1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuyện Tình Vitcon: Liệu Pháp Shock!!!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi VitConHamAn, 26/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. girlgangster

girlgangster Thành viên mới

Em là con gái, xin phép có vài lời.
    Thứ nhất là bác Vịt tả về Caó nhà bác rất jống em, chả chệch đi đâu được Mỗi tội sure em ko phải là Cáo rồi, hay thậm chí còn Gà nữa chứ.
    Bác Vịt làm như thế cũng được. Giờ bác chính ra là đc mỗi cái tấm lòng chỉ được 3,4 phần của Cáo nó. Mà cái 3-4 phần đấy thì khiến Bác dứt ko dứt được, mà sướng thì cũng ko sướng được. Rất ức chế. Thà mình là số một, chứ *** thèm làm số N (Em tin là cũng còn nhiều anh được 3-4 phần như bác đấy).
    Nhưng văn bác nói thế là hơi quá, vì thực sự là mình chưa có gì với Cáo, theo em bác cứ đi chơi như bình thường, ko cần quay ngoắt đầu xe làm cái gì cả. Đến lúc đưa em về mới nhẹ nhàng bảo:
    - Cáo này, có phải đi chơi với anh em ko thấy vui phải ko?
    - Đâu có, ngốc này, ko vui thì sao! Blah blah blah....
    - Ừm, vì anh thấy em hay nt với bạn lắm, anh sợ là em ko thoải mái, nên ko chú tâm.
    - Cáo lại cãi, em cũng thế này, thế kia, tại chúng nó cứ nhắn, ko nhắn lại bất lịch sự, rồi có việc ...blah blah blah
    - (Cười) Chắc là tại anh nhạy cảm mất rồi, nhưng thực sự anh vẫn cảm thấy thế nào ấy. Lần sau chắc ko dám rủ em đi chơi mất kẻo em mất vui. Thôi em vào ngủ sớm đi. Trời lạnh, nhớ đắp chăn cho ấm nhé.
    Lúc ấy bác quay xe đi về, đầu ko ngoảnh lại. Cũng ko phải quà cáp làm cái gì cả. Tốn tiền ra mà chẳng giải quyết đc cái gì. Chỉ làm Cáo sướng vì nghĩ "Ối xời, tưởng mày thế nào..."
    Nếu Cáo nt lại cho bác thì...
    Nó ko nhắn thì kệ nó, thua keo này ta bày keo khác. Chả tội gì mà cứ phải tốn tiền đi chơi với nó mà thấy nó nt nhoay nhoáy cả.
    EM xin hết.
  2. ghostcasper

ghostcasper Thành viên mới

đưa vê? la? đúng,cáo na?y cậy xinh xắn được nhiê?u zai theo nên mới vậy.
    bác la?m vậy la? hay ru?i,nếu cáo có ca?m ti?nh thật với bác nó sef tự động nhắn tin lại.
    trng thơ?i gian na?y ko nên gọi điện hay sms la?m gi?.tạm quên đi đaf.
    co?n ko thấy gi? thi? gia?i tán cufng ko tiếc
    Tiền thi? anh ko thiếu
    nhưng anh nói em pha?i ngoan
    ngoan thi? cái gi? cufng có
    Được ghostcasper sửa chữa / chuyển vào 18:27 ngày 26/12/2008
  3. lovemail_87

lovemail_87 Thành viên mới

Em cũng con gái, em bảo này, việc zì Bác fải làm thế, em nó lờn Bác ngay. Con trai nói 1 lời thôi Bác ạ. Gặp e e cũng chả thích (nếu vì là chưa là zì của nhau, và Bác thì chỉ là 3,4 fần nên sẽ chả tđộng là mấy), ko khéo vào nhà e nó tỉnh weo cho con chó bông vào 1 xó cùng 1 cơ số chó (bông) khác, và đồ ăn của Bác thì cũng.... (xlỗi Bác chứ nhỡ đâu nó thế nhỉ)
    Bác cứ (tự nhủ) nhẹ nhàng mà đi chơi, về sớm hơn mọi khi 1 tẹo và lúc về đến nhà e í Bác nói khoan thai từ tốn lsự và (làm bộ) mặt thảm và gia cảnh 1 tẹo thôi. Xong, về! ko way lại nhìn ngó chi sất, những hôm sau Bác ko nhắn nhiếc gọi ghiếc mần chi hết. Chừng 1 tuần mà Cáo vẫn im thì..............lên đây hóng tiếp
    E là e thích thế, nếu Cáo thích (thú) với Bác Cáo sẽ tầm 3-4 ngày là "hửi" thăm Bác ngay, còn ko thì........Bác cũng tầm 3,4 fần thật. hihi
  4. cqx007

