1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuyện tui và TIGONHP!!!!!

Chủ đề trong 'ĐH Dân lập Hải Phòng - DHP Club' bởi hahuyduonghp20012002, 24/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hahuyduonghp20012002

hahuyduonghp20012002 Thành viên rất tích cực

Chuyện tui và TIGONHP!!!!!

1 Buổi tối yên bình trên thành phố cảng HP. Gió thổi làm tung bay biết bao làn tóc mây của các cô gái. Lòng cảm thấy hơi buồn vì thấy nhièu nam thanh nữ tú đi với nhau còn tôi thì vẫn đơn côi. Lang thang trên mạng mãi với mong muốn tìm được người quen mà không thấy đâu. Đang thất vọng muốn tìm cảm giác bình yên với chiếc chăn để có thể xem được trận bóng đá trên TIVi đêm nay, thì bỗng nhận được tín hiệu của màn hình YAHOO MESENGER: TIGONHP is online. Ôi vị thần may mắn đây rùi. Không 1 chút chần chừ. Dương tui liền gọi luôn và rủ đi chơi, lòng hồi hộp lắm vì biết TIGONHP này khó tính mà. TIGONHP mà giận D thì chít. . Lòng thầm cầu mong lần này thiên chúa phù hộ cho mình được mọi chuyện như ý muốn. AAAAAAAAAA.. các bạn biết không? Cuối cùng thì lời cầu nguyện của D cũng thành hiện thực. Lời TIGONHP ngọt như mía lùi: OK D đến đón TIGON ha. WOA!!!! hay quá. Lòng hồi hộp quá nên mãi mới có thể đề nổi chiếc xe. Mọi ngày cứ đề là nổ vậy mà lần này nó lại dở chứng mãi mới chịu khuất phục. Chỗ hẹn đây rùi và TIGONHP đã đứng chờ sẵn từ bao giờ. Kiêu xa trong bộ xiêm y màu vàng, trông TIGONHP tựa như nàng tiên cá mà D đã được đọc ở trong chuyện cổ tích. Trời như thuận theo lòng người nên không khí thực là trong lành và gió không thổi mạnh lắm nhưng cũng đủ để làm tung bay những làn tóc mây của TIGONHP. Lang thang khắp phố xá HP, từ đường Cảng đến đường bao, từ những con phố đông đúc người xe đến nhữn con phố thưa người qua lại. Biết bao nhiêu cặp nam thanh nữ tú đều quay lại ngắm nhìn( mà chắc là nhìn TIGONHP thui chứ D thì xấu ẹc à) làm D cũng cảm thấy hãnh diện. Quả là thánh nhân đãi kẻ khù khờ. hee(chứ như bác MP đó. Nhận làm người yên mà đâu có được gặp mặt đâu). Biết bao chuyện vui buồn 2 chúng tôi đều đem ra chia xẻ với nhau(nhưng có 1 chuyện mà tui không bao giờ dám nói ra với TIGONHP đó là....mà thui các bác tự hiểu là chuyện gì ha). Tâm sự với nhau làm cho chúng tôi quên đi khái niệm thời gian, thấm thoát đã gần 10 giờ rùi. TIGONHPD rẽ ngang vào 1 quán nước vắng lặng bên đường. Ly cà phê đen bỗng trở nên ngọt lịm mà D không biết có phải là do TIGONHP mang lại hay không nữa.chắc vậy ha các bác.. Lúc về TIGONHP lại đòi lai D bằng được với lý do là D lai nhiều rùi sợ D mệt. Cảm động không bà con.Ngồi sau TIGONHP!! có lẽ điều này khi đi D không có nghĩ được đến điều đó. Mùi thơm và những làn tóc bay vương vào khiến cho D cảm thấy hình như bầu trời sáng bùng lên mặc dù là đã muộn lắm rùi. Về đến nhà mà D vẫn còn cảm thấy hình như TIGONHP vẫn còn ở đâu quanh đây. Ôi Chúa ơi!! Phải chăng con đã........

Tui yeu nguoi va mong moi dieu tot dep cho tat ca moi nguoi
  2. haianh82

haianh82 Thành viên quen thuộc

bác hội phó coi chừng .......đấy !
    em tin thể nào bác cũng bị người ta công kích lại đó
    mà không phải chỉ có 1 mà là .....2 đó
    ( bác nên đề phòng ngay đi --------- đồng ý chứ bác hội phó )
  3. Mr_Perfect

Mr_Perfect Thành viên quen thuộc

he he he !!! Tuổi trẻ bồng bột ! một phút nông nổi của tuổi trẻ dẫn tớ sự ngộ nhận ! he he he !!!!
    Tội nghiệp cho ông quá D ơi !!!!
    BYE BYE ANTI GIRL !!!
    [​IMG]Mr_Perfect [​IMG]
  4. hahuyduonghp20012002

Chú PERFECT này! Tôi có nói gì đâu. Mà ai biết được ha. Mèo nào cắn mỉu nào à. Con người ta hay ăn nhau về phần hậu mà. Có trời mới biết được ha!!!
    Ủa mà chú MP đâu nhỉ. sao người yêu của chú mà chú không lên tiếng à.hii....
  5. TIGONHP

TIGONHP Thành viên quen thuộc

To hahuyduong20012002 : Chuyện riêng tư sao lại nói ra thế chứ?
    Các bạn thấy thế nào? hình như bác này có vấn đề gì thì phải???

Thanh Huyen
  6. hahuyduonghp20012002

TIGONHP ơi! Sao lại nỡ nói D như vậy sao,. D thật lòng mà. Tại thấy mấy bác bên HH rùi lại cả mấy chú bên TP tấn công ác quá D sợ mà
  7. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

oa oa oa ông kia làm tan nát cõi lòng tôi rồi oa oa oa toi đang có ý với tigon mà oa oa oa oa oa oa oa oa oa oa oa oa oa oa oa oa oa oa oa oa oa oa oa oa oa oa oa oa oa oa
    0(^..^)0_ngotaulai_0(^..^)0
  8. marco_vanbasten

marco_vanbasten Thành viên rất tích cực

Lão D này bị sét đánh đó TiGON ơi
    Orange Whirlwind - Cơn lốc màu da cam
    WELCOME TO MY BOX
    http://ttvnonline.com/forum/forum.asp?FORUM_ID=225
  9. sailorblack

sailorblack Thành viên quen thuộc

Ủa,tigonhp trong YM cũng là Tigonhp hả.mà này tigon ơi, chắc chắn là bác D có "vấn đề" rùi đó.
    Tigon làm như thế thì ai mà chẳng...

PoPeYe
  10. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

Xem ngồi đả kích nhau kìa ,tệ chưa .Mà các bác cãi nhau làm cái quái giề thế nhỉ ,tớ đang trong thời gian ngỏ nhời cơ mà ,muốn mời tigonhp về làm dâu bõ thiên văn đây ,các bác đừng cãi nhau nữa nhé ,dù sao thì tớ cũng đã nói trước rồi ,pập.... pập.... pập tigon ơi sao mà lâu thế ,bằng lòng đi chứ .
    loài người luôn hướng tới sự tuyệt đối nhưng thế gian này chỉ tồn tại những điều tương đối mà thôi