1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cinebox.

Chủ đề trong '7X - Chi hội Sài Gòn' bởi PTK83, 27/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. khanhthi

khanhthi Thành viên rất tích cực

Hình như có film hài License to Wed sắp chiếu đấy. Film này cũng nhẹ nhàng và từng lọt vào top 10 film ăn khách nhất khu vực Bắc Mỹ. Nhà mình có ai đi xem ko nèo?
    Ngoài ra còn 1 film nữa của Trung Quốc hay HK j đấy em quên mất tên rùi. Film này thích hợp cho những ai thích xem film hành động + võ thuật. Em thấy có Tạ Đình Phong với Ngô Ngạn Tổ nên chắc sẽ có những màn võ thuật đẹp mắt. Đẹp theo em ở đây nghĩa là múa đẹp áh, chứ em ko bít j về võ thuật hít áh. Ai đi thì nhắn tin cho em với nhá.
    Được khanhthi sửa chữa / chuyển vào 22:16 ngày 13/10/2007
  2. uctrai_c

uctrai_c Thành viên gắn bó với ttvnol.com

..hihi..hai phim này mình vửa xử lý trong ngày hôm nay!!..phim xã hội đen hồng kông ấy hình như tựa là " bản sắc anh hùng", đánh đấm đẹp nhưng không máu như "flash point", trong các diển viên thì chỉ có a anh Ngô Kinh đánh đấm là ok nhất( võ sư thiệt mà lị)!!....phim thì gần gần kiểu "vô gian đạo" nhưng theo em là dể hiểu hơn!!!
    "License to Wed" xử lý sau khi xem phim XHD hong kong, phim này được một cô bạn rủ, rảnh rổi nên xp coi luôn..hihi..phim hay, nhẹ nhàng nhưng đủ để em và cô bạn cười suốt buổi..hihi!!!
  3. uyendinh

uyendinh Thành viên mới

Khánh Thi cho uyên đăng kí 2 vé cho cho 24h với Uyên nha.
  4. khanhthi

Theo thông tin khuyến mại của xp thì mình quyết định xem film License to Wed nha cả nhà. Zị là danh sách có 3 người rùi ha:
    1. Em nè
    2. Chị 24h nè
    3. Uyên nè
    4. ...
    Ai đăng kí nữa hông em book vé luôn nèo.
    Được khanhthi sửa chữa / chuyển vào 21:27 ngày 15/10/2007
  5. khanhthi

xp xấu nha, đi hok rủ ai là seo? Lý do đi cùng bạn gái thì còn có thể chấp nhận được, còn những lý do khác thì... khai ra mau!!!
  6. 24h

24h Thành viên mới

nếu hong ai đi, 3 chị em mình đi cũng được, dạo này máy tính chị ko được sử dụng thường xuyên, có gì em alo cho chị nhà khanhthi .
  7. tinybaby

tinybaby Thành viên mới

Cho tui đi dzới, nhưng chỉ đi dc suất 4h chiều hay 7h tối. Suất 9h mẹ hỏng cho đi
    Khi nào đi báo trước cho tui hen 24h, để cho học trò nghỉ
  8. yenmach

yenmach Thành viên mới

Tuần sau nhà mình có chương trình phim ảnh gì hông? 2 tuần không được xem ròi , bùn wa! hịhị,,,,,
  9. heotocdo

heotocdo Thành viên mới

dự kiến Chuột đầu bếp bị phá sản ư Mấy tối nay, tối nào cũng mưa đi đâu cũng bị nhẹp, lạnh run. Không có phale nên không biết mua vé ưu đãi, Heo chỉ biết ở Galaxy có chương trình giảm giá vào thứ ba hàng tuần thôi. Hôm qua Heo mua được mấy cái đĩa hoạt hình hay lắm, không biết yenmach xem chưa Heo cho mượn 1. Gấu bự và Hươu còi 2.Thế giới hoang dã 3. Liên khúc câu truyện cổ tích. Heo đang tìm Hoodwinked (Cô bé quàng khăn đỏ hiện đại) mà không ra Chán thiệt!
    @24h: ở TNT hoặc Uyên có nguyên bộ đĩa DVD Hiệp sĩ lợn đó em .
  10. yenmach

yenmach Thành viên mới

Chưa, yenmach chưa xem film lào cả, bữa nào heotocdo cho yenmach mượn heng!