1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chup ảnh cưới ở đâu tại TN thì đẹp??

Chủ đề trong 'Thái Nguyên' bởi chip190284, 08/08/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

Uh thành lập đi
    Cho tớ xin 1 chân dập dòm . Tớ chả bít chụp, trình còi lắm
    Có cậu nào tình nguyện phụ đạo cho tớ hông?
  2. cocacola1

cocacola1 Thành viên mới

Trời xem em kìa, khiêm tốn nhờ.
    Không bít ai phải học ai ấy nhỉ.
  3. motthoang_hn02

Ơ sao bài của mình hôm nay cứ lên trang nhất box Thái í nhờ? duyên quá cơ
    Bạn gì ơi chụp ảnh cưới thì lên hồ núi Cốc mà chụp, gì chứ có sơn thuỷ hữu tình là vợ chồng bạn sẽ ngập tràn hạnh phúc, thật đới
    Mới cả dù sao có tí nước non mây trời vào ảnh cưới nó cũng có hồn hơn Đấy là mình nói địa điểm.
    Còn cửa hàng nào chụp đẹp thì mình ứ bít Đẹp hay không nó cũng phụ thuộc vào thời tiết nữa, tóm lại là bạn post 1 tấm hình bạn lên đây để tớ xem tương lai bạn vào ảnh cưới có đẹp ko?
    Bởi vì thực tế tớ thấy nhiều cô dâu chú rể nhìn người thôi là biết dù có uốn éo như kẹo kéo nhưng hình vẫn..........không được đẹp tự nhiên, tớ thề
  4. cocacola1

cocacola1 Thành viên mới

Đấy đấy, bít ngay mờ. Trình cao xuất hiện đấy. Hị hị.
    Khổ cái là tay nghề em còn còi lắm, mới lại đi làm bận, không có time mấy. Anh em lập hội ảnh box Thái đê nhỉ, rồi ai trong box cưới hoặc có bạn bè cưới mình đi chụp ảnh dã ngoại cho vui!
  5. motthoang_hn02

Thôi em chắp tay em ạ đồng chí bác
    Nói ra lại bảo lắm chuyện chứ em thấy bác trình cũng đâu kém em . Thôi nhận đi cho nó tiến bộ, nào
  6. cocacola1

cocacola1 Thành viên mới

Ơ hay chửa, trình anh mà bằng cô thì anh vác DSLR lâu rồi, chứ còn ngồi đây mà dùng PS ah
  7. traitimvn79

traitimvn79 Thành viên mới

Chán vãi....,té vậy!
  8. thumap

thumap Thành viên rất tích cực

Chả biết ngoài TN mấy chị ra làm sao chứ trong Đà Nẵng chỗ em có studio Nupakachi nổi tiếng lắm. Dịch vụ tốt mà mấy bạn nhân viên nhiệt tình dã man, đên lúc lấy ảnh cũng ưng ý. nhưng mỗi tội bên này chỗ để xe hơi bé. Đến chọn váy mà bon chen mãi mới nhét được cái xe vào.. hiuhiu
  9. vedeptoquoc

vedeptoquoc Thành viên rất tích cực

Bạn nói đến Nupakachi mình mới nhớ, mình biết đến Nupakachi thông qua một người bạn, bữa đi đám cưới nó nhìn thấy quả ảnh phóng đã bị thu hút rồi, khi xem xong album thì đúng là đổ cái rầm luôn, một tháng sau ko chần chừ phi thẳng đến Nupakachi Studio ( https://web.facebook.com/Nupakachistudio/ ) để xem những gói chụp, từ cô bé tư vấn, đến bạn chọn trang phục, nhã nhặn niềm nở, ngày hè nóng mà thấy mát hết cả ruột, rồi bữa đi chụp hình ở Đại Lải, ngưỡng mộ cách làm việc của cả ekip, đến cuối ngày vẫn nhiệt tình chụp cố mấy bức hoàng hôn cho mình, về muộn so với dự kiến mấy tiếng thế mà mặt ai cũng vui vẻ, rạng rỡ, không thấy dấu hiệu mệt mỏi hay khó chịu j. Và ít hum sau nhận được những bức hình vừa có tâm vừa có hồn, thì mình biết mình đã trót yêu Nupakachi mất rồi, tiếc là được cưới có 1 lần kaka!