1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuyện của 03 mối tình

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi Thuy_min45, 22/04/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Thuy_min45

Thuy_min45 Thành viên mới

Tôi có một đứa bạn kém 1 tuổi nhưng hai đứa chơi thân lắm. Trông nó hạt tiêu thế thôi nhưng đào hoa ra phết!! nhưng trải qua đến mối tình thứ 3 này mình cảm thấy đào hoa chả sung sướng gì!
    + Mối tình 1: Yêu một thằng bạn mình hơn nó 1 tuổi gần 2 năm đầu ai cũng phải ngưỡng mộ nó vì kiếm được bạn trai tâm lý, nhưng thời gian sau khi nó đi học lại chia tay ( nguyên nhân mình nói ra vì rất dài dòng)
    + Mối tình 2: Yêu một anh học cùng lớp Trung cấp hơn nó 5 tuổi, quê thanh hóa.Thời gian đầu cũng rất ngọt ngào nhưng khi hai đứa học xong mỗi đứa một nơi, người thanh hóa người Hà nội nên có nhiều biến cố lại chia tay ..
    + Mối tình 3: Hy vọng là sẽ thành đôi, vì trong số 2 mối tình trên thì mối tình thứ 3 này mình cảm thấy ông này chắc có thể giúp bạn mình hạnh phúc ai ngờ cũng chỉ được một thời gian. Mọi người biết không " giấu bạn gái cắm xe của bạn gái lấy tiền ôm lô với mục đích kiếm tiền mua nhà jui hai đứa lấy nhau" nhưng ai học được chứ ngờ tiền không thấy đâu lại âm ra gia đình bạn gái phải đi chuộc lại xe.
    Hôm qua ra chỗ nó chơi mình thấy nó nói chuyện mà mắt như chỉ trực tuôn ra nước mắt thôi, mình thấy thương nó quá. Tình duyên thì lận đận, công việc thì lương lậu chán phèo.
    Mình đang nghĩ ra cách để giúp nó đỡ buồn, mọi người đọc cho ý kiến với ạ
    Cám ơn !!