1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuyện............nửa đêm

Chủ đề trong '1983 - Hội Ỉn Sài Gòn' bởi khong_nick, 12/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. casperconmathanthien

casperconmathanthien Thành viên mới

Khì khì khì... mừng vui, buồn tủi lẫn lộn, lỗn lận!!! Chán thế đấy. Em đã "trở lại" anh mừng lắm nhưng... Thời gian còn xa lắm để cái đích kia 2 đứa cùng đến được với nhau. Còn chuyện gì nữa không đây? Anh nhớ em, rất nhớ,... Anh yêu em, rất yêu,...Anh cần em, rất cần,... Thế nhưng em là 1 đứa con gái qua cứng rắn, quá mạnh mẽ, em có thể "đi" được mặc dù "chân" bị đau. Em có thể nói không ngay cả khi em rất có. Em có thể cười ngay cả khi em "đau". Thế đấy, anh biết làm sao đây, anh sở 1 lần nựa thái độ ấy quay lại,...liệu em còn có thể "trở lại" như hôm nay, hay anh lại "đánh mất"?!
    Chắc ngủ rồi hả?! Ngủ ngon nhé, không còn gì lo lắng nữa với những gì anh đã biết rồi, em yên tâm.
    ANH YÊU EM, MÃI MÃI YÊU EM!!!
  2. khong_nick

khong_nick Thành viên mới

Lại thêm một đêm nữa xa anh, chúng mình chưa gặp nhau bao lâu rồi nhỉ? Nhưng em chẳng dám đếm dù chỉ một lần, thời gian ấy, anh chẳng nhớ em sao
    Lạnh quá anh à, những đêm dài cứ nối tiếp nhau, em khắc khoải theo từng nhịp đập của thời gian. Chiếc đồng hồ dường như vô tình quá cứ tích tắc đếm mãi cái giây phút em không muốn có chút nào - cô đơn,lạc lõng quá
    Anh bảo em là người tốt, em có xứng đáng thế không hả anh khi em chẳng giúp gì được cho anh. Anh có biết không, cho dù anh là ai, anh thế nào đi chăng nữa, có những điều làm anh cảm thấy mình thật xấu xa ,nhưng đối với em,anh vẫn là chính anh, là người mà em biết có thể đặt tất cả lòng tin của mình vào đó.
    Khoảng cách là gì hả anh, em cũng không biết nữa. Xa nhau bao lâu thế, anh và em có khoảng cách không. Nhưng cho dù bây giờ em và anh không thể ở bên cạnh nhau, nhưng chỉ cần có những khoảnh khắc khoảng cách giữa đôi ta xoá nhoà là em biết giữa anh và em đã không còn khoảng cách
    Cái nắm tay khi em suýt bật khóc.........em sẽ không bao giờ quên, sẽ không bao giờ ,anh nhỉ ?
    Tin vào em,dù chỉ một lần được không anh.

Được khong_nick sửa chữa / chuyển vào 01:38 ngày 24/06/2004
  3. khong_nick

khong_nick Thành viên mới

Lại thêm một đêm nữa xa anh, chúng mình chưa gặp nhau bao lâu rồi nhỉ? Nhưng em chẳng dám đếm dù chỉ một lần, thời gian ấy, anh chẳng nhớ em sao
    Lạnh quá anh à, những đêm dài cứ nối tiếp nhau, em khắc khoải theo từng nhịp đập của thời gian. Chiếc đồng hồ dường như vô tình quá cứ tích tắc đếm mãi cái giây phút em không muốn có chút nào - cô đơn,lạc lõng quá
    Anh bảo em là người tốt, em có xứng đáng thế không hả anh khi em chẳng giúp gì được cho anh. Anh có biết không, cho dù anh là ai, anh thế nào đi chăng nữa, có những điều làm anh cảm thấy mình thật xấu xa ,nhưng đối với em,anh vẫn là chính anh, là người mà em biết có thể đặt tất cả lòng tin của mình vào đó.
    Khoảng cách là gì hả anh, em cũng không biết nữa. Xa nhau bao lâu thế, anh và em có khoảng cách không. Nhưng cho dù bây giờ em và anh không thể ở bên cạnh nhau, nhưng chỉ cần có những khoảnh khắc khoảng cách giữa đôi ta xoá nhoà là em biết giữa anh và em đã không còn khoảng cách
    Cái nắm tay khi em suýt bật khóc.........em sẽ không bao giờ quên, sẽ không bao giờ ,anh nhỉ ?
    Tin vào em,dù chỉ một lần được không anh.

Được khong_nick sửa chữa / chuyển vào 01:38 ngày 24/06/2004
  4. borin_83

borin_83 Thành viên mới

- Hm... chuyện nửa đêm à? Bây giờ là 4h sáng rồi. hehe.
    - Chẳng phải là kẻ thường xuyên thức khuya. Thức chỉ đơn giản là không thích ngủ.
    - Lại khám phá ra một cung bậc tình cảm mới của Tình Yêu. Lạ nhỉ? Sao lắm hỉ nộ ái ố thế? Điều hiển nhiên đấy sao? Khổ nhỉ?
  5. borin_83

borin_83 Thành viên mới

- Hm... chuyện nửa đêm à? Bây giờ là 4h sáng rồi. hehe.
    - Chẳng phải là kẻ thường xuyên thức khuya. Thức chỉ đơn giản là không thích ngủ.
    - Lại khám phá ra một cung bậc tình cảm mới của Tình Yêu. Lạ nhỉ? Sao lắm hỉ nộ ái ố thế? Điều hiển nhiên đấy sao? Khổ nhỉ?
  6. forest_rain

forest_rain Thành viên mới

Lâu rùi mới cảm thấy khó ngủ đến vậy , ko biết tại sao ..........
  7. forest_rain

forest_rain Thành viên mới

Lâu rùi mới cảm thấy khó ngủ đến vậy , ko biết tại sao ..........
  8. drpth

drpth Thành viên rất tích cực

Nửa đêm...... chợt tỉnh......... quờ quạng.......... bật đèn...... có tiếng "nước" chảy....... tắt đèn....... quờ quạng........ lên giường ngủ tiếp. hohoho
  9. drpth

drpth Thành viên rất tích cực

Nửa đêm...... chợt tỉnh......... quờ quạng.......... bật đèn...... có tiếng "nước" chảy....... tắt đèn....... quờ quạng........ lên giường ngủ tiếp. hohoho
  10. _phuong_nam_

_phuong_nam_ Moderator Staff Member

1h45 bừng tỉnh.... chẹp... vừa dậy thì cái đồng hồ cũng reng reng. Hay quá nhỉ. Mùa này nửa đêm chỉ có Euro thôi. không gì cả... 1 cái sawi, 1 ly Vinacafe (nguoi VN phải xài hàng VN).... sướng!