1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuyện Tình Tay Ba.Giúp e với các bác.

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi duytan1203, 29/06/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hunter91

hunter91 Thành viên rất tích cực

- Cún: tớ sn 91 cún ạ, cấp 3 nó chả nhận tớ nữa đâu.
    Đồ rằng cún còn chưa hiểu hết cái phong cách của đa số ae trên này, thg rất phũ và hơi bị trào phúng. Cún đọc nhiều tự khắc sẽ hiểu.
    Còn việc sai lầm là tớ đang nói về logic với tình yêu. Cún nghĩ xem nhé, cún yêu 1 thằng 5 năm mà trong 5 năm ấy nó vẫn như "phút ban đầu gặp nhau" cún có thương nổi nữa k? Có dám gắn bó cuộc đời k? Dám à? Thế thì t sai.
    Như bác gì mới lập top bị gái giãy hàng gần đây, vì k chịu đc áp lực nên bật, chặt chém, chửi bới hết thảy ae trong cốc. Vì đâu? Vì cứ khư khư cái qúa khứ, nghĩ rằng vài năm thắm thiết thì gái sẽ nguyện cùng mình đi hết cuộc đời. Nhưng... Đời thế đấy. Nó k hồng đâu, làm gì cũng cần so sánh cún ạ. Phải nhìn xung quanh xem còn kèo nào thơm hơn k, có là phải chộp lấy. Cơ hội qua nhanh lắm.
    Tớ nghĩ k ai làm gì vô nghĩa cả cún ạ. Ngta đá 1ng cũng có lí do và mục đích đấy chứ. Cho ng khác hôn, có lẽ là ngán ngẩm 5 năm qúa khứ lắm nhưng có gì đó níu kéo (như bác top bảo có ơn gì gì đấy), mỗi ng luôn cần 1 cú hích để dám làm những gì chưa dám, để thay đổi cuộc đời, để thành công cún ạ.
    Cún khư khư cái tình yêu 5 năm, k dám đối diện sự thật rằng cún hết yêu ngta thì là cấp tiến à? Tớ khuyên ngta đi tìm hạnh phúc là bảo thủ à? Buồn cười ghê.

- @lovelyciaboy em biết em còn gà mà bác, nhưng bác ạ, dám làm, dám thất bại mới dám thành công, vì nghĩ "à, nó vì mình đá thằng kia, chắc nó sẽ đá mình" và nghỉ có hơi hèn k bác. Yêu hay là chơi? E k bảo làm k mục đích, yêu k nuối tiếc nhưng bác tán gái có ngy bao giờ chưa? Thành công thì bác nghĩ ẻm k xứng vs mình, nó sẽ đá mình hay bác sẽ cứ yêu cuồng nhiệt? Các em từng yêu thì k đc đá mà ng đá phải là ae mình à? Thế ae mình khác gì các gái? Đá rồi sẽ đá nữa? Nếu k thì chắc chả ai thất tình, càng k có vô số các bác lập thớt xin đập chủ giành hoa. Bác nhỉ?
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    - Cún: tớ sn 91 cún ạ, cấp 3 nó chả nhận tớ nữa đâu.
    Đồ rằng cún còn chưa hiểu hết cái phong cách của đa số ae trên này, thg rất phũ và hơi bị trào phúng. Cún đọc nhiều tự khắc sẽ hiểu.
    Còn việc sai lầm là tớ đang nói về logic với tình yêu. Cún nghĩ xem nhé, cún yêu 1 thằng 5 năm mà trong 5 năm ấy nó vẫn như "phút ban đầu gặp nhau" cún có thương nổi nữa k? Có dám gắn bó cuộc đời k? Dám à? Thế thì t sai.
    Như bác gì mới lập top bị gái giãy hàng gần đây, vì k chịu đc áp lực nên bật, chặt chém, chửi bới hết thảy ae trong cốc. Vì đâu? Vì cứ khư khư cái qúa khứ, nghĩ rằng vài năm thắm thiết thì gái sẽ nguyện cùng mình đi hết cuộc đời. Nhưng... Đời thế đấy. Nó k hồng đâu, làm gì cũng cần so sánh cún ạ. Phải nhìn xung quanh xem còn kèo nào thơm hơn k, có là phải chộp lấy. Cơ hội qua nhanh lắm.
    Tớ nghĩ k ai làm gì vô nghĩa cả cún ạ. Ngta đá 1ng cũng có lí do và mục đích đấy chứ. Cho ng khác hôn, có lẽ là ngán ngẩm 5 năm qúa khứ lắm nhưng có gì đó níu kéo (như bác top bảo có ơn gì gì đấy), mỗi ng luôn cần 1 cú hích để dám làm những gì chưa dám, để thay đổi cuộc đời, để thành công cún ạ.
    Cún khư khư cái tình yêu 5 năm, k dám đối diện sự thật rằng cún hết yêu ngta thì là cấp tiến à? Tớ khuyên ngta đi tìm hạnh phúc là bảo thủ à? Buồn cười ghê.

