1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CHUYỆN MUÔN THỦA CỦA BOX TA

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi meocon_g1983, 23/11/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. meocon_g1983

meocon_g1983 Thành viên rất tích cực

CHUYỆN MUÔN THỦA CỦA BOX TA

Cũng có nhiều đề tài bàn bạc về box của mình rồi khen có chê có.Mà suy cho cùng chỉ có những thành viên trong box đã từng học với nhau trong cùng NQ mới có thể chơi với nhau .Box mình online đông nhưng nói theo các box khác box ta toàn buôn dưa lê hoặc nói đểu nói khích nhau .Ừa phong cách ngô quyền nó thế ?Đâu có phải .Đơn giản là vì box mình những thành viên post bài thường xuyên đều đã biết nhau và coi diễn đàn này là nơi trao đổi thông tin nói chuyện và buôn dưa lê
    Các box khác nói box mình kiêu chẳng chơi được với box nào cả?Nói thế có oan không khi mà box mình đi sang đông cũng cảm thấy ko hợp khẩu vị của mình .Vừa rồi là sang TNH kết wủa lại gây bất đồng sâu sắc và có một vài nick đã bị treo
    Tại sao các box khác cứ thích soi box mình nhỉ?Hay vì chúng nó không offline vui như box mình nên cay cú.Vừa rồi nghe mấy đứa nói box NQ kiêu chảnh nghe cũng hơi tức.Thôi thì box ta ta chơi mặc kệ thiên hạ nghĩ gì vậy?Kiểu nó thế NQ nó vậy ????

Have u ever been in love?
  2. nhoc_con_thich_dua

nhoc_con_thich_dua Thành viên tích cực

Đấy người tao gọi là phong cách riêng.kệ thui trường mình mình chơi thấy thoải mái là được lo gì thiên hạ
    love me love my dog
  3. chipbo_blue

chipbo_blue Thành viên rất tích cực

ý của meocon là sao nhỉ ? Nội dung của topic này hơi bị khó đấy !
    Nhưng đọc bài của meocon thì cũng có chỗ hơi quá
    làm sao chị bít được các box khác offline thế nào mà nói họ ko vui bằng box mình nên cay cú ??? Chị đã từng tham gia offline của các box khác ???
    Em nghĩ chúng ta đã quá tự tin đấy ạ ! Em nghĩ các box khác cũng vui lắm chứ,ko muốn nói là còn vui hơn box ta !!!!
    Còn việc họ nói ta thế nọ thế kia thì đó là quyền của họ,tự do ngôn luận mà.Chúng ta ko nên chấp nhặt và để ý đến những gì họ nói cả.còn những thành viên đã bị treo là lỗi của họ thôi,ko vi phạm thì chẳng ai dám lock đâu !
    Em nghĩ cái topic này càng làm khoảng cách giữa box ta và cách box bên ngoài xa đó ! Mọi người cho ý kiến nhá !

It's gonna be another day with the sunshine
  4. meocon_g1983

meocon_g1983 Thành viên rất tích cực

Chị đi offline ở box khác rồi mới nói chứ em .thế em chưa nghe bọn TNH hay Tp nói gì về box mình à thế thì em chip phải đi giao lưu học hỏi nhiều .CHị chẳng nghĩ viết bài này ra để tăng thêm khoảng cách với các box khác mà đơn giản chỉ để tự lý giải tại sao box mình đi đến đâu thì sau đấy cũng là một chiến trường (đã từng xảy ra với TP va TNH )và tại sao box mình không tìm được tiếng nói chung với các box khác thôi ?và đã như thế thì chúng ta cứ sống thoải mái như trước đến giờ vẫn vậy không nên quan tâm đến người khác nghĩ gì
    Have u ever been in love?
  5. dragonpower

dragonpower Thành viên mới

kiểu này lại sắp cãi nhau rùi !
    The King Of Fighter(K.O.F)
  6. chipbo_blue

ko
    em cũng chẳng khoái cãi nhau cho lắm
    nhưng em giải thích cho chị meo nghe
    lý do là vì từ trước đến giờ box ta đã có truyền thống như vậy rồi !
    Từ lâu rồi,từ hồi chị chưa tham gia box ,từ hồi em chưa vào trường,từ hồi mà Fei,Hk_girl,bb còn ở trong trường,thì offline của chúng ta đã riêng lẻ rồi
    rất ít khi có sự tham gia của các thành viên box khác.Họ chỉ mời chúng ta chứ ít khi thấy ta mời họ . MÀ em nghĩ nếu thế đã là "truyền thống" thì khó đổi lắm
    Và những box khác ko ưa chúng ta thì chúng ta cũng ko cần cứ phải đâm đầu vào họ để làm quen,giao lưu.....

7. chuchimnon

chuchimnon Thành viên mới

nói chung la MOD với thành viên NQ chăng ra thể thống gì ca?
  8. chipbo_blue

thế u box nào ý nhở ???

9. hippopotamusvn2000

hippopotamusvn2000 Thành viên rất tích cực

Im con mệ mày mồm đi. Chim non với chim to cái đếu dì. Phắn mệ đi cho đỡ tốn chỗ viết bài.
    Vì có Kotex White tôi luôn tự tin tôi luôn là chính mình
  10. Trinh_tiet

Trinh_tiet Thành viên mới

hay.được