1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

chuyên ấy có phải là tội lỗi ??? !!!!!

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi co_be_kinh_canhp, 09/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. co_be_kinh_canhp

co_be_kinh_canhp Thành viên quen thuộc

Em đến giờ đã có người thứ 3 rồi , em thấy cũng đâu có gì đâu , my new boyfriend cũng đâu có care mấy chuyện ấy chứ .
    em nói tâm lý em khi nghĩ đến chuyện ấy với người thứ 3 nhé : anh ấy yêu mình , mình yêu anh ấy , mình cho anh ấy , mình cũng ko mất gì , it's not fair khi mà anh ấy cũng đã từng có nhiều người .
    That's it !
    Nhí nhảnh + dễ thương + cứng đầu + bốc đồng + thẳng thắn = cô gái nhí nhảnh

Gửi lúc 13:40, 30
    Em gửi nguyên văn bài viết của cô gái nhí nhảnh cho chị đọc , chỉ để chửng tỏ một điều chị có trí nhớ hình như cũng ko được tốt lắm thì phải . Em yêu cầu ở chị một lời xin lỗi đấy .Thế thôi nhá , chuyện của em và chị coi như giải quyết xong , bây giờ đề nghị các bác quay về chủ đề chính , liệu chuyện ấy có phải là tội lỗi thực sự ko ???

Một chiếc lá vàng rơi đâu phải mùa thu đến
    Một cái nhìn âu yếm đâu phải đã là yêu !!??
  2. Dodunghiep

Dodunghiep Thành viên rất tích cực

Tuỳ vào đối tượng mà ta có thể coi đó là tội lỗi hay không chứ không phải lúc nào cũng tội lỗi nhưng mà con gái thường hay nghĩ về chuyện đó là một cái gì cực kì thô tục và tội lỗi nhưng theo tôi thì đó cũng chẳng có gì nếu mà mình cảm thấy mình làm đúng và mình thích làm việc đó thì cũng chẳng có chuyện gì xảy ra cả
    It is better to have loved and lost than never to have lost at all
  3. co_be_kinh_canhp

Thì tất nhiên là cả hai thích thì mới ... chứ !!! Thử nói đơn giản thía này nhá , các bác muốn xỏ kim .. nhưng mờ ...kim cứ dịch chuyển đi lung tung thì kiệu các bác có xỏ được ko ??? Điều này chứng tỏ là để make love thì cả hai đều phải đồng tình hiệp lực , tuy nhiên chủ động ban đầu luôn thuộc về phe con trai , chính vì thía mà các chàng trai luôn bị lên án là : sở khanh " rùi ... chả dám nói ko sợ mod lại xoá !!!!
    Ôi em ko can tâm
    Để anh cho người khác
    Có anh là ánh sáng
    Mất anh là bóng đêm !

4. risky99

risky99 Thành viên rất tích cực

Đọc mấy câu này thấy thán phục cô gái này
    có đến người thứ 3 chắc thứ 4,5 cũng ko xa & ko quan trọng. Nhưng đến người thứ N định lấy cô bạn này làm vợ thì e rằng có vấn đề đấy.
    "anh ấy yêu mình , mình yêu anh ấy , mình cho anh ấy , mình cũng ko mất gì " - Quan điểm này quá thoáng, thoáng tới mức như gió vào nhà trống
    Quan điểm ko mất gì này quả thật nguy hiểm
  5. junbk

junbk Thành viên quen thuộc

Hi chào các bác! Em thì thấy cái chuyện ấy trong đời con người ai cũng phải trải qua cả! Có điều các bác coi nó là thế nào mới được chứ!
    Em học ở bên này, đã mấy lần ngượng ngùng (đỏ mặt) nói dối mấy đứa bạn gái là dân châu Âu là chưa từng... khi chúng nó hỏi em đã từng chưa? Sau khi em trả lời như vậy thì chúng cười em sằng sặc và còn có ý muốn giúp đỡ em...?
    Cái quan trọng của đã từng theo em nghĩ là nó với ai và hoàn cảnh nào thôi!
    Còn với người yêu em sau này, đã từng...hay chưa từng không quan trọng, mà quan trọng là cô ấy đối với em thế nào thôi!
    Junbk
  6. nubagagi

nubagagi Thành viên mới Đang bị khóa

Theo tôi thì tác giả topic bị mắc chứng ám ảnh ***. Cái chuyện ấy chẳng có thấy có tội khi họ làm cả. Còn cô ra sao thì thây kệ cô, đừng vào đây để truyền bá cái bệnh hoạn trong đầu óc mình. Người hiểu biết như bác sĩ Trần Bồng Sơn không nói chuyện kiểu như người bị chứng ảm ánh ***.
    Các Mod không nên để những người mắc chứng ảm ảnh *** vào đây truyền bá cái tư tưởng bệnh hoạn của họ.
  7. oceangirl

