1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuyên đề tư vấn (nội ngoại thất - kiến trúc - xây dựng - quy hoạch ) - Mời những bạn có nhu cầu!

Chủ đề trong 'Kiến Trúc' bởi GoBlue, 18/10/2005.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. KtsDzi

KtsDzi Thành viên mới

Cái này phải chờ kết luận của cơ quan xét nghiệm có thẩm quyền. Theo nguồn tin của 1 nhân vật xin được giấu tên tại phòng xét nghiệm, trong mẫu sinh phẩm của KtsDzi có dấu hiệu 1 loại enzim rất lạ cho phép chuyển hoá giữa thịt và ba ba để thay đổi tỷ lệ và vị trí, chưa rõ cơ chế hoạt động, nguồn gốc cũng như định lượng của loại enzim lạ này. Tuy nhiên, nguồn tin này khẳng định đây không phải là loài kts thuần ba ba hay thịt...
    Nguồn: potay.kts.org
    Nếu anh/chị chuẩn không cần chỉnh đã từng là thuần ba ba thì nên tới ngay ngân hàng bảo tồn gen chủ đầu tư. Theo tạp chí khoa học TTVNol.info thì các loại CĐT và KTS thuần 33 đã tuyệt chủng cách đây 65 triệu năm, sau loài khủng long 5 phút và trước khi có loài người. Anh/chị nên đi xét nghiệm thật kỹ đã nhé, bài trước đã nêu rõ là rất dễ nhầm lẫn đấy Hy vọng đây là tin mừng cho loài KTS nói chung và chủng KTS thuần thịt nói riêng
  2. lionqueen

lionqueen Thành viên rất tích cực

Các chiến hữu tư vấn hộ phát. Đang muốn làm 1 cái vách ngăn di động giữa 2 phòng học nhỏ, để khi cần thành một phòng học lớn. Vách ngăn dài 7m cao tầm 3m3.
    M@
  3. arcvubale

arcvubale Thành viên rất tích cực

KTS câu kéo gì đới??????
  4. Ratkhiemton

Ratkhiemton Thành viên mới

Ah, kiếm ít tiền du lịch cuối năm ấy mà bác. Box bị khóa lâu quá, các kts đi hết cả, còn lại toàn lãnh đạo, không có ai trả lời em à?
    M@
  5. tiemma

tiemma Thành viên mới

Cty em ở Cần thơ định xây cái văn phòng, diện tích đất 160m2, dự kiến khoảng 7 tầng. Em nhờ các bác giá thiết kế tính thế nào ạ. Tính theo % quy định của Nhà nước thì tỷ lệ là bao nhiêu. Còn nếu tính kiểu tay bo như nhà dân thì hết bao nhiêu 1 m2 sàn.
    Thank và vote nhiệt tình các bác reply ạ
  6. architetto

architetto Thành viên mới

1-3% Suất đầu tư bạn ạ . Trên này có Hothert và Wegotjam có văn phòng gần đó , bạn search tên 2 kts này để liên lạc .Chúc đầu tư hiệu quả !
  7. architetto

Cheer !
  8. Vu_Tieu_Oa

Vu_Tieu_Oa Thành viên mới

Dạ, thưa các anh các chị box Kiến Trúc, em đang dự định xây 1 cái nhà, diện tích đất khoảng 100m2, nhưng chỉ xây 60m2x 2,5 tầng, do mới xây dựng nên muốn nhờ các anh tư vấn như sau:
    1- Nên thuê 1 công ty kiến trúc tư vấn thiết kế nội ngoại thất cùng lúc không ạ? Vì nếu mới xây thô mà đã thuê kiến trúc nội thất thì có lẽ không đúng lắm?
    2- Mong ca''c anh ca''c chị giới thiệu một Công ty/ cá nhân nào chuyên làm về kiến trúc có tay nghề và giá cả hợp lý (yêu cầu hơi cao nhưng chắc không quá đáng chứ ạ .
    Rất mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người ạ
  9. architetto

Chào bạn !
    1 - thiết kế nội ngoại thất vốn ko tách rời nhau , chất lượng ko gian bao gồm cả ko gian bên ngoài (external space ) và ko gian bên trong ( internal space )
    2 Mình thiết kế và thi công chi phí rất hợp lý , bạn có thể liên lạc với mình
  10. Linda_Kieu

Linda_Kieu Thành viên mới

có bác nào là KTS ở Hải Phòng kô giúp em với...cần tư vấn hoàn thiện nội thất nhà phố đã xong phần thô, 64 m2 x 5 tầng....giá cả thương lượng, thanks...