1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chuyến Xuyên Việt lần 2 của anh em Motor Miền Nam (đón xuân Mậu Tý 2008)

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi khome, 17/12/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. minipinky

minipinky Thành viên mới

ACE ở nhà sốt ruột không biết các bác về tới đâu rồi?!!
  2. dancinginthemoonlight

dancinginthemoonlight Thành viên mới

Dancinginthemoonlight không online đưa tin ngay tối qua được. Xin lỗi Anh chị em nhiều.
    anh Thanh đưa tin: 23h đêm qua, đoàn 1 có 12 xe về nghỉ tại khách sạn Thanh Bình đường Trần Phú, Nha Trang. Sáng nay đoàn tiến về SG.
    Đoàn 2, anh dsTùng nhắn về, 22h30 đoàn nghỉ tại cửa khẩu Lao Bảo trong thời tiết độc hại, đường mưa lạnh, quần áo ướt hết cả. Sáng nay các anh xuất hành muộn 1 chút xuôi về Hội An.
    Chúc cho hai đoàn đi đến nơi an toàn. Mei chỉ ngại một nỗi là các anh chạy đêm khuya như vậy, không đảm bảo sức khỏe.
    Được dancinginthemoonlight sửa chữa / chuyển vào 16:10 ngày 19/02/2008
  3. minipinky

minipinky Thành viên mới

Bác Khome báo: Đã về đến nhà an toàn!!!
  4. fatwind

fatwind Thành viên quen thuộc

cảm ơn minipinky cho mượn áo moto mặc cho đỡ lạnh bên Chung Của nhé. hôm đó về gấp quá quên cảm ơn.
  5. minipinky

minipinky Thành viên mới

Không vấn đề gì đâu anh! CN ra off, anh mang movie ra coi luôn nhé. E có mấy tấm hình chị Hải khá đẹp đấy ạ!
  6. nguyenkhanhfx125

nguyenkhanhfx125 Thành viên mới

THƯ CẢM ƠN
    Vậy là đa số các anh em đi Xuyên Việt đã tề tựu đầy đủ tại TP Hồ Chí Minh sau một chuyến đi Xuyên Việt đầy cam go nhưng cũng đầy tự hào và sung sướng.
    Chúng tôi tự hào vì đã hòan thành chặng đường lịch sử, tra?i qua những khó khăn gian khó tưởng chừng như phải dừng bước nhưng không, anh em vẫn cứ tiếp tục tiến lên tiến lên và tiến lên.
    Chúng tôi tự hào vì mình đã vượt qua được chính mình, những lo toan, những khó khăn cá nhân, những công việc và cả không ít những lời can ngăn.
    Chúng tôi càng tự hào hơn khi có những người bạn ở khắp mọi nơi trên các miền Tổ Quốc luôn sẵn sàng dang rộng vòng tay che chở, giúp đỡ, động viên giúp chúng tôi hòan thành chuyến đi lịch sử này.
    Đoàn Anh em motoSg chúng tôi xin gửi lời cảm ơn tới :
    Anh Tiến, anh Thanh và các anh em trong đội Motô Nha Trang và cùng đi với anh em từ Nha Trang ra tới Biên giới Việt-Trung và ngược lại
    Anh Cường Bin Laden với nụ cười luôn rạng rỡ trên mặt
    Bạn Ngotrantrung ở Huế đã đón anh em trên đường về ở A Lưới
    Anh Lân, anh X4 cũng như tòan thể anh em trong đội Mô Tô Hà Nội, anh em 67 Hà Nội đã đón tiếp đòan rất trọng thể tại Ninh Bình, một kỷ niệm và thời khắc không thể nào quên được.
    Anh Long Tomahawk và các anh em nhóm Angel & Devil đã chiêu đãi anh em SG tại nhà hàng Hai Long
    Các đội nhóm Mô -tô sinh họat trên TTVNOL, các bạn Đức Red-skin , Tu?ng quâ?y, Mod Trung CM, Huy Cupid v.v.
    Các bạn Ngọc, Sỹ, Thanh, Hòang VOV, Vũ CBR 1000, Minh TYPN đã rong ruổi theo đòan không hề biết mệt mỏi
    Anh Nhiệm chu? Salon xe phân khối lớn trên đươ?ng Nguyêfn Cư Trinh đaf chiêu đafi anh em tại Qua?ng Ngafi

Va? cufng không thê? na?o quên cám ơn Anh Dufng giám đốc công ty Dream House la? nha? ta?i trợ chính cho chuyến đi

Va? tất ca? các anh chị em trên mọi miê?n tô? quốc đaf se? chia vui buô?n cu?ng với anh em qua trang TTVNOL
    P/s : Trong thời gian dừng chân và giao lưu cùng các anh em phía Bắc, chúng tôi vì quá vui, nên sẽ không tránh khỏi có những sơ suất, có gì mong được các bác, các anh em, vì yêu thương mà bỏ qua cho. Một lần nữa, xin cảm ơn!
    Được nguyenkhanhfx125 sửa chữa / chuyển vào 12:55 ngày 20/02/2008
    được khome sửa chữa / chuyển vào 13:26 ngày 20/02/2008
  7. mio0908

mio0908 Thành viên mới

Vậy là Mio ko còn gì để thấp thỏm nữa.
  8. quay812003

quay812003 Thành viên mới

Vậy là anh em đã về tới nơi an toàn sau những chặng đường dài, xin nhớ mãi những phút giây xum họp của cả nhà, hẹn lại xuân 2009. Kỉ niệm ko quên .....
  9. quay812003

Xuân 2007
    Xuân 2008

10. quay812003