1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các thành viên xem hướng dẫn sử dụng tính năng của diễn đàn tại đây.
  3. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chụp ảnh thẻ KTS ở đâu đẹp???

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi conmeobeou, 25/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. conmeobeou

conmeobeou Thành viên quen thuộc

Chụp ảnh thẻ KTS ở đâu đẹp???

Ở đâu chụp ảnh thẻ đẹp mọi ng ui????
    Tớ đang cần gấp ảnh thẻ để làm hồ sơ xin việc nhưng đã đi chụp đến 3 lần mà vẫn k ưng ý. Cái thì nhìn thiếu mầu trầm trọng, cái thì hàng ảnh tự ý sửa ( mình ý kiến thì tỏ ra khó chịu mà sửa xấu cơ ạ, nhìn trông k thể chấp nhận dc ), cái thì chụp từ dưới lên trông giống poster film ma lém ....
    mọi ng chỉ giúp với nhé, tớ cần gấp lém. Xin tặng mọi ng 5 "xao" ........ pờ li heo mi............
  2. conmeobeou

Up lên để mọi ng giúp nào
  3. conmeobeou

Tối nay bà con đi chơi hết rùi à? huhu
  4. jb

jb Thành viên rất tích cực

Trước có 1 topic về cái nè rùi đó. Thấy đồn là tại Tràng Thi thì phải!
    Nhưng theo tớ thì ở đâu cũng zậy thui. Chụp ảnh thẻ kô đòi hỏi trang thiết bị và tay nghề cao. Chỉ cần máy ảnh ngon ngon tí và trình độ e*** loại xoàng cũng làm tốt đc. Hay có lẽ là do bạn kô ăn ảnh lắm. Tớ thì chụp ở cái hiệu ở gần nhà cũng Ok lắm roài, đẹp giai chán
    Có j` gửi cái ảnh gốc lên đây để mấy cao thủ trổ tài xem sao
  5. bingot

bingot Thành viên rất tích cực

Chị thử ra Hàng Khay - hiệu Quốc tế chị ạ . E và hội bạn ra đấy chụp thấy ưng nhất . Mà thấy mọi người bảo ở đấy và ở đoạn đầu Bà Triệu là chụp okie nhất đó ạ hi hi
  6. girl_cuoide

girl_cuoide Thành viên mới Đang bị khóa

em thì chỉ thích chụp ở mỗi cái hàng chỗ gần trường cũ của em thui,ở phố Lạc Trung,hiệu ảnh Huy Hoàng,địa chỉ là ở số 250 thì phải,chỉ nhớ là ngay đối diện đài VTC,tại ko ở phố lớn nên mọi người ko biết đấy thui,chỗ đấy em thấy chụp ưng ý nhất,em lần trước lên nhà bác chơi,cũng vào chỗ Quốc Tế chụp rùi nhưng ko đc đẹp lắm,lại về hãng quen chụp lại.Mà đc cái cửa hàng đấy các anh chị nhân viên cũng dễ tính lắm,nếu mình thích có thể chụp vài kiểu để chọn kiểu nào đẹp nhất,rồi xuống sửa luôn,mình thích làm thế nào các anh chị ý làm cho như thế,nhưng vẫn đảm bảo ảnh đẹp,mà lại ko tỏ thái độ khó chịu nữa.
    Àh mà ở dấy chụp ảnh cho trẻ con cũng đẹp lắm,thằng cháu em mới đc có tuổi rưỡi mà ra đấy chụp đã 3 lần,đc cái làm cẩn thận cực,về con bạn em lấy ảnh thằng cháu em ra so với ảnh của em hjọ nó chụp ở Phú Thành thì ở hiệu Huy Hoàng này trông còn đẹp và chuẩn hình hơn cơ.
  7. hieu_sh13

hieu_sh13 Thành viên rất tích cực

Việc đầu tiên là soi gương đi cái đã, trước khi kết luận là chụp vì sao ko đẹp !
    Sau đó ... có một chỗ này, chụp khá tốt, trang bị đầy đủ, làm cũng nhanh : 178 Tây Sơn-tên là gì thì quên mất rồi!
    (nhà tôi ngay cạnh)
  8. LVLover

LVLover Thành viên quen thuộc

Nguyên Cầu Minilab- 19 Bà Triệu
    Photocen- 5 Lý Thường Kiệt
  9. kankuli

kankuli Thành viên rất tích cực

Để tớ chụp miễn phí cho
    Còn tiền in thì bạn chịu nhé
  10. extraordinary_gemini

extraordinary_gemini Thành viên rất tích cực