1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

"chuyện chị thỏ bông" - truyện ngụ ngôn dành cho người lớn

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi _mercury_tanana_, 02/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bupbebangbong8x

bupbebangbong8x Thành viên mới

Không hỉu gì hết trơn, bạn Mec ạ!
  2. piccolo

piccolo Thành viên mới

Hiền lành gì cơ? Bạn nào mà hiền cơ!? Lữ hành gì cơ? Quay lưng gì cơ? Nhà người ta người ta dzề lại biểu người ta là lữ hành! Hic hic, tủi thân quá xá! Bùn quá Mẹc ơi, Mẹc nóng tính thía mồ!
  3. _mercury_tanana_

_mercury_tanana_ Thành viên rất tích cực

Tớ thì tớ chả dám bằng một tí tẹo ngón chân cái của ngài Newton mà bắt chước ổng hiên ngang phán ra: "tôi nhìn xa hơn mọi người sở dĩ vì tôi đứng trên vai của người khổng lồ"; nhưng tớ cũng hi vọng tí tẹo là tớ được trèo lên bàn chân của anh chàng khổng lồ ấy... vì như thế tớ cũng đáng được tôn vinh gấp mấy ngàn lần những cái đứa đứng dưới đất mà giẫm đạp lên cái thói tự-cho-mình-có-cái-quyền-nhúng-mũi-vào-đầuócngười-khác đấy rùi xin lỗi tí nhé để tớ cười tí đã!!! chết sặc vì cười!!!!! [​IMG][​IMG][​IMG]
    chỉnh sửa để chèn cái icon bên yahoo vào cho nó biểu cảm hơn thui! thế nhé! [​IMG]
    Được _mercury_tanana_ sửa chữa / chuyển vào 16:34 ngày 05/09/2006
  4. piccolo

piccolo Thành viên mới

5. _mercury_tanana_

thật đáng ngưỡng mộ những đầu óc ko-đáng-một-xu-mà-cứ-ưa-xoáy-vào-người-khác được bao bọc bằng những ngôn từ rẻ-tiền đến thế
    Vậy, nếu ko có ý kiến gì hay ho thì cứ ho vài tiếng cho biết sự hiện diện, nhé hình như tớ cũng ko có thói quen được phát ngôn bởi người khác, ko phải mình nhất là đó lại là vài lời "chân tình" kiểu "ngay thẳng" như thế! dưng mà dù sao tớ cũng rất ngưỡng mộ...
    trân trọng,
    vẫn luôn yêu quý anh em, và chị em ,
    Mercury Tanana
  6. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

Mì cua ui ! đệ bít ta đang suy nghĩ gì khi đọc topic của đệ không? triết lý quá,già dặn quá,đau đầu quá........................ ta biết đệ vẫn thế nhưng ta ngạc nhiên thật sự đó (lúc nào rảnh truyền kinh nghiệm cho sư phụ nhá ) - vừa đi Hà Giang về mệt nên tạm thời lên tiếng thế thoai
  7. bupbebangbong8x

Ừ, tớ cũng công nhận bạn Mec không thể bằng 1 tí tẹo ngón chân ÚT của Newton được. Nhưng tớ linh cảm rằng bạn Mec sẽ hơn hẳn Newton nếu bạn Mẹc bị một quả dừa )hay quả sầu riêng cũng được) rơi trúng đầu. Đảm bảo hơn Newton bị quả táo rơi vào đầu!
    Cho cười với! [​IMG][​IMG][​IMG]
  8. piccolo

piccolo Thành viên mới

Cho cười với! http://www5.ttvnol.com/uploaded2/bupbebangbong8x/cuoi nhe rang xanh.gif[​IMG][​IMG]
  9. bupbebangbong8x

Chị Rùa đứng ho lên một tiếng để cho ngón út của Newton biết có sự hiện diện đi ạ!
    Cô Pic: 1..2..3... Cười típ... cô Pic ới! [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
  10. _mercury_tanana_

quả dừa hay sầu riêng thì có lẽ chưa nhưng tớ đang bị ám ảnh bởi một con dao phay!! Nhân loại này ngu khủng khi bị ám ảnh bởi hình tượng quả táo ấy! ấy mà tớ cũng chẳng có ý nói người vừa phát ngôn ra hình tượng ấy là NGU TUYỆT ĐỐI đâu!! vì tớ là một người khiêm tốn và tôn trọng mọi người mà Nhưng tớ thích cái cách con **** ấy mà, con **** nó giết con **** chúa để cướp ngôi! Và cần thiết thì nó sẽ giết luôn những đứa nhãi nhép ngáng đường nó!