1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuyện............nửa đêm

Chủ đề trong '1983 - Hội Ỉn Sài Gòn' bởi khong_nick, 12/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. _phuong_nam_

_phuong_nam_ Moderator Staff Member

1h45 bừng tỉnh.... chẹp... vừa dậy thì cái đồng hồ cũng reng reng. Hay quá nhỉ. Mùa này nửa đêm chỉ có Euro thôi. không gì cả... 1 cái sawi, 1 ly Vinacafe (nguoi VN phải xài hàng VN).... sướng!
  2. mEoHoAng_87

mEoHoAng_87 Thành viên mới

1h45,pa thân yêu kiu dậy,"đá rùi con ơi"....lúc đó cái mũi không còn làm việc nữa,thay thế cho nó là cái miệng để thở,vì những đêm thức trước...thế là mặc cho pa kiu,mở mắt không nổi nữa rùi....ngủ tiếp...
  3. mEoHoAng_87

mEoHoAng_87 Thành viên mới

1h45,pa thân yêu kiu dậy,"đá rùi con ơi"....lúc đó cái mũi không còn làm việc nữa,thay thế cho nó là cái miệng để thở,vì những đêm thức trước...thế là mặc cho pa kiu,mở mắt không nổi nữa rùi....ngủ tiếp...
  4. boysaigon

boysaigon Thành viên rất tích cực

Bỗng thấy một chút gì đó quen quen đến rợn cả người. Ước gì tôi có thể là khongnick@ để viết lên cảm xúc của mình.
    Nhưng... đã qua rồi!
  5. boysaigon

boysaigon Thành viên rất tích cực

Bỗng thấy một chút gì đó quen quen đến rợn cả người. Ước gì tôi có thể là khongnick@ để viết lên cảm xúc của mình.
    Nhưng... đã qua rồi!
  6. _phuong_nam_

_phuong_nam_ Moderator Staff Member

Cái đồng hồ khốn nạn. Tại sao mày lại đổ chuông ngay cái lúc tao phê nhất hả???
    Má ơi, con mở nắp 2 chai, trúng luôn 2 con 318i. Ban ngày đua xe nhiều quá nên nằm mơ cũng đua xe, cưỡi 318i chạy đường Mông Tê Các Lô nổi tiếng, bám sát theo sau là Mai cô Su mây khơ mới chết. Được 60 vòng, còn vòng cuối cùng..... Cái đồng hồ khốn nạn, tao mơ cũng không cho...... mới có 2 giờ sáng, hoá ra mình chưa chỉnh lại giờ... khốn nạn, 318i của ta......
  7. trongtuan_a5

trongtuan_a5 Thành viên mới

Nữa Đêm !!!
    chẳng biết làm gì hết !!! về quê buồn quá nên chỉ ngủ ngủ và chỉ biết ngủ....
    mơmơ màng màng chì thấy cái mặt ú ụ của thằng tronganh@, thấy anh picku cùng zopo , donj..@,bibica@ nhậu nhậu và chỉ nhậu chờ đến giờ xem ......v73a mới đến giờ thì đúng cái đồng hồ roé to tuo7ớng..... quên luôn cuộc nhậu trong mơ....buo71c vào cùng thế giới thực và cùng nhậu với papa...xem đá bóng!!!khè..khè
  8. trongtuan_a5

trongtuan_a5 Thành viên mới

Nữa Đêm !!!
    chẳng biết làm gì hết !!! về quê buồn quá nên chỉ ngủ ngủ và chỉ biết ngủ....
    mơmơ màng màng chì thấy cái mặt ú ụ của thằng tronganh@, thấy anh picku cùng zopo , donj..@,bibica@ nhậu nhậu và chỉ nhậu chờ đến giờ xem ......v73a mới đến giờ thì đúng cái đồng hồ roé to tuo7ớng..... quên luôn cuộc nhậu trong mơ....buo71c vào cùng thế giới thực và cùng nhậu với papa...xem đá bóng!!!khè..khè
  9. khong_nick