cqx007 Thành viên tích cực

Hôm nay trở lại diễn đàn quốc doanh . Tiên là dạo qua một loạt các topic hot để nhận định tình hình. Hai là anh có ý cò rằng là chú mày có viết trọn bộ cưa gái chương hồi thì gà vẫn hoàn gà, không thể tiến bộ được nếu còn mọc ra những trò dớ dẩn. Anh từ trước tới nay nhất nhất quan điểm, cưa nhiều gái để chọn ra một gái yêu mình nhất..v.v.
    Một đứa con gái yêu mình không bao giờ có chuyện mồm thì hôn mình, đít chổng ra ngoài cửa sổ. Đi với mình tranh thủ nhắn tin cho thằng khác. Loại gái lẳng lơ này ngay lập tức phải cho lên giường quất, không thương hoa tiếc ngọc gì hết. Mình đối xử với nó không tệ mà nó dám bạc.
    Một thằng thủ cảo cưa 4,5 con một lúc, nhưng tối Noel nó chỉ có thể đi được với 1. Đương nhiên trong khi đi chơi với con kia, thằng đó sẽ phải nhắn tin tố khổ với những con còn lại. Nào là bố anh vừa bị xe lu cán, mẹ anh đột nhiên tăng xông vào viện. Với biểu hiện đó, nó làm sao có thể tập trung vào nói chuyện chuyên môn với con kia. Có phải không hả các con vẹo ?
    Chủ thớt nên hoán đổi vị trí sẽ hiểu rõ vấn đề.
    Thời gian tới, nếu chú tiến bộ, con vẹo sẽ thấy chú không tập trung khi nói chuyện với nó. Nó sẽ bức xúc cái điều mà chú đang bức xúc, lúc đấy chú hoàn toàn có thể lên giọng bề trên ?o Em cảm thấy khó chịu không khi người đang tiếp chuyện em tranh thủ nhắn tin cho kẻ khác ?o. Gái ngoan, có giáo dục sẽ hiểu ngay , đây là một bài học giáo dục đạo đức kinh điển. Nó sẽ tiếp thu.
    Còn con nào nỏ mồm cãi lại , he he .. cái loại đó chúng ta sẽ làm gì nhỉ ?
    Quất.

Chỉ tay lên giời cuộc đời vô đối
    Vỗ tay xuống gối vô đối thật sao
    Ngẩng hỏi trời cao vì sao vô đối
    Cúi đầu nhìn gối vô đối thật rồi !

5. july212

july212 Thành viên mới

thế này bác vịt ạ,
    về phần con kia, khi bác chở nó đi chơi mà nó rút điện thoại ra nhắn tin thì bác cứ giơ chân đạp thẳng kon mịa nó xuốn khỏi xe cho em. các bác thông cảm chứ cái kiểu nó đi chơi với mình mà cứ nt với gọi điện này nọ với đứa khác là em éo chịu dc. có phải hạng ruồi muỗi éo đâu mà để nó khinh thường như thế.
    còn về phần bác, bác nhanh hoàn thành cái chương rủ gái đi qua đêm cho em.dạo này bác câu bài nhiều quá rồi đấy.
  6. vitcon_kid

vitcon_kid Thành viên mới

Tự nhiên thấy cái title là Vitcon, làm mình giật cả mình. Con trai mà tên yếu ớt thế
  7. romano2008

romano2008 Thành viên mới

"Có tối anh nhắn tin cho em thì em bảo rằng em bận, mai em nhắn lại. 1 tin nhắn cho anh, em cũng tiếc?Nhưng rất buồn cười là mỗi khi đi chơi với anh, em lại lôi cái di động ra nhắn tin. Đi chơi với người khác anh không cấm người ta nhắn tin. Nhưng thỉnh thoảng trả lời tin nhắn nó khác với việc ôm khu khư cái di động.
    Trước đây anh đã từng nói rồi, anh cảm thấy rất mất hứng khi nói chuyện mà người ta không tập trung. Có bao giờ em đặt mình vào vị trí của anh chưa? Thật sự, trong lòng em xem anh là cái quái gì? Có bằng những cục đá, hòn sỏi trên đường kia không?
    Nếu hỏi rằng anh có cần em không? Anh sẽ trả lời: anh rất cần. Nhưng anh cần để làm gì khi em chẳng hề có 1 chút tôn trọng đối với anh. Anh không phải là loại con trai vớ vẩn, xum xoe, lượn lờ, tìm mọi cách lấy lòng con gái để người ta bố thí cho 1 chút tình cảm.
    Xin lỗi, lúc này anh không còn hứng thú để đi chơi nữa"
    Ông phun cái đoạn này ra nó không chửi cho mới là lạ. Trước khi làm gì phải để ý xem cảm giác của người nghe thế nào.. Nếu ông khó chịu khi thấy nó nt linh tinh thì có thể nói thế này: " Em cứ móc ra móc vào nhiều như thế.....sướng máy . Em là nghịch lắm nhá, đi chơi với anh mà còn nghịch máy nhiều thế không biết lúc em ở một mình thì dư thế lào..."
    Vậy thôi, ông chửi vào mẹt em nó như trên kia thì lần sau làm gì còn cơ "hôi nặng" mà làm mấy quả sến gấu bông với chả xin lỗi.
    Tự dưng bới việc ra mà làm, lại còn tự hạ thấp bản thân nữa...
    Chán!!!
  8. vvawawa

vvawawa Thành viên mới

Đàn ông chỉ cần hành động thôi cần gì phải lèm bèm lắm lời để giang hồ nó khinh cho. Chú chỉ cần quay xe đưa em nó về nhà rồi đi về. Cần thiết thì chỉ cần nói: " Anh có việc bận đột xuất". Chú có gan nữa thì quẳng luôn ngay giữa đường rồi phóng thẳng đi về. Gì chứ cái chuyện đi chơi với mình mà cứ hì hục nhắn tin cho giai là anh ghét, kiểu lập lờ thế anh cũng ghét luôn, yêu thì nói là yêu léo yêu thì nói một điều cho xong để anh còn xách dép anh về! Kiểu gái này chú có được nó yêu nhưng cũng không bèn lâu đâu! Anh thật !
  9. romano2008

romano2008 Thành viên mới

Đúng roài...cứ bốc đầu...đổ beng,cho em nó hạ cánh bằng....mông
    Kẻo sau thành vợ chồng ....."Chị hạ beng cho em xuống....
  10. NhaGiauCungKhoc

NhaGiauCungKhoc Thành viên mới

Bác này sai lầm y hệt 100% mình ngày xưa, tát nhiên lời lẽ mình nói khác hơn, buồn cuời quá
    Mà thôi, cái ji chưa trải qua sao có kinh nghiệm
    Cách thì mọi nguời nói hết mình kô nói thêm
    Chúc bác may mắn