1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

chuyện thật trong ngày 1/4...he h e !! đừng có dại mà vào đọc ! cáu ráng chịu nhá !

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi vuthanhminh, 20/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

chuyện thật trong ngày 1/4...he h e !! đừng có dại mà vào đọc ! cáu ráng chịu nhá !

thưa nhân dân đồng bào !
    dưới đây là một phút gặp gỡ giữa tôi và Queen_83 sau những ngày ..xa cách .
    hiengic : chào anh .
    vuthanhminh2001 : ui dòi , chào em lâu lắm không gặp cô em tôi thế nào rồi ??
    hiengic :
    vẫn bình thường anh ah ! còn anh !?
    vuthanhminh2001 : anh cũng rứa ..
    hiengic : anh ah ..em đang buồn quá hic...
    vuthanhminh2001 : có chuyện gì vậy em ? nói anh nghe xem nào ? thất tình hả ??
    hiengic : hơn thế nữa kia , chuyện là hic..hic bố mẹ em gọi em về lấy chồng .hu hu
    vuthanhminh2001 : khổ thân ! em đang còn học cơ mà !?
    hiengic : bố mẹ em bảo là không có học hành gí hết , con gái học nhiều thì cũng chỉ lấy chồng chứ làm được cái gì ! hu hu
    vuthanhminh2001 : .........vậy là KBC lại có thêm một gia đình nữa hả em ???????? hu ..hu....
    .....
    trên đây là câu chuyện nhỏ của Hiền , thủ quỹ của box ta ...chuẩn bị đi làm nhiêm vụ cao cả của cuộc đời ...thưc hiện sữ mệnh mà ....Ba ,,Me và thượng đế giao cho ; lấy chồng và sinh con để cái ...
    xin dành một phút mặc niệm .........! chúng ta sắp chia tay với một người vô cùng tâm huyết với KBC ...ối H.iền ..ơ...i ! em đi rồi .biết còn ..ai cầm ...quỹ c..ho box ..đây ...hả em ...thôi thì em .....hãy giao ...lại quỹ ....c...h..o người khác ....truớc ...k...h..i ra đi em nhé !....

to những ai đã đọc : quên mất không ghi tên chủ đề là : mỗi ngầy là một ngày 1/4 ! he he !!
  2. travucu

travucu Thành viên mới

Thật đáng tiếc cho Hiengic. Tớ xin đề cử giao quỹ cho Toctem1982 và Thò lò mũi xanh cầm. Hai người này ở cùng nhau và thường xuyên tham gia các hoạt động của box.
    Được travucu sửa chữa / chuyển vào 12:23 ngày 20/04/2004
  3. vuthanhminh

hu hu .....anh cũng nghe thiên hạ đồn ....đồn travucu cũng chuẩn bị lên ...thơthá /?/? các em ơi ..!!!!!!!!!!!!
    hãy nghe anh , lời của một người đã lên thớt ..!!! đừng có lấy chồng lấy vợ sớm mà mang vạ vào thân !! khổ lớm !!!!!!!!!h uhu hu hu !
  4. conhuighe9

conhuighe9 Thành viên rất tích cực

Đại ca Cu sau rất lâu ngày vắng bóng hôm qua đã thổ lộ về ngày ...ấy [​IMG]đấy cho tôi biết. Ai muốn biết thì hối lộ tôi rồi tôi kể cho [​IMG]
  5. anhque

anhque Thành viên mới

[=3]chẳng cần hối lộ hủi roài cũng se bít mừ. chẳng nhẽ pác CU lại không báo cáo anh em hả, định ủm một mình hả? [/size=3]
  6. travucu

travucu Thành viên mới

Bác Minh nói thế là thế nào? Em không nghĩ đó là lên thớt mà là lên thiên đường và xuống địa ngục. Sau buổi tổ chức hôn lễ là lên thiên đường(là lúc 2 vợ chồng đếm phong bì) và xuống địa ngục là lúc tiêu xài hết đống phong bì ấy và bắt đầu cuộc sống vợ chồng.
  7. vuthanhminh

thì chú có thấy là sau khi hưởng tuần trang mặt cái địa ngục kéo dài bao lâu không ??????
  8. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Tình hình nè em cũng phải lấy vợ sớm thôi.............a nhưng mà em có vợ rồi............mà các bác định bạn chuyênh bác CU à....bác ấy cứ ngấm ngầm thế thôi chứ em đảm bảo là ...là mấy vợ roài chứ chẳng chơi đâu
    ÁC MỘNG ĐÊM TÂN HÔN <------------- là cái quái gì vậy nhờ...bọn bạn em bảo cứ lấy vợ về là biết a. ...ở KBC có ai biết ko vậy...........hi''c hic''
  9. vuthanhminh

chú mày hỏi thế thì đứa nào dám trả lòi ?? nhắn cho nó mà hỏi he he !
  10. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Úi cá đến rồi này ................ tình hình là bác Minh già chuẩn bị lấy vợ 2 à ..............em thấy bác ấy bảo thế
    boy_galang812003: chào anh .
    vuthanhminh2001 : ui dòi , chào em lâu lắm không gặp em tôi thế nào rồi ??
    boy_galang812003 : vẫn bình thường anh ah ! còn anh !?
    vuthanhminh2001 : anh cũng rứa ..
    boy_galang812003 : anh dạo này mất tích đâu thế
    vuthanhminh2001 : à anh dạo này chuẩn bị ................
    boy_galang812003 : chuẩn bị gì thế anh
    vuthanhminh2001 : khổ thân ! Con vợ anh ấy ..nó cứ bảo anh lấy vợ 2
    boy_galang812003 :hả ................
    Alo bác Cu ới SN bác ấy ........có rượu uống ko hả bác