1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuyện tình

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi dau_tay, 20/02/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dau_tay

dau_tay Thành viên mới

Các anh chị ơi, khi ấy em đã rất băn khoăn là hành động ấy có "thú tính" ko? Rồi lại chẳng biết nói với ai, cứ để mình mãi dấn sâu và trượt dài vào sai lầm ấy, giá mà em cương quyết .....Có phải hành động đó là tội lỗi, có phải ngay lúc ấy anh đã hiện nguyên hình là một người lợi dụng? Em tự hỏi và đã tự an ủi mình, em đã cố nhưng bất lực, bởi khi yêu đàn bà hay đầu hàng, đã yêu thì chẳng nói rắn được điều gì cả
  2. i1

i1 Thành viên mới

Ham muốn , bản năng của con người
  3. baygio_va_maimai

baygio_va_maimai Thành viên mới

Khổ thân bé, anh ấy có hơn em nhiều tuổi ko mà ham muốn khác nhau thế nhỉ?
    Nhưng đúng là con gái mình khi yêu chỉ thích những điều lãng mạn, nhẹ nhàng trong khi nhiều anh lại có nhu cầu cao quá.
    Chẳng biết làm thế nào nữa??????????
  4. dau_tay

dau_tay Thành viên mới

Anh ấy hơn em đủ để điều khiển những hành động và cảm xúc của mình SS ạ, vậy mà càng lúc em càng thấy anh ấy đang lợi dụng em hơn là đang yêu thương em
  5. i1

i1 Thành viên mới

Ai nên khôn mà chẳng dại đôi lần .
    Em kể tiếp đi
    Được i1 sửa chữa / chuyển vào 22:05 ngày 02/03/2007
  6. klinkink

klinkink Thành viên mới

[
    Một ngày dep trời..........
    Anh khoe với em vừa tìm thấy một quán cà phê rất chi lãng mạn, lại có thể tâm sự thoải mái.
    [/quote]
    Em ơi pm anh cái địa chỉ này cái. Thank.
  7. dau_tay

dau_tay Thành viên mới

"Bờ vai ơi đừng quá nghiêng nghiêng
    Đánh rơi buổi chiều thơm ngát
    Làn môi ơi đừng quá run run
    Lỡ tia nắng hồng tan mất
    Xin âu lo không về qua đây
    Xin yêu thương dâng thành mê say
    Xin cho ta nhìn ngắm lung linh
    Từ đáy đôi mắt ........rất trong
    Bàn tay em là cánh sen thơm,
    Ướp trong vòm đêm mái tóc
    Nụ thanh xuân còn ấp e nơi
    Nét xinh áo lụa thơ ngây
    Xin trăm năm em về tinh khôi
    Đôi tay ta dang rộng hân hoan
    Xin cho ta một khắc reo ca.......vui cùng em

http://www.nhacso.net/Music/Song/Tru%2DTinh/2005/10/05F5F099/
    Khi ấy em là trinh nữ......nhiệt huyết căng tràn....

