1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuột Sài Gòn ơi, chui vào đây! (Danh sách thành viên + YMI_tr.1)

Chủ đề trong '1984 - Tí Sài Gòn' bởi cassiechit, 08/10/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. baonhietdoi

baonhietdoi Thành viên mới

Tớ nghe HSTY nói xí cái chức thủ quỷ , tớ củng xí phần thư kí cho cậu ý ( HSTY đã ok rùi nha , cấm thay đổi nhé , Hương yên tâm tớ để ý cậu ý cho he he)
    HSTY thân mín , tớ sẻ làm những nhiệm vụ nhẹ thui như thu xiềng còn những việc trọng đại ghi chép tớ nhường cậu hết ok nhé chịu nhé
    Đến những 3,4 mod lận à? chà ( nói nhỏ với các ấy cho tớ cái giè đi tớ sẻ không phản đôi hì hì )
  2. Memo4U

Memo4U Thành viên mới

Chà chà! Chưa gì đã có baonhietdoi đòi làm thư ký riêng cho ông HSTY rùi à. Sướng wá nhở . Bây giờ có ai thống kê là sẽ có bao nhiêu người đi chưa dzị ? Đừng ghi tên tui dzô nhá.
    LOVE IS AROUNDOpen my heart, you will see your name in it
  3. HiepsiTinhyeu

HiepsiTinhyeu Thành viên quen thuộc

Chùi á Mai Anh! Tớ nói làm thủ quỹ là đùa thui mà. Chức nì dành cho BabyStar gùi tớ đâu dám tranh dành đâu nà . Mọi người ai đi được thì post lên một cái cho mọi người bít.

Hiệp sĩ Tình yêu

Admin-Nhatkymatngoc
    Người iu ơi! anh biết tìm em nơi nao?
  4. maianh18

maianh18 Thành viên rất tích cực

a' cái tên này sao lại nói lộ ra thế hả? trùi tớ đả bảo bí mẹt rùi còn giè? hừm
    Thì tớ là tớ nói thế thui , hì hì có mún tớ khai ra hông hả?
    Danh sách đi họp thành viên hôm chủ nhật tới
    1. chit :cassiechit
    2. Q.Thuận : Hiệp sỉ tình yêu
    3. T.Hương:
    4. Quyên:quyentiêumuoi
    5. Ly :lylya4
    6. kapapoo( quên mất tên rùi xin lỗi)
    7. maianh
    8. nin : shikonhiragana
    ........
    Danh sách còn tiếp nhưng mà chưa biết ý kiến ,ai đi thì nói nhanh nha để post lên nữa , mục đich để có chứng cứ phạt tội ai hông đi he he
    [red]
    chuột xí xọn
    Được maianh18 sửa chữa / chuyển vào 15:07 ngày 27/03/2003
  5. Black_Rat

Black_Rat Thành viên quen thuộc

Danh sách những người đi họp thấy littlelovepricess bỏ vào rồi mà.!!!??? Không thêm gì nữa à, dạo này không thấy Trân đâu nữa nhỉ!!??
    baonhietdoi là cô chuột nào dzậy??? Lên tiếng coi nào!!
    Trong buổi họp này nên bàn luận một số vấn đề sau đây:
    1/ Nội quy hoạt động của hội. Cái này thì hầu như hội nào cũng có. Hội chuột 84 cũng nên có.
    2/ Mục đích hoạt động của hội. Ví dụ hội chuột hoạt động nhằm mục tiêu giúp đỡ và động viên các thành viên chuột trong mọi lĩnh vực cuộc sống, giao tiếp, xã hội, học tập, là nơi dẫn dắt, hỗ trợ tinh thần,tư vấn các loại vấn đề(hội chuột đã có sẵn một lực lượng tư vấn bệnh "tương tư" vô cùng hùng hậu và đầy kinh nghiệm rồi ) . Hội chuột SG mong muốn các bạn tuổi chuột sẽ tham gia vào hội, những ai không phải tuổi chuột luôn được chào đón nồng nhiệt, chu dù bạn có là mèo, ngựa, hay là gà (Tứ hành xung đấy Tý - Ngọ - Mão - Dậu )
    3/ Mục tiêu: hội chuột 84 sẽ cố gắng để cuối năm nay trở thành một hội lớn có trên 100 thành viên. Hội chuột cũng sẽ cố gắng hết mình để trở thành điểm dừng chân quen thuộc cho các bạn cùng lứa tuổi.
    4/ Các chức vụ, vị trí cần người tin cậy và quan trọng hơn hết là nhiệt tình hết mình vì hội. Sau đây là danh sách các vị trí:
    - 1 hội trưởng chuột: toàn quyền quyết định mọi chuyện. Là người chịu trách nhiệm chính cho hoạt động của hội. Nếu xảy ra chuyện gì cứ người này mà túm Mod Online
    - 3 hội phó: chịu trách nhiệm thường trực, thay thế hội trưởng khi hội trưởng .... bận hay ốm. Mod online. Chịu trách nhiệm giữ danh sách các loại.
    - 1 thủ qũy: không cần phải giỏi toán, chỉ cần biết đếm tiền và phải giữ tiền cẩn thận và đáng tin cậy
    - 1 trưởng ban ăn chơi: chuyên lên kế hoạch ăn chơi cho hội.
    - 1 trưởng ban thông tin liên lạc: trung tâm liên lạc, chuyên liên lạc giữa các thành viên và chuyển các thông tin.
    - 1 trưởng ban tư vấn , đầu tiên sẽ là tư vấn tương tư
    Tạm thời tớ chỉ nghĩ ra như vậy thôi, ai nghĩ ra thêm để bổ xung thì post lên đây, à đồng thời cũng nên ghi vào giấy, để khỏi quên . Mang vào lúc họp để bàn thêm.
    Wherever you go in life, if you come with nothing, you'll leave with nothing
  6. Babystar

