1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuyện bắp chân :-ss Kiú kiú

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi spidergirl1, 13/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. spidergirl1

spidergirl1 Thành viên mới

Không ai trả lời giúp tớ à :(
  2. ViEmConYeu

ViEmConYeu Thành viên mới

mẹ em chân nhỏ xinh lắm, ko có bắp .thế mà chân em lại có bắp to ,nchung là em chẳng cảm thấy gì, bt` thôi mà. có gì to tát đâu .
  3. ViEmConYeu

ViEmConYeu Thành viên mới

ko có 1 cách nào hết có thể làm bắp chân nhỏ đi được đâu . đảm bảo luôn đấy .chấp nhận và yêu wi'' nó đi . zai chỉ ra thì sao ? yêu mình thì phải yêu cả bắp chân mình chứ :D
  4. linkinp

linkinp Thành viên mới

mấy cái dịch vụ jảm béo nó hay có trò đánh bắp chân làm lỏng cơ -> có người sợ vì làm nhão cơ, mất bắp. bạn thì lại ko muốn có bắp thử ngâm cứu xem sao
  5. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

Nếu trước đây chân e kô có bắp thì chắc chắn là do e có thể thay đổi (1 cách vô tình, không tự ý thức được) cách đi của e đó . E có leo cầu thang nhiều hông vậy ? Có leo dốc nhiều hông ?
    Thì anh giải thik bài truoc rồi rồi đó . Đi bộ hay chạy bộ, đúng là chân sẽ rất có thể có bắp . Vi khi e chạy bộ, thuong thì gót chân e sẽ chịu lực nhiều phần ngón chân , nên làm bắp thit phai sau ong quyểng to và tròn hơn .
    Em nên tập đi guốc cao nhiều vô nha . Càng đi guốc cao , sẽ làm báp chân thon lại . Tập đi nhón gót nhieu vô , ngay cả nhung lúc đi chân không hay đi dép giầy bình thưòng .
    CHúc e sớm cải thiện bắp chân của e
  6. numberiou

numberiou Thành viên mới

bắp chân mình cũng thuộc dạng khủng lắm. tận 36 đấy.hihihi. mình lại thấp nữa. do di truyền đấy. bên họ nội nhà mình ai cũng vậy cả. đành phải sống chung với lũ thôi. quên nó đi là xong. mình vẫn quần ngố, short, váy ngắn...chủ yếu là do tự tin thôi
  7. vanblueduncan

vanblueduncan Thành viên mới

bắp chân em cũng to như bắp chuối vậy, nhiều khi hơi tự ti
    Em đang tập chạy bộ và thấy có kết quả là bắp chân em săn lại và gọn gàng hơn trc rất nhiều, nhg vẫn chưa nhỏ đến mức như ý muốn. Cái này phải tập rất lâu đấy
    Bạn chủ cứ đi bộ nhanh hoặc là chạy bộ chậm, càng chậm càng tốt. Ng ta nói chạy bộ làm chân to là hoàn toàn sai, các VĐV nữ điền kinh nhìn chân họ rất gọn gàng và săn chắc thế kia mà
  8. crafty_girl

crafty_girl Thành viên mới

Mình có ý kiến là nhảy dây cho bắp chân săn chắc
  9. phamthanhthuy87

phamthanhthuy87 Thành viên mới

k cứu đc đâu bồ ạ ^^ tớ cũng rứa,chấp nhận số fận roài hè hè
    à,càng đi bộ bắp chân càng to đấy!sure lun
  10. hao914119

hao914119 Thành viên mới

Tớ có 1 thắc mác là bắp chân liệu đi thẩm mĩ có giảm bớt cho thon lại đc ko? VD như ca sĩ Thủy Tiên , ko biết mng để ý không nhưng hồi bạn này mới nổi, hát bài gì cùng Đăng khôi í, nhìn chân bạn này to chứ ko thon nhỏ, nom chân dài tới nách như bây giờ. 2 gióng chân thon, nhỏ thì mặc váy sẽ rất đẹp.