khong_nick Thành viên mới

Người ta thường bảo khi bạn đắm chìm vào ký ức quá nhiều, bạn sẽ không thể thoát ra nó
    Em đang làm gì đây, tự chìm bản thân mình vào những ký ức kô muốn mất đi, thế là đúng hay là sai,thế là nên hay kô nên.
    Con người thật ích kỷ như thế đó anh, em chưa bao giờ biết nó là gì thế mà bây giờ em nhận ra rằng mình đang thật ích kỷ biết bao.
    Nhưng làm sao em kô thể kô đau lòng khi biết trong lòng anh vẫn đang tồn tại một người con gái khác,em là ai,em là gì trong lòng anh,chỉ là một nơi để anh chạy trốn những ký ức đau lòng của chính bản thân mình.
    Có lẽ anh biết anh sai,anh kô nên làm thế, nhưng dù gì thì mọi chuyện cũng đã diễn ra, anh có thẻ làm được gì để sửa chữa
    Kô được đâu anh à, tình cảm là phải xuất phát từ trái tim
    Anh nói rằng tình cảm của anh dành cho em cũng xuất phát từ chính con người anh,kô hề giả dối
    Những sự mâu thuẫn,những bí mật đằng sau hai chúng ta,nhiều quá anh nhỉ
    Đau lòng lắm,buồn lắm nhưng mà em thật cứng đầu anh nhỉ, vẫn tin anh, rất tin anh,những gì anh nói với em,em đều tin tất cả, kô một chút nghi ngờ
    Bây giờ vẫn vậy,sau này vẫn vậy.
    Cho dù là chuyện em nghi ngờ là có thật đi chăng nữa,điều em muốn chỉ là anh được vui vẻ,hạnh phúc mà thôi (cho dù có thể những điều ấy sẽ làm cho em rất buồn)
    Chỉ thế thôi anh à,thế thôi nhé.....................
    Em chỉ buồn cho mình thôi, ước mơ là cái gì đó xa xôi với em quá, anh đã từng bảo em hãy cứ ước mơ đi.Em đã thử và thất bại, dù sao cũng xin cám ơn anh, đã giúp cho em biết ước mơ là gì. Nhưng bây giờ,mọi thứ đã quá xa xôi
    Em sẽ lại là em, sẽ như chưa từng có anh, và tổn thương ấy có lẽ rồi sẽ lành anh nhỉ, bao lâu,em cũng chẳng biết nữa
    Dù sao anh cũng đừng trách mình, mọi chuyện hãy để nó diễn ra như nó vốn thế

Nếu có 3 chữ cái: H,R và T, em có thể thêm vào đó chữ E và A để có được chữ HEART (trái tim). Nhưng em cũng có thể thêm vào đó chữ U và được từ HURT (đau đớn). Nhưng em thà có anh (U = You) và chấp nhận đau đớn (HURT) còn hơn là có một trái tim (HEART) mà ko có tình yêu của anh.
  10. khong_nick

khong_nick Thành viên mới

Người ta thường bảo khi bạn đắm chìm vào ký ức quá nhiều, bạn sẽ không thể thoát ra nó
    Em đang làm gì đây, tự chìm bản thân mình vào những ký ức kô muốn mất đi, thế là đúng hay là sai,thế là nên hay kô nên.
    Con người thật ích kỷ như thế đó anh, em chưa bao giờ biết nó là gì thế mà bây giờ em nhận ra rằng mình đang thật ích kỷ biết bao.
    Nhưng làm sao em kô thể kô đau lòng khi biết trong lòng anh vẫn đang tồn tại một người con gái khác,em là ai,em là gì trong lòng anh,chỉ là một nơi để anh chạy trốn những ký ức đau lòng của chính bản thân mình.
    Có lẽ anh biết anh sai,anh kô nên làm thế, nhưng dù gì thì mọi chuyện cũng đã diễn ra, anh có thẻ làm được gì để sửa chữa
    Kô được đâu anh à, tình cảm là phải xuất phát từ trái tim
    Anh nói rằng tình cảm của anh dành cho em cũng xuất phát từ chính con người anh,kô hề giả dối
    Những sự mâu thuẫn,những bí mật đằng sau hai chúng ta,nhiều quá anh nhỉ
    Đau lòng lắm,buồn lắm nhưng mà em thật cứng đầu anh nhỉ, vẫn tin anh, rất tin anh,những gì anh nói với em,em đều tin tất cả, kô một chút nghi ngờ
    Bây giờ vẫn vậy,sau này vẫn vậy.
    Cho dù là chuyện em nghi ngờ là có thật đi chăng nữa,điều em muốn chỉ là anh được vui vẻ,hạnh phúc mà thôi (cho dù có thể những điều ấy sẽ làm cho em rất buồn)
    Chỉ thế thôi anh à,thế thôi nhé.....................
    Em chỉ buồn cho mình thôi, ước mơ là cái gì đó xa xôi với em quá, anh đã từng bảo em hãy cứ ước mơ đi.Em đã thử và thất bại, dù sao cũng xin cám ơn anh, đã giúp cho em biết ước mơ là gì. Nhưng bây giờ,mọi thứ đã quá xa xôi
    Em sẽ lại là em, sẽ như chưa từng có anh, và tổn thương ấy có lẽ rồi sẽ lành anh nhỉ, bao lâu,em cũng chẳng biết nữa
    Dù sao anh cũng đừng trách mình, mọi chuyện hãy để nó diễn ra như nó vốn thế

Nếu có 3 chữ cái: H,R và T, em có thể thêm vào đó chữ E và A để có được chữ HEART (trái tim). Nhưng em cũng có thể thêm vào đó chữ U và được từ HURT (đau đớn). Nhưng em thà có anh (U = You) và chấp nhận đau đớn (HURT) còn hơn là có một trái tim (HEART) mà ko có tình yêu của anh.