1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuyện Tình Vitcon: Liệu Pháp Shock!!!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi VitConHamAn, 26/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gunboy_1907

gunboy_1907 Thành viên mới

rất đô?ng ý với phương án cu?a bác vịt đưa ra, đây la? liê?u thuốc đắng nhưng câ?n.
    Gái nó câ?n 1 ngươ?i đa?n ông chứ ko pha?i 1 con chó vâfy đuôi.
    Đư?ng sợ gái giận. Nếu bác cứ sợ na?y sợ nọ, ngập ngư?ng nư?a nạc nư?a mơf, rô?i sef đến lúc ko kịp la?m gi?.
    Mi?nh yêu nhưng có nhưfng lúc câ?n pha?i "ác"
  2. blackdiamond507

blackdiamond507 Thành viên quen thuộc

đọc đoạn vàng vàng rõ chán, ....
  3. blackdiamond507

blackdiamond507 Thành viên quen thuộc

VĂng : chuẩn. A chẳng lĂ ai hết, a chẳng cĂ quyền gĂ giận cĂ ta . A "'Ăn bĂ" hay tĂi 'Ăn Ăng vậy(SR bạn chủ topic) nhưng rĂ rĂng gĂi sẽ nghĩ vậy thĂi ! Chơi "'ẹp" 'Ă, lfn tfn gĂ, thĂch thĂ htĂc, khĂng thĂ phắn tthĂi
  4. khovitinhyeu

khovitinhyeu Thành viên mới

đúng là khổ vì yêu
  5. kohieutaisao

kohieutaisao Thành viên mới

Haha, đọc chiện bác này mắc cười gần chết.
    Học hành thi cử j mà hết hẹn lại hò thì gái nhà chú rớt chắc, chú chuẫn bị tinh thần mua sâm bổ lượng cho em nó bồi dưỡng mà thi lại đi là vừa
    Em này giống như đang câu cá í mà cái lưỡi câu nó thẳng đuột ah, cho nên cá muốn cắn câu cũng hok chịu kéo lên.
    Lật bài ngửa đi thôi, ko thì mất "bún Tàu xào thịt cua với lại Soup cua bóng cá" mà chẳng dc cái chi mô
  6. nakata04

nakata04 Thành viên rất tích cực

nó thi mà bác còn rủ đi thế thì còn tâm lý dek gì nữa
    mà nó bận thi mà vẫn đi với bác tức là thích bác rồi, còn bày đặt biện pháp sốc siếc làm gì mất công lại phản tác dụng ra
    thôi bác về viết tiếp chương over9 đê, chờ lâu qué
  7. conqueronline

conqueronline Thành viên mới Đang bị khóa

Vịt!!!, Vịt nó phải gọi cái anh chủ topic này bằng chị
    Em zai lên đây nhờ tư vấn hay lên đây tâm sự mà sao cứ nhấn vào những tình huống dở ngô dở ngọng như mua đồ ăn, mua hoa mua hoét... rồi cả những câu đối thoại lãng nhách??? viết ngắn gọn được rồi.
    Em zai luộc có mỗi con ranh 2 chục tuổi đầu mà xem chừng ngơ ngẩn hết cả người.... Mà sao em zai tự nhận mình là "thợ", lại còn viết cả bí kíp nhưng chưa thấy nhận định chi tiết về em kia nhỉ, chỉ độc mỗi câu khen nó xinh, thế còn chất chát như nào? tiền nhiều hay ít, có thuộc dạng ăn chơi không.... đã là "thợ" thì phải soi vị ngay từ đầu... cậu đưa lý lịch nó lên đây xem nào.
  8. VitConHamAn

VitConHamAn Thành viên mới

Tự nhận là thợ thì chưa. Bác nên xem lại. Chỉ là những kinh nghiệm từng trải thôi. Ở cái thế giới ảo này, thằng nào dám vỗ ngực xưng danh cao thủ, cưa đâu đổ đấy. Nếu thế thì làm deck gì thằng Cường đôla nó đập 1 phát chết Tăng Thanh Hà với lại Hồ Ngọc Hà.
    Nhận xét về em bé này. Gia đình ở Tây Nguyên lên thành phố học, gia cảnh bình thường nhưng là con út nên được nuông chiều, nói chung chẳng thiếu thốn gì cả. Laptop, di động, xe máy đầy đủ, không đến mức tiểu thư khuê các nhưng cũng chẳng buôn thúng bán bưng. Còn về tính cách em này, đơn giản 1 câu "dễ mà không dễ", sáng nắng chiều mưa trưa trở trời. Sinh viên bây giờ cũng ăn chơi xí xớn nhưng không phải vào bar, sàn.
  9. NhamThuyen

NhamThuyen Thành viên mới

Chú Vịt cứ nhắng cả lên thế. Bạn Cường bạn ý *** phải thợ, nhưng mà bạn ý đẽo con nào chết con đấy. Lý do là tại sao ? Đơn giản gái ( hay con lêu` nào cũng thế ) được ngự trên 1 con Lếch xù, hay RR Fantom chẳng hạn lại chả nằm tè he ra ấy chứ. Đấy là chưa nói đến bạn ý có một nắm tiền Mẽo. Tiền chả đè chết người ấy chứ.
    Thằng bạn anh, hôm bọn anh đi hát Ka kê, nó móc di dộng gọi 1 con nó đang đẽo lên. Con này lên đến cửa quán hat thì đòi về. Thằng bạn anh bảo. Em *** thích thì em về đê. Thế là con kia lủi thủi đi về. Bẵng đi 1-2 tháng. ANh nghe tin nó đưa con kia vào Phụ Sản.
    Được nhamthuyen sửa chữa / chuyển vào 16:02 ngày 02/01/2009
  10. VitConHamAn

VitConHamAn Thành viên mới

Hôm nay, trời mát, công việc cũng rãnh rỗi nên vào viết tiếp vài dòng.
    Thế quái nào mà chuyện tình của chú ESPN lại up lên đầu. Thế là vào đọc một mạch 30 trang. Thấy cuộc đời vẫn đẹp sao, tình yêu vẫn đẹp sao dù gà ta vẫn mãi thét gào, dù thân thể ôm nhiều thương đau.
    Nhớ khi xưa cưa 1 em, khi em bảo bệnh cũng mua 2 lon Ensure giành cho trẻ em và người lớn, mua cháo nhờ thằng bạn mang đến (vì anh bận không đến được). Em cũng cảm động sụi sịt văng nước mắt. Thế mà chỉ sau một đêm trao đổi chất, bao nhiêu tình cảm tung tăng vỗ cánh. Ngựa phi về hướng trời xa, mây mờ che lối.