1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuyện Tình Tay Ba.Giúp e với các bác.

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi duytan1203, 29/06/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguoi_ve_noi_dau

nguoi_ve_noi_dau Thành viên rất tích cực

các chú vấn véo chán bỏ mẹ. rau cỏ *** gì. có thì cứ xơi.
  2. dilentuga

dilentuga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

có phải ai cũng thật như bác đâu,em là em thích bác rồi đấy,của trời không ăn thì phí:)) quá dại
  3. NoBiTa_VN

NoBiTa_VN Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Anh phân tích 1 tý nhé.
    1.Gái nhà giàu,xinh xắn,có nhiều vệ tinh =>Các vệ tinh ấy sẵn sàng làm trâu bò cho gái để đổi lấy chữ tình.
    2.Còn đằng này gái quyến luyến chú,săn sóc chiều chuộng chú khi mới quen và chưa có ấn tượng gì về nhau ( Chắc chắn ko hơn con gà kia yêu nhau được 5 năm thì có biết bao ân tình ) => Chú có gì để gái thích => Lão luyện chăng hay là trình cao,siêu sao ca nhạc,diễn viên điện ảnh,chuyên viên tâm lý [-X
    3.Theo suy ngẫm của anh thì gái có thể tung những đòn như thế để hạ gục chú,rùi nắm chú xoay sở như tấm bình phong để đối phó với con gà cũ kia thôi ( có thể muốn con gà đó hiểu và hiểu ... ) => Chú được thế thân thì đã may mắn :-??
  4. dexter_eddy

dexter_eddy Thành viên quen thuộc

Ca này đúng chuyên ngành của Quẩy huynh rồi. Chủ top thắp hương khấn đi, đợi tối Quẩy chạy xe ôm về rồi phán cho mà nghe.
  5. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ơ hay, em này lơ mơ đâm ra nhầm lẫn à?
    Em ở đây có người yêu 5 năm rồi cơ mà, sinh năm 91, xem có giống không?
    Chủ topic: sao biết gái này giàu hả em, nhà ở quê hay ở chỗ em đang ở? Làm rõ thông tin không đánh nhau bây giờ!.
  6. hunter91

hunter91 Thành viên rất tích cực

Chết cười với bác. =))=))=))=))=))
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

Thật em cũng từng quay cuồng vì 1 mái, nhưng chưa bao giờ đạt đến cảnh giới của bác. =))=))=))=))=))=))=))=))
  7. dilentuga

sao bác lại cười trên nỗi đau của người khác thế,may bác top không phải e em,không là em sút cho toe mặt vì cái tội điên tình vì gái[-X:))
  8. supersdream

supersdream Thành viên mới Đang bị khóa

quất ngay cho anh. Nhà nghỉ thẳng tiến. Cẩn thận những bệnh lây qua đường dục.:)):)):))
  9. hunter91

hunter91 Thành viên rất tích cực

a cười bác ChristinaCounter mà chú. Bác í ứ cho chén mà bắt bác top làm rau mà phải hành cái thân chú ạ.
    Mà bác top có điên tình đâu chú, cà cuống tí thôi, gái nó quay thế a cũng chả chịu đc mất. :))

Bác @ChristinaCounter em biết tâm trạng bác lúc này đang như tơ vò. Nhưng bác ạ, cũng như bác Vịt phát biểu, đứa nào k còn yêu mình thì cho nó lượn nếu k muốn mở đại lí bán buôn nhung hươu sừng tê. Nhường cơ hội liếm láp cho các bạn khác, mình tìm kèo mới cho lành.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    a cười bác ChristinaCounter mà chú. Bác í ứ cho chén mà bắt bác top làm rau mà phải hành cái thân chú ạ.
    Mà bác top có điên tình đâu chú, cà cuống tí thôi, gái nó quay thế a cũng chả chịu đc mất. :))

Bác @ChristinaCounter em biết tâm trạng bác lúc này đang như tơ vò. Nhưng bác ạ, cũng như bác Vịt phát biểu, đứa nào k còn yêu mình thì cho nó lượn nếu k muốn mở đại lí bán buôn nhung hươu sừng tê. Nhường cơ hội liếm láp cho các bạn khác, mình tìm kèo mới cho lành.
  10. dilentuga

em nhầm ko phải bác top mà là ChristinaCounter cơ:))