1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuyện tế nhị liên quan đến buổi off (sẽ xoá sau khi mọi người thực hiện xong nghĩa vụ)

Chủ đề trong 'Cao Bằng - Bắc Kạn' bởi Ngumo, 30/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Tất nhiên, tói thứ 6 nhé, chốt hạ đấy. OK? Địa điểm sẽ thông báo cho cả 4 box(CB-BK, LC-YB, HG, HY). OK?
  2. tieuvuongbackan

tieuvuongbackan Thành viên rất tích cực

Bàn tiếp vụ đi chơi uống cafe or uống rượu đi. Em và U XE MAY Xi XANG thống nhất là không đóng thêm rồi mà. Cuối tuần sau em bận đi công tác tiếp rồi, tối thứ 7 hoặc chủ nhật thì em mới được rỗi.
  3. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Vàng 1: Anh sẽ thông báo địa điểm và lịch cụ thể vào thứ 2, sau khi có kế hoạch công tác của hội anh
    Vàng 2: Riêng vụ này, chú và Ủ XI Ể MANG ko đc phép có ý kiến nữa. Riêng vụ này, không thể để trở thành 1 tiền lệ xấu đc. OK?
  4. tieuvuongbackan

tieuvuongbackan Thành viên rất tích cực

U XI MAY XE XANG đâu rồi nhỉ. Không ý kiến gì à?
  5. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

Ý kiến ah.. ý kiến của em như nầy nè.. sau khi góp tiền xong chuyển khoản cho em nhế... trên cho iem mới mở ATM để hum nay iem đi lập cái giờ có hy vọng có Alo mới roài
    Nói chơi vậy thôi, chứ các bác để yên vậy đi có gì đâu mà. mấy khi em có dịp được như vậy.. các pác làm vậy làm gì em dám nhận.. sắp tới em làm gì dám đi off ai hỉu ko sao, người nào đó nói em ý kiến thì chết.. với lại các pác tha cho em.. anh em con trai ko vấn đề, chị em phụ nữ có người có ý kiến lắm ( tớ ko nói tất cả nhế) nếu hôm đó ko vì người ấy ý kiến em đã nói hết roài.. bây giờ thì thực sự ko cần thiết.. các pác mà làm vậy em sẽ nghĩ các pác "ủng hộ con nhà nghèo" đấy! tiền đâu fải là tất cả.. thôi bỏ qua đi các pác
    Pác nào cầm thì cầm em ko cầm..
    Dừng lại!! ở chỗ mod âm
  6. luongchinh

luongchinh Thành viên mới

woshi_cimeixiang đã nói vậy tôi nghĩ nên dừng tại đây,coi như rút kinh nghiệm.Mà đã xác định đi off,thì lần sau mong mọi người cứ thoải mái chút,vì off là giao lưu làm quen,quan trọng là đem sự nhiệt tình đến để cùng vui thôi.Còn chuyện tiền nong,tuy nói là tuỳ khả năng,nhưng chỉ cần mọi người có tinh thần tự giác là được rùi.Đừng để sau mỗi lần off lại phải bàn cãi về vấn đề này.ai cũng biết là tiền nong rất khó nói.Mình nghĩ lần sau các bạn bên khâu tổ chức nên quán triệt ngay từ đầu và thông báo tới mọi người trước khi off thì sẽ dễ dàng hơn,rồi sau khi off sẽ không phải bàn cãi gì nữa.