1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

chuyện chăn gối khi một trong hai người không có khả năng đáp ứng.Hạnh phúc còn không?

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi timtrithuc, 17/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. timtrithuc

timtrithuc Thành viên mới

chuyện chăn gối khi một trong hai người không có khả năng đáp ứng.Hạnh phúc còn không?

Tôi đã găp nhiều người và biết rằng đến một độ tuổi nhất định.Họ đều không còn khả năng quan hệ vợ chông.Không riêng gì đó là đàn ông hay đàn bà.Vì thế chuyện phòng the đối với họ thật sự làm cho họ cảm thấy đang sợ.Bạn có thấy điều tôi nói là đúng với thực tế hiện nay không?Và chúng ta phải giúp họ?Bằng cách nào?Nếu bạn không biết giúp họ hãy giới thiệu tới tôi.Tôi sẽ giúp họ.
    Bạn thấy điều tôi nói và việc tôi làm có được không?
  2. littlekid

littlekid Thành viên quen thuộc

hehe....nhung nguoi nhu vay thi giup ho cai gi day ha ong tre,muon make love thi tim em nao do ma make love thi thieu gi cach....hay muon make love voi nguoi lon tuoi day ha...hehe....
    tri thuc cho lam vao......hong biet co biet how to make love well hong day hehe....
    Được littlekid sửa chữa / chuyển vào 03/07/2002 ngày 12:03
  3. ngchuong60

ngchuong60 Thành viên quen thuộc

nè ông TIMTRITHUC ! sao ông không lo học hành lại lo đi giúp những chuyện nầy vậy ông ? Nhiều chuyện lớn lao hơn , sao ông không lo , lại đi lo .......Không lẽ ông đi học chỉ học mấy vấn đề nầy thôi sao ?
    Doi la be kho !
  4. Kien-OFR

Kien-OFR Thành viên rất tích cực

Dĩ nhiên là ko

I see myself in Pink Floyd The Wall
    WAK UP BU TO LA
    Ai là fan của Arsenal thì click vô đây: (AFFC - Arsenal Football fans club)
    http://ttvnonline.com/forum/forum.asp?FORUM_ID=223

5. timtrithuc

nói như vây thì ai chẳng nói dươc hả.tôi là người có khả năng giúp đỡ thì giup.hỏi that nhé nêu ban như vây thì sao hả.đã chẳng cam on lai con...hư mot sư suy nghi nong can,ko hieu gi ve cuoc doi ca
  6. pickou

pickou Thành viên rất tích cực

Không biết cậu timtrithuc bao nhieu tuổi mà có vẻ thích giúp đỡ kiểu này nhỉ? Hì hì hì nói như cậu thì ai mà chẳng giúp được, cần gì giới thiệu cho cậu. Nhưng nói thật lòng nhé, đến khi có người chịu giới thiệu cho cậu thì phải nên xem xét lại trước khi "giúp" à, không chừng đồ người ta bỏ đi mà "giúp" là lên dĩa luôn á. Trước kia thằng bạn tui bị 1 vố rồi, lúc đó tui được 1 trận cười bể bụng luôn , bây giờ nghĩ lại mà còn cười nữa á.

Nothing Impossible
  7. DevilsDance

DevilsDance Thành viên quen thuộc

Nhất định là không hạnh phúc rồi...vì người ta vẫn cần cái khác ngoài chuyện nói yêu nhau he he Thế cho nên mới có chuyện ngoại tình , 90% những vụ ngoại tình là do ko thoả mãn cái khoản đấy hê hê

Đời tôi là của tôi, Đời em là của em
    Còn mây xanh kia là của trời cao
  8. ngchuong60

ngchuong60 Thành viên quen thuộc

Tui nói thiệt nghen ! Tui dư sức " giúp " nhưng tui không dám giúp vì biết mình còn tài hèn sức mọn !!! ....
    Đúng như bạn DevilsDance nói " 90% những vụ ngoại tình ....." , không còn gì đúng hơn ! Nhưng giúp làm sao đây , Timtrithuc ?
    Doi la be kho !
  9. timtrithuc

cac ban khong biet giup nhu the nao thi dung thoi.con toi thi toi biet nhung toi chi giup cho nguoi can giup chu khong noi cach giup cho ban duoc.thong cam nhe.con neu ai muon giup thi lien he voi toi.bye.
  10. Tieu-Long

Tieu-Long Thành viên mới

Theo như bài đầu tiên của TimTriThuc nói thì theo em nghĩ rằng đến lúc đó tình cảm chung sống bao nhiêu năm nó là sự ràng buộc nhau. Chứ không còn là nhu cầu thoả mãn nữa. Lúc đó con người sẽ yêu nhau bằng cái "Tâm" chứ không yêu bằng "Tính" nữa . Độ tuổi nhất định như anh timtrithuc nói ở đây chắc khoảng 60 hả ? Khi đó lên ông lên bà rùi thì ham cái gì nữa hả cha ?
    Yêu mình yêu người !