1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuyện đáng xấu hổ

Chủ đề trong 'Đà Nẵng' bởi HkDngVn, 12/06/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. HkDngVn

HkDngVn Thành viên quen thuộc

Chẳng lẽ người Đà Nẵng đều như thế cả hay sao ? Thế thì chúc mừng thành phố Đà Nẵng, đô thị loại một, con người Đà Nẵng, công dân thành phố loại một (công dân loại một !)
  2. khanhvi

khanhvi Thành viên quen thuộc

Bác này nói gì mà nghe thấy giống bại não vậy ko biết. KO biết phân biệt giữa đâu là cá nhân, đâu là tập thể. Đừng có vì 1 số người hay 1 số lí do gì đó mà bác có những lời lẽ ko tôn trọng đối với 1 tập thể như thế. Trong tập thể đó có dòng họ tôi, tổ tiên tôi và của nhìu người ở đây nữa đó. Ăn học nhiều rồi được dạy bảo như vậy đó hả? Đúng thiệt, người được học nhiều chưa chắc là người có học. Câu này, áp dụng với Bác. Chắc chẳng sai tí nào, nhỉ?
    Nói thiệt, Bác nói thì nói trong này, Bác mà nói trước mặt. KO biết Bác còn cái răng nào để ăn cháo ko đó.
    Xin lỗi mọi người vì những lời lẽ ko hay. Nhưng mà, đối với những kẻ ko biết điều, ngu dốt, kém phát triển thì nên dạy cho chúng biết thế nào là biết kính trên nhường dưới, biết lễ phép và ăn nói có trên có dưới. Để cho nó bớt ngu đi 1 chút cho người khác nhờ, cho XH bớt chậm phát triển.
    Hy vọng nói ít ít vậy thôi thì Bác cũng hiểu được ít ít đó. Chứ mà ko hiểu nữa thì tui cũng ko biết tính là bác học tới lớp mấy của bậc tiểu học nữa đó.
  3. sunny0505

sunny0505 Thành viên mới

Bạn àh!người Đà Nẵng vốn rất chắc phác và thiệt thà,có gì nói nấy!không nói chuyện một cách gọi là "VĂN HÓA NGỮ",không nhẹ nhàng,dịu dàng một cách khó hiểu như bạn được!tốt hơn hết là bạn nên đi mua một cái khóa kéo rồi tự khâu miệng mình lại!!ah,mà bạn có biết khâu không????
  4. nguoidungthoi

nguoidungthoi Thành viên rất tích cực

Chẳng lẽ người Đà Nẵng đều như thế cả hay sao ? Thế thì chúc mừng thành phố Đà Nẵng, đô thị loại một, con người Đà Nẵng, công dân thành phố loại một (công dân loại một !)
    ----------------------------------------------------------------------------
    Đừng bao giờ đánh đồng và bốc đồng như vậy HkDngVn . Nếu bạn nói vậy cũng có nghĩa là bạn cung chỉ vậy mà thôi. Tớ biết bạn hình như là 7X thì phải. Với độ tuổi đó mà đánh giá nhìn nhận sự việc một cách như vậy thì quá tệ. Còn tệ hơn nếu bạn là công dân và đã sống 1 thời gian dài ở Đà Nẵng. Thế nhé Đôi lúc trên diễn đàn chúng ta không thể trình bày một sự việc rõ ràng hơn để người khác đừng hiểu lầm. Nhưng với Bạn HkDngVn hình như mình đã hiểu rõ phong cách của bạn.
  5. Xo_mo_lo

Xo_mo_lo Thành viên rất tích cực

Thằng này lớn đầu (có lẽ) mà vẫn ngu lắm. Nói với nó phí lời bà con à. Thôi !
  6. ausnaeco

ausnaeco Thành viên mới

ôi, đúng là chuyện đáng xấu hổ
  7. XacUopVietNam

XacUopVietNam Thành viên mới

8. XacUopVietNam

XacUopVietNam Thành viên mới

Sm với Pro cử qua đây mà,có thế mà cũng ko hiểu.Tiểu nhân sao thấu hiểu đại nhân.Ko chấp!
  9. Obrigato

Obrigato Thành viên mới

<BLOCKQUOTE id=quote><font size=1 face="Arial" id=quote>Trích từ:người được học nhiều chưa chắc là người có học[/QUOTE]
    Cả cái này bên dddt.com nữa
    Bình chọn câu ni hay nhứt tobích nì, thật là không đáng xấu hổ
    Được Obrigato sửa chữa / chuyển vào 22:18 ngày 05/07/2007
  10. ausnaeco

ausnaeco Thành viên mới

ặ, thỏ hỏt chuyỏằ?n 'Ăng xỏƠu hỏằ. rỏằ"i à? Nghe nói là còn có nhơu nhơu lỏm mà :D
    CĂc chuyên gia 'Âu roài
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa