1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CLB bà Tám - Chat chit - Hẹn hò

Chủ đề trong 'Những người bạn VESPA' bởi ThangVespa, 11/11/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. minhhai1506

minhhai1506 Thành viên mới

Có 334 người đang vào diễn đàn này, trong đó có 41 thành viên
    perfectman , khangkit , dvha , Loa_ken_den_si , hongsonn , d52232dole , hvnh , truonganh2003 , jarak , darkknight1411 , Minh_humg , amateurhnvn , nguyenduccuong67 , legatorossi , truongvespa , vespa2006 , hoanglinhle , linkvespa , mobiado_mobiado , minhhai1506 , robinxonvnn , papilrock , truong_vespa , phongvupx , ongxabeo , cucxinh89 , tuhaibajai , hellcatter , nam_dude , nguyendv , tomtep132 , lamdamtrau , OpVespa , auriver1337 , lamves , dinhtuan2104 , CDone78 , LucBat , MrSontn , vespa1234 , vespa150cc , ...

khủng hơn
  2. dvha

dvha Thành viên quen thuộc

Các bác post mấy con số lên làm gì, 4rum bị lỗi thôi mà...
  3. lamdamtrau

lamdamtrau Thành viên mới

Rất chuẩn. Counter của forum bị lỗi, hoặc là lẫn giữa số người truy cập hiện tại và số người truy cập trong ngày, hoặc là bị cache, không reset counter khi người dùng chuyển sang box khác.
  4. piscespin

piscespin Thành viên quen thuộc

Chiều nay 5h, xin mời các bác tham gia đoàn xuyên Việt tập kết tại Vườn Hồng để tổng duyệt và biểu dương lực lượng. Khi ra mong các bác chuẩn bị như sau:
    -Mặc Áo phông màu cam, bác nào chưa có thì mặc tạm cái gì đó vậy...
    - Xe gắn logo
    - Dóng cờ
    Đúng giờ các bác nhé.
  5. vuonggia79

vuonggia79 Thành viên mới

Xin thông báo toàn thể anh em chiến hữu gần xa đoàn Vespa Hà Nội Xuyên Việt thành công rồi,thành công rồi. Giây phút này đây niềm vui khôn tả chẳng biết nói gì hơn chỉ biết nói là đó là một điều tuyệt vơi trên cả tuyệt vời.
    vuonggia79 mạn phép xin được thay mặt toàn thể anh chị em,chiến hữu gần xa gửi lời chúc tốt đẹp nhất kết thành vòng nguyệt quể tới 18 thành viên đã vượt qua rất nhiều rất rất nhiều khó khăn. Vượt qua bao nhiêu con đèo vượt qua sự khắc nhiệt của thiên nhiên để giờ đây toàn đoàn và những chú ong thân yêu về đích an toàn.
    Một lần nữ xin chúc đoàn Vespa HN và chúc cho đại hội Scooter lần I Thành công rực rỡ.

6. helpme262000

helpme262000 Thành viên mới

E mới học trong SG ra,đem theo cả một con PX(e search trên scooterhelp là đời 80)mà e mua lại của thăng bạn cùng trường với giá 700k,mua nhưng phải đẩy về và sau đó là e đẩy khắp tpHCM vì nó ko nổ và nhiều bệnh khác,bi giờ thì ngon lành cành đào rùi đấy là về phần máy,còn phần sơn e dán báo BÓNG ĐÁ rùi xịt dầu bóng lên vì sv nghèo mà,và e cũng mua cái đầu kiểu ACMA mới ở chợ Tân Thành trong đó,nếu hnào trên đường phố HN các bác thấy con xe nào dán báo BÓNG ĐÁ chính là xe em!
    E mới ra nên ko bit các bác VESPA nhà ta hay ngồi ở địa điểm nào để e ra làm quen và học hỏi kinh nghiệp????????????????[​IMG]
  7. minhhai1506

minhhai1506 Thành viên mới

8. hoanghaivespa

hoanghaivespa Thành viên mới

off nào
  9. loa_ken_den_si

loa_ken_den_si Thành viên rất tích cực

Cám ơn Huy vì nhời mời nhậu Chuột ... phải cái máy ĐT lại vứt ở nhà mới đen ....
  10. piscespin

piscespin Thành viên quen thuộc

Thông báo ! thông báo ! tin mới toanh đặc sắc !
    Kính mời các bác có tên sau đây:
    1. Trịnh Vân Hải (tuhaibaja)+con trai
    2. Đinh Trọng Kiên (bác sĩ)+cảnh sát
    3. Nguyễn Hoàng Anh (9x)+con trai
    4. Nguyễn Trường Vinh (Stailessman)+bạn gái
    5. Đỗ Việt Hà (sungngan)+vợ
    6. Vũ Bảo Ngọc (pankxo)+vợ
    7. Phạm Đức Huy (ongxabeo)+Vợ
    8. Đặng Ngọc Lâm (Lamdamtrau)+vợ
    9. Nguyễn Thanh Tùng (nguyenthanhtung81vn
    )+bao gạo
    10. Tạ Minh Đức (Đức lẩm cẩm)+trà Thái Nguyên
    11. Đỗ Võ Tuấn Dũng (Tuekhanh)+Vợ---ông này máu nhất đây này
    Xin bổ sung và gọi các thành viên khác sau...
    - Xin mời các bác có mặt lúc 6h chiều thứ 4 (ngày 3/12/2008---> không biết chính xác ngày không) tại xưởng xe của bác Kiên.
    - Nội dung của buổi gặp mặt: "tổng kết Xuyên Việt 2008" ( quan trọng là có quà)
    - Rất mong các bác thu xếp công việc từ hôm nay để dành thời gian cho buổi tối thứ 4 được trọn vẹn. Sẽ rất buồn nếu thiếu dù chỉ 1 bác. Bác nào không đến mất quyền lợi là chúng em "không chịu trách nhiệm đâu đấy nhé".
    - Thời gian kết thúc: Tùy thuộc vào visa của các bác ( có thể đến sáng đấy nhé các bác). Các bác nên chuẩn bị hành quân tu trang thật chu đáo bởi thời tiết về đêm rất lạnh.
    Xít quên: Nếu có phát sinh, rất mong bác Hải bố trí cho cả đoàn quây tụ về quán để họp tiếp. Xin cảm ơn tất cả các bác và hẹn gặp lại.