1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuột kiều hướng về HÀ NỘI !

Chủ đề trong '1984 Hà Nội' bởi mle, 12/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chuot_nho_nha

chuot_nho_nha Thành viên quen thuộc

Không ai ở Pháp a` mấy bồ ơi những chuột Kiều Pháp ơi cho tớ hỏi cái này với khẩn cấp mà

Đất khách tìm đâu người tâm sự
    đành ngồi sống lại kỷ niệm xưa[/size=10]
  2. believe_in_angel

believe_in_angel Thành viên mới

Gur ở đâu ở Anh thế nhỉ ? Học gì thế ? Mấy hôm nay ở đây ko có tuyết mà vẫn lạnh quá.
    I believe in angels, something good in everything I see...
  3. believe_in_angel

believe_in_angel Thành viên mới

Gur ở đâu ở Anh thế nhỉ ? Học gì thế ? Mấy hôm nay ở đây ko có tuyết mà vẫn lạnh quá.
    I believe in angels, something good in everything I see...
  4. mle

mle Thành viên quen thuộc

Hehe, hỏi gì thì cứ hỏi đi, tôi hỏi hộ cho. Vào kì nghỉ Easter này, bà chị tớ ở Anh sẽ sang Séc chơi, tớ hỏi rồi, giá máy bay thì ko nói làm gì, thích thì đi xe buýt sang, 2 chiều là 100USD từ London đến tận Praha luôn, được transit qua Đức và Pháp, tha hồ mà chụp ảnh nhé, đi mất 24h. Còn visa thì xin cực dễ, không thư mời, cũng chả cần phải mua vé máy bay trước. Praha là đất mua sắm rẻ nhất châu Âu, một thủ đô cực kì cổ kính, nhiều người việt và rất an toàn.
    Hãng du lịch MLE xin kính chào quí vị. Lòng mến khách của MLE cả hội 84 đều biết, không nói nhiều, xin cảm ơn
    MLE@
  5. mle

mle Thành viên quen thuộc

Hehe, hỏi gì thì cứ hỏi đi, tôi hỏi hộ cho. Vào kì nghỉ Easter này, bà chị tớ ở Anh sẽ sang Séc chơi, tớ hỏi rồi, giá máy bay thì ko nói làm gì, thích thì đi xe buýt sang, 2 chiều là 100USD từ London đến tận Praha luôn, được transit qua Đức và Pháp, tha hồ mà chụp ảnh nhé, đi mất 24h. Còn visa thì xin cực dễ, không thư mời, cũng chả cần phải mua vé máy bay trước. Praha là đất mua sắm rẻ nhất châu Âu, một thủ đô cực kì cổ kính, nhiều người việt và rất an toàn.
    Hãng du lịch MLE xin kính chào quí vị. Lòng mến khách của MLE cả hội 84 đều biết, không nói nhiều, xin cảm ơn
    MLE@
  6. songlinh

songlinh Thành viên quen thuộc

Bác Gur ở thành phố nào vậy ? Tết này, chỗ bác có tổ chức ăn tết không vậy??? Leeds, 18:52
    YÊU CHƯA ĐỦ
  7. songlinh

songlinh Thành viên quen thuộc

Bác Gur ở thành phố nào vậy ? Tết này, chỗ bác có tổ chức ăn tết không vậy??? Leeds, 18:52
    YÊU CHƯA ĐỦ
  8. hitori_vodanh

hitori_vodanh Thành viên rất tích cực

các bạn đang ở đâu thì vào thông tin cá nhân điền đúng hộ bọn tớ cái nhá... nhìn sang bên trái thấy toàn Hà Nội VN chả hiểu ở đâu nữa... cám ơn nhiều!! mà mọi người kể tình hình thêm bên đấy đi... mọi người ở nhà cũng quan tâm lắm mà... viết nhiều nhiều chút đi!!!
    ---------------
    But only love can say -- try again or walk away...
    But I believe for you and me...
    The sun will shine one day...
    So I'll just play my part...

9. hitori_vodanh

hitori_vodanh Thành viên rất tích cực

các bạn đang ở đâu thì vào thông tin cá nhân điền đúng hộ bọn tớ cái nhá... nhìn sang bên trái thấy toàn Hà Nội VN chả hiểu ở đâu nữa... cám ơn nhiều!! mà mọi người kể tình hình thêm bên đấy đi... mọi người ở nhà cũng quan tâm lắm mà... viết nhiều nhiều chút đi!!!
    ---------------
    But only love can say -- try again or walk away...
    But I believe for you and me...
    The sun will shine one day...
    So I'll just play my part...

10. puppyltt

puppyltt Thành viên rất tích cực

10h35' sáng ngày 15-1-2003,
    Bangkok hôm nay buổi sáng đầy sương. ngày đầu tiên đi học trở lại mà lại còn đi học sơm nữa chứ. buồn ngủ không chịu được. hôm nay fải học 6 tiếng..thể nào cũng ngủ gật trong lớp cho mà xem......lâu rồi mới thấy Bangkok đẹp...bạn nào thích ngắm sao trời không nhỉ. bên tớ tối nào cũng có mà nhiều lắm chứ không fải ít tẹo như ở nhà mình đâu...mới cả ở Bangkok mà mưa thì các ấy sẽ thấy nó sạch sẽ đến mức nào.....cái này thua Sing là cái chắc roài...thui fải đi học rùi. hẹn các ấy 9h tối nay theo giờ VN...;)
    ............một con A......qúa ổn.....
    Được puppyltt sửa chữa / chuyển vào 19:13 ngày 15/01/2003