1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuyện từ bạn vietkyos

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi wu_min, 31/10/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Littlemeomeo

Littlemeomeo Thành viên quen thuộc

Cỏân thỏưn lỏĂi bỏằ< lock topic bÂy giỏằ :(( BỏĂn sang bên "xin xóa bài" mà xơ pam 'i
  2. Ngumover1

Ngumover1 Thành viên mới Đang bị khóa

Quá chuẩn. Cực đồng ý với bạn này
  3. GomRoLaKho

GomRoLaKho Thành viên mới

Đồng chí ngủ mơ này cũng có vấn đề về TK, cũng nhắc rồi, nhưng vẫn thấy lải nhải gây rối và kích động. Box thêm loạn là với những thành phần gây kích động này đây.
    Chấm dứt đi thôi, ai hay ai dở đều biết cả rồi
  4. zacmoquantut

zacmoquantut Thành viên mới

Bác này chắc chưa nghe đọc điếu văn bao giờ, điếu văn trong đám nào chẳng đại khái kiểu như người này sống không làm hại đến ai, chết để lại nhiều thương tiếc cho mọi người...&... _---&gt; tất cả con người đều có đạo đức chứ sao lý với luận gì.
    Trời mưa ngồi spam cho đủ 100 bài để được set cái title giống bác.
  5. hoangtube123

hoangtube123 Thành viên mới

Xoá
    Được hoangtube123 sửa chữa / chuyển vào 17:41 ngày 31/10/2008
  6. Ngumover1

Ngumover1 Thành viên mới Đang bị khóa

Ây dà. Mưa. Chả biết làm gì, lại nổi hứng đi spam bài fát. Hị hị
    À, mà bạn Minh nên xin lỗi bạn ý đi. Bạn Minh làm gì đủ TƯ DUY để đưa ra luận điểm "tư duy phải như chó fịch nhau" hử. Hí hí. Lại còn ý thức kiểu chồn hôi oánh dấu lãnh địa nữa. Thật, gầm trời này, thiên hạ này chỉ có 1. Bạn Minh có làm được hay không. Thôi, xin lỗi đê, bạn Minh sai rồi. Hí hí
  7. dumdum

dumdum Thành viên mới

Việc riêng của hai người thì tự PM cho nhau mà giải quyết, đấu đá, to'' ko cho rằng lôi lên public là 1 ý hay.
    Gửi bạn vietkyos: tạm thời gạt tầm tư duy cao siêu của bạn sang 1 bên, thì ít nhất hãy tỏ ra là người có ý thức khi đi du lịch. Những dấu tích của bạn vẽ nhăng nhít trên Fan hay đèo Fađin hay còn ở đâu khác nó chả cho người khác một ý niệm nào hay ho về bạn ngoài sự phẫn nộ cả. Tôi ko dám đánh giá tư duy của bạn, nhưng khoản ý thức thì bạn nên xem lại mình. Bạn cũng là người thích du lịch, thì đừng có bôi bẩn những địa danh, những chặng đường bạn đã và sẽ qua.
    Còn chuyện đối đáp nhau trên này, không phải cứ dùng từ ngữ mạt sát nhau là giải quyết được vấn đề bạn Vietkyos ạ. Chửi bậy chỉ dành cho những người kem'' văn hoá, khi không thể dùng lý lẽ để thuyết phục, phanr bien. người khác. Chả lẽ "sư phụ" ĐHLV chưa nói cho bạn điều này? Thế nên mong bạn biết cách kiềm chế và điều chỉnh ngôn từ của mình.
    .
  8. wu_min

wu_min Thành viên mới

Trước tiên, tớ thành thật xin lỗi các bạn vốn tâm huyết với diễn đàn và luôn mong muốn nó phát triển. Và, mong mọi người hết sức thông cảm về topic rác này.
    Thêm, vì bạn Vietkyos là đệ tử của bác ĐHLV nên tớ xin phép không đả động nhiều về ý thức lẫn tư duy của bạn Vietkyos. Tớ xin thua, xin về nhì ạ!
  9. a_box

a_box Thành viên mới

1 topic cá nhân ko liên quan đến du lịch, chắc là tha hồ spam nhỉ? (Vì mod vào có bài mà vẫn chưa lock)
    hẹ hẹ, quan hệ "sâu và xa"
    xin Mod đừng lock nick e nhá
  10. dumdum

dumdum Thành viên mới

Kho&aacute; topic với l&yacute; do: Không cần thiết phải tiếp tục nữa
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa