1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chút buồn vui nhìn lại trường xưa.........

Chủ đề trong 'PTTH Nguyễn Thượng Hiền TpHCM' bởi forgive_me_pls, 06/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

F_M_P à, em-be đâu có xoá gì đâu, chỉ change cái name topic thui mà. Với lại tại sau này toàn bàn về trường mình, có dính gì tới LHP đâu
    I am myself again, là lá la
  2. forgive_me_pls

forgive_me_pls Thành viên quen thuộc

Sorry em, dạo này tâm lý không được ổn định, anh ngồi typing cái gì anh cũng ko biết nữa ...em đừng để ý, mai mốt thấy bài nào như bài vừa rùi em cứ xóa, khỏi hỏi ý kiến...
    SOMEDAY YOU'LL SAY THAT WORD AND I WILL CRY. IT'LL BREAK MY HEART TO HEAR YOU SAY GOODBYE
  3. tin-tac

tin-tac Thành viên rất tích cực

oi troi oi doi ten topic hui nao dzi ma em khong bit,,,hehe,,,,LHP cuoi nam co to chuc gi khong dzi,,cho NTH ke/ dzoi...

khi nhan gian da co them mot vi sao o tren troi cao
    khong ai nghe ai thay o trong long toi them ngoi sao bang lanh gia vi ai........
  4. hvu901

hvu901 Thành viên mới

[tin tac , ko cau canh LHP nhe em

Khi thuong de lay mat cua ta mot dieu gi do, thi nguoi se ban lai cho chung ta dieu khac quy gia hon
  5. tin-tac

tin-tac Thành viên rất tích cực

em cũng giống FMP vi sap hop PHU HUYNH,,nen than kinh em tro nen,,...1 ti,,moi nguoi thong cam,,,

khi nhan gian da co them mot vi sao o tren troi cao
    khong ai nghe ai thay o trong long toi them ngoi sao bang lanh gia vi ai........
  6. littleloveprincess

littleloveprincess Thành viên quen thuộc

Thấy title em cứ nghĩ là vào đây để nhắc lại những kỉ niệm về trường cũ nhưng đọc trang đầu và trang cuối thì chẳng hiểu gì nữa
    There's no where unless you're there
  7. forgive_me_pls

LovePrincess thông cảm, ban đầu là chủ đề chính xác nhưng sau đó vì lý do khách quan nên phải changetitle rùi, bởi vậy không khớp nữa...hihi...xin lủi he..
    SOMEDAY YOU'LL SAY THAT WORD AND I WILL CRY. IT'LL BREAK MY HEART TO HEAR YOU SAY GOODBYE
  8. ledminh

ledminh Thành viên quen thuộc

Hìhì, tới bi giờ để ý lại thì anh cũng thấy là mình . . . hông hỉu gì hít . Sao tự nhiên chuyển đề tài thành cái chuyện gì đâu ko vậy trời. Công nhận bà con mình tám thiệt. Tám tới mức mà chuyển đề tài hùi nào ko bít.
    Nhưng mà littleprincess nè, mún nhắc lại kỷ niệm thì wa bên topic "Nguyễn Thượng Hiền mà tôi còn nhớ" á.
    Ledminh
  9. forgive_me_pls

Yép yép, FMP mí tương bên đó một bài dài ơi là dài, nhớ lại những kỉ nịm zui mún chết mà hình như khóa Princess...ko được hưởng
  10. Knight_Errant_new

Knight_Errant_new Thành viên quen thuộc

Hì sao bác lại dùng từ "cầu cạnh" nhỉ ? KE tham gia hoạt động của box chỉ đơn giản với tư cách cá nhân, hoặc nếu đại diện LHP thì là với tinh thần giao lưu, học hỏi
    Cuối năm thì bên LHP có tổ chức các cuộc đi chơi ngoại khóa, tiến hành TÌNH THÂN ÁI 6 và chuẩn bị cho Lễ hội Văn Hóa Dân gian 2003 .... Nếu có thể, hi vọng các bạn cùng tham gia và ủng hộ
    KE xin chúc mọi người ở đây một cái Tết thật vui, thật ý nghĩa. -cười thật nhiều các bạn nhé (xệt quai hàm rồi ...hu hu...)
    In the world there's nothing great but man-In man, there's nothing great but mind