oceangirl Thành viên mới

Nhật kí buồn à, tôi là ngưòi biết ddiều, thấy sai thì xin lỗi, tôi đã xin lỗi bạn vì sự nhầm lẫn đó, nhưng khi tôi đọc kĩ bài của bạn ở trang 2 của topic này thì.. tôi thấy quâ đáng rồi đấy, qua đáng ko phải là cái chuyẹn móc từng câu của tôi, cái đó thì bình thưòng thôi, tôi tự nhạn tôi trong sáng đấy, nhưng đừng có gọi 1 cách cham biếm "thiên thần của chúng ta"... .. chuyện tôi thắc mắc là do tôi chưa hiểu or chưa biết ? chứ ko phải tôi biết rồi lại đi hỏi lại.. để tỏ ra tôi biết nhiều, tất cả những điều bạn " rêpat" lại lời của tôi, đa phần là điiều tôi muốn hỏi mọi nguời.. vì đây la box Giao duc gioi tinh, chu toi ko phải biết rồi mà "cưa sừng làm nghé" đế ra vẻ ngây thơ ko biết, tôi ko muốn nói nhièu, nhưng bây giờ, sau khi tôi đã xin lổi bạn về sự nhầm lần "người thu 3 trong dời" thì.. tôi cam rthấy bạn cũng cần phải nói 1 lời xin lỗi với tôi vì tất cả nhừng điièu đó.
    có lẽ đọc đến đay, sẻ "xì" 1 cái và cho tôi "qoá qút" tôi ko cần 1 lời xin lồi hình thưc, cảm thấy ko thích hoặc ko đáng làm thì đừng làm.. nhưng.. trên đây la í kiến của tôi về những "lời bình luận chủ quan" của bạn về tôi ở trang 2
    Mong mod đọc kĩ và cân nhâc, tôi ko muốn bài tôi bị xoá truớc khi NKB đọc đuợc.
    Ocean girl
  8. GiaCatPhuc

GiaCatPhuc Thành viên mới

Hì hì, xúc động quá đi cô gái của biển ạ. Làm gì mà căng thẳng thế chứ. Theo mình thì bạn nên coi đó là chuyện bình thường thôi. Nhưng mà theo mình thì bạn giả vờ không biết là nhiều hơn muốn hỏi han ấy. He he
    Chữ ký không hợp lệ!
  9. co_be_kinh_canhp

ĐỏĐu tiên em xin cĂm ặĂn lỏằi xin lâi chÂn tơnh cỏằĐa nhà chỏằc là chỏằi : Thỏằâ nhỏƠt :nỏu chỏằi em làm gơ /??? em là em chỏÊ có ẵ nghâ gơ xỏƠu xa cỏÊ , em chỏằ? hiỏằfu sao nói vỏưy thôi , bỏằâc xúa quĂ 'ỏƠy chỏằ
    Thỏằâ hai : tỏƠt nhiên cĂi mỏĂng GDGT này phĂt triỏằfn 'ặỏằÊc câng là nhỏằ mỏằTt phỏĐn cỏằc lỏằ>n nhỏằng phỏĐn tỏằư " ngÂy thặĂ trong sĂng" nhặ chỏằi hỏằi , thưa lên mỏằ>i có cÂu cỏằĐ chuỏằ'i kiỏằfu " lúc 'ỏĐu tôi câng ko hiỏằfu chuyỏằ?n ỏƠy là chuyỏằ?n gơ " hehhe , ko biỏt chuyỏằ?n ỏƠy là chuyỏằ?n gơ mỏằ lỏĂi hỏằi 'ặỏằÊc nhỏằng cÂu mỏằ em 'ỏô chưch dỏôn 'ỏĐy 'ỏằĐ nhặ chỏằ
    MỏằTt chiỏc lĂ vàng rặĂi 'Âu phỏÊi mạa thu 'ỏn
    MỏằTt cĂi nhơn Âu yỏm 'Âu phỏÊi 'Ê là yêu !!??
  10. co_be_kinh_canhp

Tôi vừa đọc được bài viết của đồng chí , với tư cách là chủ của topic nay tôi xin phát biểu vài lời :
    Theo đ/c thì tôi mắc bệnh ám ảnh vễ *** , thế theo đồng chí thế nào được gọi là ảm ảnh ?? Thía nào được gọi là *** ???Tôi chưa nói là đồng chí hồ đồ , cũng chưa thèm nói ra ý kiến của minh đâu đấy
    đồng chí cho rằng tôi đang " truyền bá tư tưởng" bệnh hoạn , tôi cũng cóc thèm phản bác , đối với những loại đầu óc đen tối thì nhìn đâu cũng thấy xấu xa , đó ko thuộc thẩm quyền của tôi , tôi mặc kệ , với một người như đồng chí ấy mờ , chui vào cái tocpic này là sai lầm , đảo quanh một vòng đồng chí cũng thấy là toan xoay quanh vấn đề ******** và nói theo ý hiểu của đồng chí thì rằng mà là *** tuốt , xấu xa tuốt , vậy chẳng hiểu mạng TTVN lập ra cái theo đồng chí là "xấu xa" này để làm gì ko biết ??
    Ở Châu âu người ta dạy học sinh về *** , về ******** , về an toàn ******** ... là sai lầm àh ???đất nước chúng ta đang đưa GDGT vào học đường là sai lầm àh ???
    Cái chuyện ấy chẳng có thấy có tội khi họ làm cả.
    Câu này của đồng chí cũng là khẳng định chuyện ấy là hoàn toàn " ko có gì sai lầm " thía mà đồng chí lại beutiful ra một câu hay thía /???? Nên hiểu về cái con người đ/c như tế nào nhỉ /?????!!!!
    To: GCP , cảm ơn bác vì đã đồng tình với em , em vẫn khoẻ , cám ơn bac nhá !!!