọ ngoài trời khoảng 25*...độ ẩm thấp..( thời tiết đang mùa đông mà)
    hôm nay tớ đã thi xong môn cuối cùng. chưa môn nào tốt như môn này cả, thanks các ấy vì hôm qua ko có ai chúc tớ thi tốt cả nên hôm nay tớ mới làm bài được như thế....
    mai đi học lúc 8h sáng. đang quen ngủ muộn chẳng hiểu có dậy nổi không nữa......
    vẫn chưa có hứng kể chuyện bên này nhỉ......chắc đợi khi nào về nhà rồi kể một thể...hì...hì..thui chúc mọi người buổi chiều vui vẻ nhé. biii....
    2 Bách. ông nói ró thời gian họp để tôi còn đặt mua máy bay nữa chứ....[:D
    ]
  3. puppylttt

puppylttt Thành viên quen thuộc

good afternoon các ấy nhé. Thái Lan....2h11' chiều..nhiệt đọ ngoài trời khoảng 25*...độ ẩm thấp..( thời tiết đang mùa đông mà)
    hôm nay tớ đã thi xong môn cuối cùng. chưa môn nào tốt như môn này cả, thanks các ấy vì hôm qua ko có ai chúc tớ thi tốt cả nên hôm nay tớ mới làm bài được như thế....
    mai đi học lúc 8h sáng. đang quen ngủ muộn chẳng hiểu có dậy nổi không nữa......
    vẫn chưa có hứng kể chuyện bên này nhỉ......chắc đợi khi nào về nhà rồi kể một thể...hì...hì..thui chúc mọi người buổi chiều vui vẻ nhé. biii....
    2 Bách. ông nói ró thời gian họp để tôi còn đặt mua máy bay nữa chứ....[:D
    ]
  4. chuot_nho_nha

chuot_nho_nha Thành viên quen thuộc

Chuột Kiều ơi ai ở Pháp nhỉ xin post bài vào đây nhé

Đất khách tìm đâu người tâm sự
    đành ngồi sống lại kỷ niệm xưa[/size=10]
  5. chuot_nho_nha

Chuột Kiều ơi ai ở Pháp nhỉ xin post bài vào đây nhé

6. whitechocolate

whitechocolate Thành viên rất tích cực

Cái topic này đời sống cao quá, nghe chúng nó rủ nhau đi chơi mà fát thèm, có ai tài trợ cho tớ đi ké với chứ nhỉ, hehe... Mà đề nghị các Chụt Kìu chịu khó post thêm hình ảnh cho thêm fần sinh động nhểy.
    Bi h là 6:20 chuẩn bị out ăn cơm tối còn dạy học vừa gửi 2 tin nhắn hehe... lâu lắm rồi ko gặp thì fải... thứ 7 tuần này sẽ ăn chơi trên nhà mẹ rồi sẽ online sau...
    hmmm gd
  7. whitechocolate

whitechocolate Thành viên rất tích cực

Cái topic này đời sống cao quá, nghe chúng nó rủ nhau đi chơi mà fát thèm, có ai tài trợ cho tớ đi ké với chứ nhỉ, hehe... Mà đề nghị các Chụt Kìu chịu khó post thêm hình ảnh cho thêm fần sinh động nhểy.
    Bi h là 6:20 chuẩn bị out ăn cơm tối còn dạy học vừa gửi 2 tin nhắn hehe... lâu lắm rồi ko gặp thì fải... thứ 7 tuần này sẽ ăn chơi trên nhà mẹ rồi sẽ online sau...
    hmmm gd
  8. GurLuver

GurLuver Thành viên rất tích cực

Hehe, mãi hom nay mới rỗi rãi mà vào mạng đc :D. mọi nguowì thế nào? Tớ ở đây nói chung là buồn, nhưng mà cũng đc. Bên này lệch VN 7h
    A place where there're only you & me ...
  9. GurLuver

GurLuver Thành viên rất tích cực

Hehe, mãi hom nay mới rỗi rãi mà vào mạng đc :D. mọi nguowì thế nào? Tớ ở đây nói chung là buồn, nhưng mà cũng đc. Bên này lệch VN 7h
    A place where there're only you & me ...
  10. chuot_nho_nha

Không ai ở Pháp a` mấy bồ ơi những chuột Kiều Pháp ơi cho tớ hỏi cái này với khẩn cấp mà