1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuyện tình phí với gái!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi _MCM_, 25/04/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phimkhach

phimkhach Thành viên mới Đang bị khóa

Xí chỗ đã, tối về anh nói lời công bằng cho các chú
  2. _MCM_

_MCM_ Thành viên mới

Vậy hả bác, vâng, thế thì em thoải mái chuyện này.

Thật ra, lúc lăn tăn là vì em cũng đã tán 1 số gái khác (nhưng toàn tạch :))) và cúng hỏi han vài đứa bạn của mình (đứa thì có ny, đứa thì có vợ), bọn nó đều bảo thường thì gái nó cũng quan tâm đến tiền nong của trai theo kiểu vài bữa nhỏ (như kem, trà sữa, hay vé gửi xe gì đó) gái bọn nó đều chủ động trả rất nhanh.

Thôi, không có vấn đề gì thì thôi, em chuẩn bị đến chỗ gái đây. Thank bác tư vấn.
  3. nguoi_ve_noi_dau

nguoi_ve_noi_dau Thành viên rất tích cực

định vạch cho chú vài đòn cơ bản. nhưng chỉ áp dụng gái có xu hướng đào mỏ. còn ở đây, gái của chú không phải người như thế nên anh miễn vấn véo.
  4. TheDoEm

TheDoEm Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Chưa chuẩn rồi bạn ! Bạn có hay đọc sách không ? Có biết là những tên đạo tặc , ban đầu chỉ là những tên trộm vặt ( trộm chó , trộm mèo v..v ) , sau rồi mới lên làm cướp lớn và giết người không ? Tính buông lỏng bản thân cũng vậy . Ban đầu chỉ là hơi lỏng , rồi lỏng thêm chút nữa vẫn thấy chẳng sao , dần dần gây nên những việc tày đình thì hối không kịp . Đây là một trong những đạo để tu dưỡng bản thân .

Quay lại vấn đề , việc gái để trai trả tiền khi date là hết sức bình thường . Tất nhiên , khi nào gái mời tôi để cảm ơn tôi một việc gì đó , mà tôi cảm thấy sự nhiệt tình , sự chân thành trong lời mời thì dĩ nhiên là tôi để gái thanh toán . Nhưng thường thì gái mời tôi một ly cam ép thì tôi sẽ dẫn cáo đi một trầu karaoke hoặc một nồi lẩu .

Gái chân yếu , tay mềm , đi chơi với các trai còn không sợ các trai lừa vào nhà nghỉ , không sợ bị sờ soạn v...vv mà các trai lại sợ bị gái lợi dụng vài đồng uống nước với ăn vặt . Nghĩ cho cùng thì các gái vẫn phải đánh cược nhiều hơn . Mà các gái đã lợi dụng thì lợi dụng những cái lớn lớn , các gái đi làm rồi , có tiền lương rồi , thiếu gì tiền uống cốc nước , tiền ăn con gà v..v mà phải lợi dụng những thứ đó của bạn ?

Là thằng đàn ông , suy nghĩ phải cho thoáng , cho đạt . Anh đi chơi với em , anh trả tiền . Nhưng anh em mình phải vui , nếu em không ngoan , gây khó chịu cho cả hai hoặc em nhạt nhẽo , anh sẵn sàng bỏ qua , tiền của anh sẽ để cho ai biết cách làm cho cả anh và họ vui . Tiền anh không thiếu , chủ yếu em phải ngoan .
    Thế đấy , anh có thể cho em cái này , cái khác , nhưng dứt khoát là em phải biết nghe lời anh , biết làm cho cả hai cùng vui . Khi nào bạn nghĩ được vậy thì bạn mới cảm thấy bõ cái đồng tiền mình bỏ ra . Đồng tiền khi đấy không phải là để tiêu cho gái nữa , mà khi đấy đồng tiền nó ở một tầm cao mới , mang đến niềm vui cho mình.

Tiền ----> mua vật chất ------> vui cho mình .
    Tiền ----> mua vật chất ------> làm gái vui ------> gái chiều ý mình ----> làm mình vui .
  5. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Nguoi nao minh yeu moi cho quyen loi tra tien.Con thi ai moi nguoi day tra, hoac chia rat song phang.
    Moi di choi duoc chuc lan ma da lo thiet chuyen tinh phi thi bo tay roi.Cha biet da mua mon qua nao tang nhau chua?(dang nho chuyen thang be nguoi quen, sau 2 nam chia tay bao neu tinh ra tinh phi het vai chuc trieu, moi tien qua tang voi nuoc hoa, an uong di choi thi nghiem nhien con trai tra, chang thac mac gi)
  6. bhv_binhminhmua

bhv_binhminhmua Thành viên rất tích cực

Mình mà quen bạn này, tất nhiên là quen biết bạn bè bình thường thôi nhé, thì mình sẽ mời bạn đi uống nước thật nhiều :">
  7. ke_chien_bai

Oh..., em chi la ban binh thuong, co phai la cao dau ma doi ap dung:P
  8. minh386

minh386 Thành viên rất tích cực

Trước đây bên f69 có 1 bạn nam cũng lập topic hỏi vấn đề tương tự như bạn. Đọc xong bài này tôi chỉ nghĩ bạn chính là người đó, nhưng sợ bị ăn gạch nên phải lập cái nick mới hỏi cho đỡ dơ
  9. bhv_binhminhmua

bhv_binhminhmua Thành viên rất tích cực

em trêu bạn ấy thôi ... :P. Ý em là bạn ấy sẽ là mẫu hình lý tưởng cho cáo của bạn ấy ý mà. Ví dụ như chị KCB là cáo của bạn ấy thì chị Bại có một phi công trẻ lý tưởng và tiềm năng rồi ;))
  10. ke_chien_bai

Ban y co 1 diem rat giong chi day:P
    @minh386 : y Minh la cho den gio ban y van am uc chuyen tra tien, chua thong a? :P