1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuyện tình phí với gái!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi _MCM_, 25/04/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phimkhach

phimkhach Thành viên mới Đang bị khóa

Chắc lại bốc phét nhiều quá nên không dám gặp ai chứ gì?
  2. bhv_binhminhmua

bhv_binhminhmua Thành viên rất tích cực

Sợ bị lừa đảo bán sang Trung Quốc mất thì chết anh trai ạ!
  3. _MCM_

_MCM_ Thành viên mới

Đây đây, chủ top đây. Vừa đi với gái về mà đá lắm gạch đá thế :))

Thank tất cả các bác tư vấn, em đã thông. Với lại cũng chả quan trọng nữa. Hôm nay gái nó chủ trì + chủ chi từ A -Z mọi thứ, từ đầu gái đa thống nhất thế, em chỉ có nhiệm vụ đèo nó đi. Lần đầu tiên cũng cảm thấy hơi nhớ nhớ gái ngay sau khi đi về. Trước toàn 1,2 ngày sau mới nhơ nhớ. :))

Việc này h không quan trọng nữa rồi. Có mà em giải thích tí cho các bác thôi. Em sợ thiệt gì đâu. Sợ là sợ nhất gặp phải 1 đứa chắc bo bo ra, sau này cứoi về chuyện dành dụm tiền nong, mua sắm đồ đạc, nhà cửa, rồi chăm sóc ông bà già 2 bên nó gặp bất đồng thôi. Mà đời bất đồng cáci khác dễ giải quyết chứ bất đồng về quan điểm tiền bạc khó xử vái ra. Mà em đã nói, lần này em đang muốn tìm đứa ngoan ngoan, biêt điều làm vợ nên xem tính nhau trước, hợp thì tính tiếp, không hợp thì ...luôn cho đỡ mất thời gian.

P/S: em xin mạn phép xoá 1 số phần ở trước mà em nghĩ ngừoi trong cuộc nếu đọc được có thể nhận ra đó là em. Mong mọi ngừoi thông cảm.
  4. NguoiLaNiemDau

NguoiLaNiemDau Thành viên mới

Năm ngoái chú lập cái nick @_MHM_ lập topic bị ném đá tơi tả nên delete hết các cmt. Sau đó chú gửi vào inbox anh nhờ vấn véo. :D
  5. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ban KCB chua bao gio nhin nick doan nguoi va gioi tinh.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Bang duoc 1/10 ban vicodo da tot nho:-))
  6. phimkhach

phimkhach Thành viên mới Đang bị khóa

Ơ anh có bốc phét với Bại cái j đâu nhở
  7. _MCM_

_MCM_ Thành viên mới

Đúng rồi bác, cơ mà em đính chính, em delete vì cũng giống thớt này, em sợ người trong cuộc đọc có thể biết thôi. Cái topic đó còn dễ biết hơn vì em viết chi tiết tin nhắn cơ.

Sau đợt đó, em tán gái loạn cả lên, gặp em nào xinh xinh tí cũng xin số, nt tí, hẹn gặp chơi. Đến h đi tán gái tâm lý thoải mái rồi, k xoắn gái nữa. Đến h cá nhân em thấy tán gái chỉ cần cái tâm lý thoải mái, k đặt nặng chuyện được mất là được, còn lại cũng chả cần bí kíp gì.

Thank bác.
  8. TheDoEm

TheDoEm Thành viên gắn bó với ttvnol.com

À , à , mình nhớ rồi . Xin lỗi bạn bại nhé...nhớ nhầm .Là mình chủ động đưa ngày sinh cho bạn rồi nhờ bạn nhận xét hộ . Không nhầm thì hôm đấy có cả bạn Anx với winterwinter thì phải .
  9. k_ngan124

k_ngan124 Thành viên rất tích cực

ttvn có những cái thớt như này thì chuyện có những bạn ttvn rủ mình đi chơi , đi ăn đòi share , ko những thế còn đòi mình share xăng xe lúc đi chơi mà lại đòi là yêu con gái nhà ngta ? Nực cười .

Mình ko biết bạn gái bạn thì như nào nhưng với cá nhân mình : tính mình thoải mái , đi chơi cứ thẳng thắn nhưng nếu một khi mình đã mở ví khi đi chơi thì nhất định đó ko phải là mối quan hệ yêu đương mà cái đó mình chỉ xếp ở hạng 2 , chỉ coi là bạn bè . Thế nên nhiều người thấy mình cũng thoải mái bạn bè , rủ đi chơi - ừ rảnh thì mình đi chơi , rủ tu tập - ừ rảnh thì tụ tập là tưởng mình yêu . Có thể yêu đó nhưng 1 khi tớ đã mở ví thì đừng coi là có chuyện tán tỉnh nữa chứ đừng nói tới chuyện yêu đường
  10. duytan1203

duytan1203 Thành viên mới

Ngày xưa e có quen 1 cô.từ khi mới bắt đầu quen( lúc đấy chỉ là bạn) đi chơi cô ấy luôn ngỏ ý góp tiền trả chung với e.e tuyệt đối nói không?anh con trai anh đi chơi với con gái,anh trả tiền.Chừng nào e là con trai đi thì e trả.Qua mấy lần e từ chối thẳng thừn như vậy,cô ấy sau này biết ý cũng ko dành trả tiền với e nữa.Rồi khi e tỏ tình,cô ấy nhận lời yêu e,vẫn đi chơi bình thường.e vẫn trả,qua một thời gian sau khi thân rất thân.những lúc cô ấy rủ e đi chơi,e có nói thẳng là hôm nay e hết tiền.em có cho anh mượn,i,bữa nào anh có anh trả lại e.Cô ấy rất thoải mái nói anh thay đồ đi,tý em qua đón.nhưng cô ấy ko đưa tiền cho mình mượn,đi ăn uống này nọ,cô ấy đều trả.những lúc e thú thật hết tiền,còn đưa tiền e xài nữa.e cá độ đá banh cầm xe,cho tiền e chuộc xe nữa.Về vấn đề tiền bạc này,e nghĩ mọi chuyện cứ để tự nhiên.Giai đoạn đầu đang tích cực tán gái nhà người ta thì hãy gallant,đừng ki bo tính toán thề.sau này khi thân hãy nói thật suy nghĩ của mình,nếu thương thật thì chắc cô ấy sẽ nghĩ dùm bạn,còn ko thì chắc là đào mỏ thật rồi(nếu tài chính cô ấy dư dả)