Babystar Thành viên quen thuộc

oái, chắc không cần đến 3 hội phó đâu, như vậy sẽ rất loãng. Chỉ cần 1 hội trưởng, một hội phó miền nam, và một hội phó thường trực. Thư kí và thủ quĩ thì nên là một người thôi, và những người này sẽ tham gia làm mod.
    Và dĩ nhiên là nên có nhiều chức vụ khác, để cho box hoạt động mạnh mẽ, nên nhiều là đằng khác. Nhất là phải có hoạt động gì đặc trưng cho chuột mà không có box nào có.
    Có thể ai đề xuất được ý kiến hay, mọi người thấy được thì sẽ được bầu cử. Vì thế, bất kì ai cũng có thể được chọn.
    Đó là ý kiến của ly, mọi người vẫn cho ý kiến nhe.
    -->HSTY: ly không đề cử mình làm thư kí đâu. Thấy cái tittle không?
    Xì ta, ta xì...xì ta, ta xì...
  7. baonhietdoi

baonhietdoi Thành viên mới

tớ có ý kiến bầu chuột béo làm mod không thường trực

Danh sách đi họp :(tt)
    9.Trần Việt Vũ ( silentplace10yrs)
    10. Phạm Dương Lân( kazuyza)( nếu tranh thủ lên tphcm được sẻ đi)
    [ Size=4][blue]
    chuột không sợ mèo
    Được baonhietdoi sửa chữa / chuyển vào 11:29 ngày 28/03/2003
  8. hitori_vodanh

hitori_vodanh Thành viên rất tích cực

hì!! sao không vào được box 84 SG vậy!
    ---------------
    But only love can say -- try again or walk away...
    But I believe for you and me...
    The sun will shine one day...
    So I'll just play my part...

9. anhchuotbeo

anhchuotbeo Thành viên mới

Ui, baonhieudoi (mai anh đấy, thắc mắc mãiiii .. ) bầu tớ làm Mod không thường trực à, hì hì . Từ chối khó nhỉ, vậy để tớ nhận cho vậy .
    Mai Anh có một kỳ tích là túm được Nin đi họp, luckymonster và tớ đã phải bó tay vậy mà Mai Anh làm được, bái phục, bái phục!!!
    À, cho tớ được đổi thành anhchuotbeo nhé, từ nay tớ sẽ vào trong box chuột bằng nick anhchuotbeo. Nick Black_rat tớ sẽ không dùng nữa vì nghe không được hay lắm, với lại tớ dùng nick đó chạy nhảy nơi khác nữa. Chuột bò khắp nơi!!!
    Wherever you go in life, if you come with nothing, you leave with nothing
    Được anhchuotbeo sửa chữa / chuyển vào 20:33 ngày 28/03/2003
  10. RO_BIN_HOOD_new

RO_BIN_HOOD_new Thành viên tích cực

Cho tớ làm thành viên với nhá
    Tên : Vũ Hoàng Anh
    YM : hoanganh62us
    SN : 6/2/1984
    I Don't Want To Miss A Thing