1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chút tình gửi nắng

Chủ đề trong '1980 - Hội Khỉ Sài Gòn' bởi boysaigon, 03/12/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vequocdoan

vequocdoan Thành viên mới

Lâu rồi anh không gặp em đó em ơi! Tối qua em gọi ĐT cho anh hỏi rằng anh có gọi cho em không vì em thấy số lạ gọi mà em nghe không kịp. Vậy là em vẫn nhớ đến anh, nhưng không biết chúng ta có còn tiến đến xa hơn hay không? Quanh anh giờ có bao người con gái, ai cũng muốn bước qua ngưỡng tình bạn để đến mục tiêu xa hơn, nhưng anh chỉ nhớ đến em.
    Cầu chúc em sẽ luôn hạnh phúc dù người mang hạnh phúc đến cho em không phải là anh.
  2. hoptacxa8x

hoptacxa8x Thành viên mới

Người ta nói, nên quên đi quá khứ để nghĩ đến chuyện tương lai. Topic này ban đầu được boysaigon@ lập ra để gửi chút tình cho người mà hắn đã từng yêu. Nay thì nó đã trở thành nơi để mọi người cùng vào tâm sự, dĩ nhiên là chuyện liên quan đến tình cảm cá nhân, còn chuyện hàng ngày thì vào Nhật ký hay hơn.
    Ước mong sao nó sẽ là nơi gửi gắm chút tình...
  3. hoptacxa8x

Người ta nói, nên quên đi quá khứ để nghĩ đến chuyện tương lai. Topic này ban đầu được boysaigon@ lập ra để gửi chút tình cho người mà hắn đã từng yêu. Nay thì nó đã trở thành nơi để mọi người cùng vào tâm sự, dĩ nhiên là chuyện liên quan đến tình cảm cá nhân, còn chuyện hàng ngày thì vào Nhật ký hay hơn.
    Ước mong sao nó sẽ là nơi gửi gắm chút tình...
  4. candy_candy

candy_candy Thành viên mới

Đã lâu lắm rùi chúng ta mới nói chuyện với nhau qua đt.Cuộc nói chuyện rất thú vị.Tôi vui và cười nói vui vẻ như ngày nào...nhưng vui thật hay là tôi đang cố tình nguỵ trang để cứu vãn những gì đã qua???
    Chúng ta đã từng rất thân thiết,nhiều khi tôi còn nghĩ tôi có thể bỏ hết...vì bạn.Và chúng ta cũng đã từng có những hiểu lầm nhỏ nhặt,có những điều không vừa ý nhau...và chúng ta cũng đã từng cư xử như 2 đứa trẻ.Sao lại vậy?Chẳng bít nữa.
    Tôi nghĩ rằng để nhấc đt lên ,bấm số fone của tôi thì có lẽ bạn đã fải đắn đo rất nhiều.Tôi mừng vì bạn vẫn còn nhớ đến tôi.Thật sự tôi cũng đã wên bạn đâu?!
    Nghe bạn tâm sự,cảm giác của tôi lúc ấy sao sao đó.Và tôi nhận thấy hình như bạn vẫn ở trong tôi như ngày nào,chỉ có điều nó ko thể nào đưọc như trước nữa.Tôi mừng vì khi đối diện với những lo âu,muộn fiền thì bạn vẫn tin tưởng tôi.
    Hì,ko nên sống mãi với quá khứ,nếu ko tôi sẽ trở thành người ích kỷ mất.
    Một ngày mới đã bắt đầu
    Được candy_candy sửa chữa / chuyển vào 00:21 ngày 30/08/2004
  5. candy_candy

candy_candy Thành viên mới

Đã lâu lắm rùi chúng ta mới nói chuyện với nhau qua đt.Cuộc nói chuyện rất thú vị.Tôi vui và cười nói vui vẻ như ngày nào...nhưng vui thật hay là tôi đang cố tình nguỵ trang để cứu vãn những gì đã qua???
    Chúng ta đã từng rất thân thiết,nhiều khi tôi còn nghĩ tôi có thể bỏ hết...vì bạn.Và chúng ta cũng đã từng có những hiểu lầm nhỏ nhặt,có những điều không vừa ý nhau...và chúng ta cũng đã từng cư xử như 2 đứa trẻ.Sao lại vậy?Chẳng bít nữa.
    Tôi nghĩ rằng để nhấc đt lên ,bấm số fone của tôi thì có lẽ bạn đã fải đắn đo rất nhiều.Tôi mừng vì bạn vẫn còn nhớ đến tôi.Thật sự tôi cũng đã wên bạn đâu?!
    Nghe bạn tâm sự,cảm giác của tôi lúc ấy sao sao đó.Và tôi nhận thấy hình như bạn vẫn ở trong tôi như ngày nào,chỉ có điều nó ko thể nào đưọc như trước nữa.Tôi mừng vì khi đối diện với những lo âu,muộn fiền thì bạn vẫn tin tưởng tôi.
    Hì,ko nên sống mãi với quá khứ,nếu ko tôi sẽ trở thành người ích kỷ mất.
    Một ngày mới đã bắt đầu
    Được candy_candy sửa chữa / chuyển vào 00:21 ngày 30/08/2004
  6. hoptacxa8x

Mọi chuyện rồi sẽ qua đi. Quá khứ sẽ lùi sâu và tương lai đang đến mà không thể biết trước. Ta sẵn sàng đón nhận nó để rồi cố quên quá khứ, giữ nó như 1 kỷ niệm đẹp mà ta từng có.
    Em là vậy, em là quá khứ rồi! Cái anh mong muốn là chúng ta sẽ cùng nhìn lại quá khứ để cùng bước đi ở hiện tại, tránh đi những sai lầm chúng ta đã phạm phải.
    Tương lai là màu gì, đều do em cả.
  7. hoptacxa8x

Mọi chuyện rồi sẽ qua đi. Quá khứ sẽ lùi sâu và tương lai đang đến mà không thể biết trước. Ta sẵn sàng đón nhận nó để rồi cố quên quá khứ, giữ nó như 1 kỷ niệm đẹp mà ta từng có.
    Em là vậy, em là quá khứ rồi! Cái anh mong muốn là chúng ta sẽ cùng nhìn lại quá khứ để cùng bước đi ở hiện tại, tránh đi những sai lầm chúng ta đã phạm phải.
    Tương lai là màu gì, đều do em cả.
  8. boysaigon

boysaigon Thành viên rất tích cực

Tới bây giờ anh mới phát hiện ra điều đó. Thì ra khi em say thì em dễ thương hơn! Nói thật đấy. Nhưng cũng tình thiệt mà nói thì, anh cũng không muốn thấy em say hoài đâu.
    Khi là bạn bè với nhau, thì anh mới dám nói lên điều này đấy.
    À, hôm nay là kỷ niệm 1 năm chúng ta gặp nhau đấy em hỉ? Nhanh thật! 1 năm rồi đấy. Nhớ cái lẩu cá năm ấy, và cả... ly kem nữa.
    Được boysaigon sửa chữa / chuyển vào 19:06 ngày 01/09/2004
  9. boysaigon

boysaigon Thành viên rất tích cực

Tới bây giờ anh mới phát hiện ra điều đó. Thì ra khi em say thì em dễ thương hơn! Nói thật đấy. Nhưng cũng tình thiệt mà nói thì, anh cũng không muốn thấy em say hoài đâu.
    Khi là bạn bè với nhau, thì anh mới dám nói lên điều này đấy.
    À, hôm nay là kỷ niệm 1 năm chúng ta gặp nhau đấy em hỉ? Nhanh thật! 1 năm rồi đấy. Nhớ cái lẩu cá năm ấy, và cả... ly kem nữa.
    Được boysaigon sửa chữa / chuyển vào 19:06 ngày 01/09/2004
  10. vequocdoan

vequocdoan Thành viên mới

Rồi lại gọi ĐT cho em vì nhớ quá không chịu nổi. Biết là chẳng thể nào nói gì được ngoài vài chữ: "Em đang ở đâu đó?", còn lại là tịt. Thế mà khi gọi cho em mới biết em đã gọi cho tôi vì máy em hết tiền, không thể trả lời cho anh được. Tôi muốn nhảy cẩng lên vì không thể ngờ là em vẫn nghĩ đến tôi.
    4 năm quen nhau, 3 năm mất liên lạc, thế mà vẫn chưa có được gì. Lâu quá em nhỉ?