Em đã nghĩ anh sẽ yêu em như trong giấc mơ, em đã nghĩ về tình yêu ấy thiêng liêng và trong lành như mây như nước....để rồi mình em ngồi thất vọng, để chỉ có em giằng xé giữa hai thái cực: yêu và ham muốn. Thật ra......thật ra....em cũng ham muốn có anh trọn vẹn....cũng dần bị khuất phục và đầu hàng trước những hành động ấy.
    Giữa mùa thu mà đột nhiên có một ngày nắng, nắng muốn chảy mỡ ra, em chỉ muốn đi bơi cho cơ thể bớt khó chịu. Thế mà nghe tiếng anh gọi là em tắm táp qua loa rồi tót đi ngay, cũng bởi con bạn thân yêu quý nhất đời em vừa mang cho em cái áo đẹp tuyệt trần, đẹp hơn bất kỳ bộ váy nào trong truyện cổ tích, nó sinh ra dường như là dành cho em vậy. Để em mô tả chiếc áo cho các anh chị nghe nhé: nó màu trắng, chất vải vừa đủ mỏng để làm lộ những đường cong cơ thể nhưng vẫn kín đáo, có 5 khuy chính và hai khuy phụ để cài nhẹ trong trường hợp ngực quá to, ngồi nghiêng sẽ bị lộ cổ áo bằng vải trong suốt màu trắng như vải khăn voan, uốn lượn như sóng, lại có thêm hai bông hoa hồng trắng đính hai bên, tóm lại là nó đẹp đến mức em mặc trông còn ***y hơn là không mặc gì . Em cột tóc cao sau gáy và mặc áo, cùng chiếc quần Jean cạp trễ có cái cúc tròn khá đỉnh, vì cái quần hình như đắt nhất cái cúc...sau đó là đôi sandal dây sợi nhỏ màu đen. Gặp em lần này anh nhìn lâu hơn mọi khi, hình như trong mắt anh em không còn là củ Cà rốt bé nhỏ nữa, em thành thiếu nữ hấp dẫn và duyên dáng, em lại rất thơm nữa. Đi rất ít.....lòng vòng một lúc là tới công viên gần nhà em......Tụi mình lại điệp khúc đi dạo, sau đó là bàn tán về lũ cá chết trên hồ, anh em mình ngồi đúng chỗ có con cá chết lềnh phềnh, thế mà vẫn hôn nhau được mới tài ....Anh cứ hít hà hết bàn tay đến cánh tay em, rồi thơm lên tóc lên cổ, anh bảo em có mùi thơm quyến rũ chết người, yêu yêu như " bố thơm em bé" ...quả thật là trong mắt kẻ đang yêu thì người phụ nữ của anh là giai nhân, là thánh nữ...em chỉ tắm bằng sữa tắm...chứ nào có nước ướp cánh hoa hồng . Trời về chiều, bóng tối sập xuống rất nhanh, mới đó còn trông thấy mặt người mà giờ chỉ còn thấy dáng. Các bác đi dạo và chạy bộ buổi chiều đã về hết, không còn tiếng trẻ nô nghịch, các đôi yêu nhau dường như đã tìm cho mình một "lãnh thổ" an toàn . Anh em mình đi mãi quanh công viên và ra mấy cái chòi câu cá bên hồ mà chẳng chỗ nào ưng ý, hồ thì gió lạnh, mà đi lại mãi cũng mỏi chân . Cuối cùng cả hai quyết định hạ cánh vào bãi đỗ là thảm cỏ có mấy cây to che khuất và tối om om để tâm sự. Em phản đối vì vào trong đó thà ra hồ ngồi còn hơn, muỗi thịt chết . Anh nói trong này vẫn nhìn thấy đèn đường sáng, lại kín đáo để tâm sự. Thế là anh lại ôm hôn em như người ta xuất trình thẻ vào cơ quan, nghĩa là lần nào cũng bắt buộc . Cái hôn giờ không ướt át và em không vụng dại như ngày mới yêu, cái hôn cũng chuyển địa điểm đến cổ, sau gáy - những vùng khơi dậy máu buồn......và sau cùng lại là khu vực chính trị nhạy cảm: vòng 1 . Trong cơn say mê anh đã cởi phăng ngay chiếc áo cánh trắng mặc bên ngoài làm em phát hoảng, lại định vùng dậy. Anh ghìm tay em xuống và nói: " anh muốn em thấy mùi cỏ cây, mùi đất, nào, ngoan em nhé ". Rồi anh trải chiếc áo trắng sạch bong ấy xuống nền cỏ ướt và bẩn, anh đặt em nằm xuống chiếc áo đó, giờ trên người anh chỉ còn độc cái áo ba lỗ và phần dưới thì vẫn thắt lưng nghiêm chỉnh . Em nằm xuống và mắt nhắm tịt, tay che ngang ngực như nữ hoàng Cleopatra trong những bức điêu khắc Ai Cập cổ (hì, thực ra cái điệu bộ ấy chả khác con ngố tí nào ). Anh chống hai tay cạnh hai khuỷu tay em và nhìn em thật lâu, em