1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuyện tình phí với gái!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi _MCM_, 25/04/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hunter91

hunter91 Thành viên rất tích cực

Hố nỳ: đọc cmt trước của chị tưởng đâu bá đạo lắm, ai ngờ con gái cũng chỉ là con gái ( =)) ). Ở trên chị viết như ng nhớn nhưng "Cứ cho là tớ ảo đi, nhưng may phước nó vẫn dẫn tớ đến đúng cái đích tớ cần, ko sai lầm, ko phóng đại. Thì có ảo thế chứ ảo nữa cũng chả sao hết á : ))" thế này thì thằng em lại tưởng tượng ra cô bé cấp 2 đầy mơ mộng.
    Dù sao cũng chúc chị vui với những gì đã chọn và cho là hợp lý. :)
  2. honeyNclover

honeyNclover Thành viên rất tích cực

Bạn Hunter91: Tớ ko có ý định tiến hóa thành... con trai hay thể loại j khác đâu [:D] Làm ơn để tớ sống vs đúng giới tính của mình : ))

Tớ vốn ko nghĩ bất cứ điều j mình làm là ảo, mọi thứ đều rất rõ ràng và dứt khoát. Nhân chứng vật chứng, tố cáo của nạn nhân, bào chữa của luật sư, phán xét của quan tòa... đều rành rành ra đó : )) Cơ mà theo hệ quy chiếu của đàn ông, thế vẫn là ảo thì... cứ cho họ gọi vậy đi. Chỉ là cái danh xưng thôi mà. Quan trọng là thực tế, có hiệu quả j ko, có đưa mình đến cái đích riêng của cuộc đời mình đã vạch ra ko. Quan trọng là ng` trong cuộc, có thấy mãn nguyện ko.

Hồi còn trẻ như bạn, tớ cũng hay lên ttvnol học hỏi kinh nghiệm. Nhưng ngay lập tức nhận ra "học hỏi" ở đây ko phải là bắt chước, sao chép lại hành động, cá tính, tư duy của ng` ta - càng ko phải tôn họ lên như thánh để rồi áp đặt bản thân mình phải dập khuôn theo mẫu họ mặc định. Mà là từ những trải nghiệm của họ, mình rút ra đc điều j là thích hợp, là đúng đắn cho cá tính và cuộc sống của mình. Mỗi cá thể là 1 hoàn cảnh riêng biệt, cứ ôm mấy cái bí kíp chém gió mà mắt long lanh, chạy tung tăng coi chừng bể mánh : ))) Giống như câu "ko phải cái j lấp lánh cũng là vàng" kia, khi nào thực sự ngẫm đc nó, biết áp dụng nó vào thực tế 1 cách có ích và hiệu quả, hãy đem đi phát ngôn nhé : ))

Dù sao cũng cảm ơn vì lời chúc từ 1 bạn trẻ [:D]
  3. Alp

Alp Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Cái đoạn đỏ, theo anh hình như tín đồ honeyNclover đã bỏ sót mất cụm từ "lưỡi thè lè, tai vẫy vẫy..." [​IMG]

Còn cái đoạn màu tím thuỷ chung thì phải nói là nữ tín đồ honeyNclover nhìn người rất tinh tế. Phách ra đúng bệnh của đệ Hun luôn. :P
  4. k_ngan124

k_ngan124 Thành viên rất tích cực

kể câu chuyện vui cuối tuần. Chuyện mang tính chất minh họa ko có ý gì khác

Mỏng manh dễ vỡ lắm ko tiếp gạch đá cà chua trứng thối - đặc biệt tử mem nam nào thuộc F233. Có thể cái này giống với bạn nào đó của các bạn bên đó nhưng tôi pết với tinh thần j.k ko có ý gì khác.

http://vietnamnet.vn/vn/doi-song/12...ghin-do--do-lo-nuoc-mam-dem-cu-dua-hanh-.html
  5. TheDoEm

TheDoEm Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Nói hơi quá một chút . Đang yêu mà còn đo giọt nước mắm đếm củ dưa hành , đến khi lấy về , tình yêu nó hết màu hồng rồi thì khéo tính luôn cho vợ tiền mua ... băng vệ sinh . Lại bảo là " Em dùng loại A thôi cho rẻ , loại B cao cấp quá " thì ... chịu đời !!!

Nên là mách nhỏ với chị em gặp phải cái thể loại đàn ông ki bo thì tránh xa ra , kẻo sau lại hổi hận .