1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuyên đề Piaggio: Vespa LX, GT, Granturismo, ET8, Fly, Zip...

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi cactus_vn, 26/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lovefool

lovefool Thành viên mới

E ko lang thang mấy box này bao h, hn có việc mới vào thì thấy bài của a cactus_vn đang phân vân vụ xe LX. E thì ko biết xe kia đi thế nào nhg e thấy LX125 đi chán lắm hay phải cái xe của e nó tệ. Thứ nhất xe kêu to, tay ga nặng, mà xe cũng nặng, xe mới mà phải đi bảo dưỡng suốt .Thứ 2 e thấy xe này như bác j nói nam đi trông hơi yếu, nữ đi trông đẹp hơn( e nói là lúc ngồi lên xe rồi chứ lúc dắt thì ốm, kiểu tạo dáng công nghiệp thôi ạ).Nếu cho e chọn lại e sẽ ko chọn xe này đâu. Hi vọng giúp được a(Ah nếu a ko thích dòng Pi nữa hay là sang box rao bán otô xe máy, e đang rao bán xe máy Force , đi thích hơn Pi nhiều a ạ)
  2. NoDoi_HP

NoDoi_HP Thành viên mới

Cám ơn các bác, đa tạ các bác,
    Vừa kiếm được một ít đang tính đổi con xe LX cho vợ vào Noel, các bác tham luận kiểu này, chắc em xin kiếu. Thôi, về đưa tiền cho vợ có lẽ ổn hơn vậy.
    Mà sao em thấy, xe ga ở Ý bán cỡ 2000 EURO thôi, mang về VN chém dã man quá.
    Có lẽ phải làm cái topic nữa các bác ah. Bầu chọn xe ga khi giá xăng 10 ngàn.
    Cám ơn các bác lần nữa, không thì teo mạng.
  3. cactus_vn

cactus_vn Thành viên mới

Khó & Khổ.
  4. cactus_vn

cactus_vn Thành viên mới

Xin cảm ơn mọi người đã vào & cho ý kiến.
    Cuối cùng, tôi đã "hỏi ý kiến" người quan trọng nhất - vì có khi, và mong rằng, sau này cô ấy cũng sẽ đi chung xe - tôi đã quyết định chọn Piaggio LX150.
    Một lần nữa xin cảm ơn mọi người.
  5. Fisher

Fisher Thành viên rất tích cực

Hichic định lấy em Bervely vì gầm cao, dáng đẹp nhưng đọc topic này bỏ ý định luôn, cứ honda mà chơi, dáng k được đẹp lắm nhưng đỡ mệt thân
  6. t_mustang

t_mustang Thành viên tích cực

Thèm quả lịch này qúa .....
    Năm nay có nhập lịch treo tường này về đâu nhỉ ?
    . Bác móc trên net hay thửa được đấy ạ ?
  7. VAJ

VAJ Thành viên mới

Bác cactus_vn mua xe LX 150 chưa? Bác đi thấy thế nào? Em đang định mua LX 125, LX 150 hoặc GT 125, bác nào có kinh nghiệm gì về mấy con này góp ý cho em với nhá. Em nghe nói ở SG trời nóng nên bộ phận làm mát bằng bình nước của GT hay bị hỏng, còn bộ phận làm mát bằng gió cưỡng bức của LX thì sao? bác nào biết không? Cảm ơn các bác nhá
  8. ABAGI

ABAGI Thành viên quen thuộc

tôi thấy nếu muốn hỏi về xe piagio nên sang bên CÂU LẠC BỘ NHỮNG NGƯỜI BẠN VESPA THÌ ĐÚNG HƠN
    u?c Kasanova s?a vo 13:34 ngy 01/03/2006
  9. dana919

dana919 Thành viên mới

May mà đã dùng Granturismo 125 rồi chứ nếu được biết các bác kể tội của Pi trước khi có nó thì cũng oải đấy nhỉ?
    Nhưng mà thật ra, xe cũng là 1 thú chơi, mà đã chơi thì đừng lăn tăn nhiều quá. Những con GT 125 đen bóng hay xanh ngọc vẫn rất ngon lành và "cực hút mắt" trên phố đấy chứ. Phải nói là dáng vẻ hơi quý tộc, khác biệt hẳn Dylan, @, ... Có lẽ tôi đi cũng cẩn thận nên 2 năm rồi mà vẫn vô tư lắm, chưa từng bị dính "đòn phản chủ" của nó lần nào .
    Chỉ có mỗi điều là... luôn phải dự trữ 1 con Wave để tùy địa hình mà triển khai phương tiện
  10. k7610

k7610 Thành viên mới

Các bác ơi em muốn kiếm đôi guơng LX hay GT, ăn em ai có chỉ họ cái nhảy.