1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chút tình gửi nắng

Chủ đề trong '1980 - Hội Khỉ Sài Gòn' bởi boysaigon, 03/12/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boysaigon

boysaigon Thành viên rất tích cực

[đùa]... Đọc... nghiền ngẫm... và... khò khò...[/đùa]
    Nói chứ anh chỉ đánh vần được có mỗi câu này thôi đấy em ạ!
  2. kimchon

kimchon Thành viên mới

Thấy người ta vui, mình cũng vui lây. Thấy tội tội cho bản thân, nhưng hình như đó cũng là một kết cục hợp lý mà. Thôi thì, một lần nữa em bên cạnh anh, giúp anh vui và yêu.
  3. kimchon

kimchon Thành viên mới

Thấy người ta vui, mình cũng vui lây. Thấy tội tội cho bản thân, nhưng hình như đó cũng là một kết cục hợp lý mà. Thôi thì, một lần nữa em bên cạnh anh, giúp anh vui và yêu.
  4. phale81

phale81 Thành viên mới

mọi người nhớ là cách kua nào phai hiệu quả mà hông có tác dụng phụ đó nha. thank you kimchon va boy@. con ban xixongirl có nào thì bạn nói luôn đi, bạn lộn xộn quá. hehehe
  5. phale81

phale81 Thành viên mới

mọi người nhớ là cách kua nào phai hiệu quả mà hông có tác dụng phụ đó nha. thank you kimchon va boy@. con ban xixongirl có nào thì bạn nói luôn đi, bạn lộn xộn quá. hehehe
  6. mechatronics_HCM

mechatronics_HCM Thành viên mới

Gửi nắng :Tao ghét mày,mày làm ơn biến đi để trưa nào tao cũng được ngủ ngon,mày làm tao nóng gần chết
  7. mechatronics_HCM

mechatronics_HCM Thành viên mới

Gửi nắng :Tao ghét mày,mày làm ơn biến đi để trưa nào tao cũng được ngủ ngon,mày làm tao nóng gần chết
  8. XiXonGirl

XiXonGirl Thành viên mới

Ngày ấy em nào có biết yêu là gì, sống vô tư vui cùng niềm vui với bạn bè. Thế rồi một ngày kia, em gặp anh. Thế là tình yêu đến với em lúc nào mà chính em cũng không nhận ra. Bên anh em đã cảm nhận được thế nào cuộc sống và em biết anh cũng thế. Nhưng cuộc sống có bao giờ theo đúng ý mình đâu phải không anh. Thôi thì tình yêu đó em sẽ gởi vào nắng vào mây. Nắng ơi, nhắn giùm tôi là tôi yêu anh lắm, dù cuộc sống có bề bộn lo toan thì trong tim tôi cũng có một nơi giành cho anh.
  9. XiXonGirl

XiXonGirl Thành viên mới

Ngày ấy em nào có biết yêu là gì, sống vô tư vui cùng niềm vui với bạn bè. Thế rồi một ngày kia, em gặp anh. Thế là tình yêu đến với em lúc nào mà chính em cũng không nhận ra. Bên anh em đã cảm nhận được thế nào cuộc sống và em biết anh cũng thế. Nhưng cuộc sống có bao giờ theo đúng ý mình đâu phải không anh. Thôi thì tình yêu đó em sẽ gởi vào nắng vào mây. Nắng ơi, nhắn giùm tôi là tôi yêu anh lắm, dù cuộc sống có bề bộn lo toan thì trong tim tôi cũng có một nơi giành cho anh.
  10. m5

m5 Thành viên mới

Ngày hôm qua, khi nhìn thấy em trong nắng sớm, anh bâng khuân tự hỏi "cái cảm giác dịu dàng ấy trong anh bắt nguồn từ em hay từ những tia nắng nắng ?"
    Ngày hôm nay, chỉ còn nắng sớm, anh vẫn cảm hấy dịu dàng... nhưng... anh nhớ em
    Ngày mai sẽ vẫn còn nắng sớm và anh vẫn mong có em !
    ------------------------------------
    Hết mưa rồi lạ nắng
    Tình yêu lẫn quẩn như kẻ trộm linh hồn