cũng nhìn lại với ý hỏi: " Nhìn gì?" . Anh bảo: "em có thấy mùi cỏ ướt sương không, thấy dễ chịu không? ". "Có anh ạ, cứ ngai ngái mát mát thế nào ý". Rồi anh cúi xuống và hôn em say đắm, phần trên cơ thể anh cũng dần áp chặt vào thân thể em, nhưng em không chống cự......em say mê trong nụ hôn, mắt em như có một làn sương mỏng bao phủ còn môi em nóng bỏng . Anh dần cởi từng khuy áo của em, từng nút một, cho đến cái thứ 4 thì em cầm chặt lấy tay anh.......cầm thật chặt nhưng không gạt ra, chỉ là chống cự một cách đuối sức . Dưới ánh trăng, bầu ngực trắng sữa hiện ra lộ liễu làm em thấy xấu hổ, cố vén áo lên nhưng bất chợt anh đã............sao em có cảm giác mình đang kể chuyện "người lớn" thế này.....nhưng sự thật đúng là như thế, mọi người hãy thông cảm cho em, chuyện của em còn rất dài, còn 3 năm nữa cơ . Anh đã vùi mặt vào "nụ thanh xuân" ấy và say đắm..da diết....., em thấy cơ thể mình như nổ tung lên với những cảm xúc hỗn độn nhau, cảm giác như những dòng máu trong người đang thi nhau chảy hối hả.....em như mất đi lí trí.......Rồi em dùng hết sức hất đầu anh ra khỏi và chồm dậy, bắt đầu sụt sùi và tự mình cài khuy áo. " Không ngờ anh lại khinh rẻ em. Mẹ ơi!" Thế là em bắt đầu lã chã . Anh cài vội cho em áo và ôm em vào lòng dỗ dành: " Ồ, sao em lại như thế? Chẳng lẽ em không hiểu gì hết về tình yêu?" ...Im lặng......"Anh biết anh sai rồi, nhưng anh muốn có em trọn vẹn, anh muốn làm em hạnh phúc.....anh đã cố dằn lòng mình.....nhưng em đẹp quá.....". "Thôi đi, em muốn về". Anh bảo cõng em ra bãi để xe ngoài cổng nhé, em dằn hắt và than thở về bông hồng ở cổ áo đã bị bung mất một bên, giờ còn mỗi bên kia, em đang tiếc đứt cả ruột . Đường về hôm đó sao nhanh dễ sợ.......anh cứ hết nắm tay lại vòng ra sau ôm em thật chặt, có lúc đường vắng anh ngoảnh lại bất thần và hôn thẳng vào môi em........."Đồ gian manh, đang nịnh đầm mình đây" - em nghĩ thầm. Sau sự kiện bê bối đó, em về nhà với cái môi sưng vều, vì hôm nay lực hút của môi anh mạnh quá, nói là sưng nhưng cũng chỉ đỏ lên và cong hơn chút so với bình thường nên ko ai phát hiện ra, cái áo thì em mang giặt vội vì về đến nhà còn dính ít cỏ . Đêm ngủ mà tim em thổn thức mãi, trằn trọc mãi mà không ngủ đc, lòng em cứ pha trộn đủ thứ, cứ hết Q lại đến A ( kiu en ây đấy ạ): Đúng hai sai nhỉ? Yêu là thế sao? Nhưng mà mình thấy sợ lắm, ghê ghê..........cứ như mình là mẹ ý, hichic (vì em bé thì .....bú ti mẹ ). Ôi, lại nhớ anh rồi, giờ này chắc là ngủ lăn lóc chứ nhớ nhung gì mình, thôi, cố ngủ vậy, con mụn mà mọc là toi đời "....Em chìm vào giấc ngủ với những giấc mơ chập chờn....những giấc mơ xấu hổ
    Được dau_tay sửa chữa / chuyển vào 10:18 ngày 03/03/2007
  8. bientinh06

bientinh06 Thành viên mới

Em ỏi là em ỏi ! Em còn trẻ ,xinh đẹp lại có học ,mà.................. ,mẹ mà biết chắc buồn lắm đó - tròi ỏi ! biết nói thế nào đây,viết nhũng gì vào đây? thật là ...tình yêu ngọt ngào nhủng cũng rát cay đắng phải không em nhỉ ?
  9. hoa_khanh

hoa_khanh Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Viết hay lắm, dưng mà sao lại phải chuyển sang phần phim cấp 3 nhỉ? Làm loãng chủ đề ra hehe. Yêu dí dỏm được rồi bạn gì ơi, phần phim cấp 3 để ra viết sang chuyện khác
  10. dau_tay

dau_tay Thành viên mới

Tôi chỉ kể lại những gì mà tôi đã trải qua, tôi cũng cố gắng ko đả động nhiều đến những sự việc "ko đáng có " đó, nhưng phần sau sẽ còn nhiều chuyện khác, mong các bạn đừng hiểu sai ý tôi, dù là thành viên mới nhưng quy định ở TTVN tôi đã tìm hiểu khá kĩ, nếu tôi có gì sai mong các bạn chỉ giáo thêm