1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuyện tế nhị liên quan đến buổi off (sẽ xoá sau khi mọi người thực hiện xong nghĩa vụ)

Chủ đề trong 'Cao Bằng - Bắc Kạn' bởi Ngumo, 30/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Chuyện tế nhị liên quan đến buổi off (sẽ xoá sau khi mọi người thực hiện xong nghĩa vụ)

Số là thế này. Tớ rất ít khi lập 1 topic mới nhưng đây là một vấn đề không nói không đc.
    Sau khi off xong, vợ chồng nhà chú Tiểu Vương bị thâm hụt ngân sách quá lớn trong khi đó, theo tớ biết có nhiều mem chưa đóng góp(trong đó có cả tớ). Nên, một hôm nào đó, mọi người nhanh nhanh thu xếp để đóng góp cho vợ chồng nhà chú ấy. Tuy không là gì cả nhưng đây là quyền lợi, nghĩa vụ và trách nhiệm của mọi anh em khi tham gia cộng đồng mạng này. OK?
    MONG ANH EM HIỂU VÀ THÔNG CẢM.
  2. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

ủng hộ anh trai !
    ! Mỗi người 30K (cuối tuần sau làm quả off bất thường 1 cái nhể?
  3. cleverview

cleverview Thành viên rất tích cực

Ặc ! Bác làm hẳn một topic thế này.Có gì anh em bảo nhau được mà.Tuần sau làm một bữa cafe đi.Lâu không gặp nhau rồi.
  4. Ngumo

Còn ai chưa thực hiện nghĩa vụ nữa thì giơ tay lên nào. Cuối tuần sau là quả bất thưòng cái. OK?
  5. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

mất trí hoàn toàn...
  6. NongDanHienDai81

NongDanHienDai81 Thái Nguyên Moderator

He he, anh em mới thực hiện một phần nhiệm vụ, hôm tới đi Off bất thường call cho ND với nhé .....
  7. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

hay đấy nếu ko gì thay đổi xuống bon chen.. mà đã nói là không đóng góp thêm mà..
  8. tieuvuongbackan

tieuvuongbackan Thành viên rất tích cực

woshi_cimeixiang nói đúng đó, mà không phải mỗi em đâu, woshi_cimeixiang còn bị âm nhiều hơn đó. Thực ra khoản âm không nhiều lắm đâu mà, bác ngumo lập hẳn toppic thế này ngại quá. Toàn anh em cả, lọt sàng xuống nia ấy mà. Mà hôm nào tổ chức cafe hay rượu cũng được. Mới được cung cấp thêm rượu nè, lần này mời bác ngumo chọn chọn địa điểm nhé @woshi_cimeixiang nếu có lịch thì cô thu xếp xuống nhé, Mà mọi người thu xếp được thì tổ chức đi PICNIC ở đâu đấy gần Hà Nội đi.
    Ví dụ như: Bát Tràng, Cổ Loa, Sóc Sơn. Chùa Thầy- Chùa Tây Phương, Ao Vua, ...Tôi đi rồi nhưng mọi người đi được thì tôi cũng sẽ tham gia .
  9. Ngumo

Càng là cô Ú XÌ Ế MÀNG thì càng fải đóng thêm. Hôm tới họp khẩn, pà con nhớ thêm nhé. Ai thiếu(như tớ) thì đóng cho đủ. Đè nghị MOD ko xoá cái topic này như bên LC-YB nhé. Xoá thì đừng trách anh. Keke.
    Nói cho vui, hãy bình đẳng. OK? Bình gì mà bình.OK.
  10. dukickvietnam

dukickvietnam Thành viên rất tích cực

lịch bố trí chọ ngày đẹp trời vào ,,ko lại mắc cái gì đấy ko đi được thì chán lắm .