- @lovelyciaboy em biết em còn gà mà bác, nhưng bác ạ, dám làm, dám thất bại mới dám thành công, vì nghĩ "à, nó vì mình đá thằng kia, chắc nó sẽ đá mình" và nghỉ có hơi hèn k bác. Yêu hay là chơi? E k bảo làm k mục đích, yêu k nuối tiếc nhưng bác tán gái có ngy bao giờ chưa? Thành công thì bác nghĩ ẻm k xứng vs mình, nó sẽ đá mình hay bác sẽ cứ yêu cuồng nhiệt? Các em từng yêu thì k đc đá mà ng đá phải là ae mình à? Thế ae mình khác gì các gái? Đá rồi sẽ đá nữa? Nếu k thì chắc chả ai thất tình, càng k có vô số các bác lập thớt xin đập chủ giành hoa. Bác nhỉ?
    @vanconyeuem_lk bác giống y như bạn cún, cho phép e k trả lời lần 2 nhé. E cũng chả dám bắt nạt ai đâu ạ, bạn cún cá tính mạnh qúa bác ạ. Chỉ thích câu này của bác "người ta từng trãi qua như vậy nên người ta biết." ứ biết bác có nghĩ như e? =))
    @idonis nhất bác rồi. ^^
  2. lovelyciaboy

lovelyciaboy Thành viên tích cực

Cờ đến tay sao lại phải nghỉ!Xôi thịt trước mắt sao không xơi! Chú christina gì đó không biết có liên quan không, nhưng kiểu dỗi hờn thế, thì bị đá là đúng rồi, anh cũng chẳng bao giờ quan tâm đến những người như thế [r2)]
  3. hunter91

Đấy nhé, thế mờ bác bẩu em sai. Ae mình là cứ chén đã rồi tính tiếp bác nhờ. Khà khà.
  4. Huongcun

Huongcun Thành viên quen thuộc

Ui, viết dài quá! đọc hổng có ham!
    vẫn ngắn gọn với bạn nè. ngắn gọn mà súc tích nè, đọc bằng cái đầu nè:
    Nói thiệt hổng có giận nha... mình thấy bạn gì ở trên giống hệt nhân vật Sài trong "thời xa vắng" của Lê Lựu lun á! Thiệt tình... thiệt là giốg lắm lun à nha!
  5. haitest

haitest Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

Éc éc. ái này thì anh phải công nhận là chú Hun gà vãi chầy. Thôi thì hôm nào Hun lấy vợ, sang cho anh với chú Quẩy mỗi thằng nửa rổ chym nhắm rượu nha! :))
    .

Cái gà thứ nhất phải nói là giằng co với gái. Cái gà thứ 2 là Ngu Còn Giả Vờ Không Ngu =))
  6. hunter91

=)) =)) =)) =)) =))
    Gái nó k hiểu phải nói cho nó thông chú hai ạ. Chim thì a có 1 con, nhưng chú mút thì đc, nhắm thì thôi, a k cho chú đc. Chú nên tự dùng chim của mình mà duy trì nói giống chứ. Mà theo chú những thằng c.ắn hóng như chú rồi bị chửi là thông thái à? Chết cười.
    Riêng cún, tớ muốn viết ngắn lắm nhưng cún k thông, văn diễn giải thì phải dài. Còn cố chấp thì tớ k cần phải cố cho cún hiểu làm gì, hiểu cún cũng ứ nghe dù biết nó đúng.
    Cún chưa biết tnào là ngắn gọn, súc tích đâu, rảnh qua tớ tớ bảo thêm cho.
    Mà cái chú bảo tranh cãi vs gái hình như Sunny có nhắc qua rồi chú hai ạ. Hay cái này chú cũng tự nghĩ ra???
  7. Huongcun

=)) Cái *** gì cũng phải giơ thằng này thằng nọ ra làm gươg làm mẫu. Chắc thằng sunny nó là tấm gương điển hình, nó là thằng nhà văn, hay nó là ****** mà mà ngu thế? Bố ****** còn lưng toát bao giọt mồ hôi cho mày ăn học để mày lên đây coi mấy thằng ất ơ trên mạng làm thần tượng, coi mỗi lời nói của chúng nó là tôn chỉ để noi theo sao mà ai nói cái *** gì là mày cũng phải xem là chúng nó đã nói chưa? Mà toàn những điều bình thường trong cuộc sống, đến đứa bán rau nó cũng hiểu. Bố cái thằng ngu!

Anh bảo là khi nào mày lấy vợ ấy, mày làm giống như chú Quẩy nói là vỗ mông con vợ mày cho nó ra cả rổ chim rồi chia cho bọn anh nhắm rượu chứ chim mày thì để mày dùng, anh lấy làm *** gì =)) Cái *** con mẹ thằng ngu! Tại vì cái loại đầu toàn *** như mày thế *** nào cũng lấy phải con phò về làm vợ thôi. Đã ngu còn cứ lải nhải =))

Cuối cùng anh chửi là cái *** con mẹ cái thằng Hunter91 là thằng ngu nhất box tvty. ****** chấp nhận bị khoá cái nick này để giãi bày với mày một câu như thế đấy!
  8. Huongcun

******! Bà đj khắp các diễn đàn nhưg chưa khi nào gặp thằg nào ngu mà cứg đầu như cái loại mày, để đến nỗi bà mày mới tham gia đến ngày thứ 3 đã sắp bị xoá nick rồi! Cái *** ****** nhé!
  9. dilentuga

dilentuga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

bác máy móc bỏ mịa ra,tán gái thì cần nghe ai,bác có tiền,đẹp trai thì cũng dùng bikip của bác quác ah,hay là alpha=)):))
  10. dilentuga

dilentuga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

đúng là hương chó=))