1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CLB bà Tám - Chat chit - Hẹn hò

Chủ đề trong 'Những người bạn VESPA' bởi ThangVespa, 11/11/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. robinxonvnn

robinxonvnn Thành viên mới

Mọi người lại tổ chức đại hội ở "Tứ Hải" rồi, lại còn mời em uống rượu Hotline với em nữa chứ. Chúc cả nhà một đêm nhé !
    @Tuan Dang: uống hộ Robinxonvnn vài chén nha, tuần sau ra sẽ bù lại sau.
  2. loa_ken_den_si

loa_ken_den_si Thành viên rất tích cực

Nhà cháu hỏi ai có biết người này tên gì ở đâu ko ạ ???
  3. piscespin

piscespin Thành viên quen thuộc

@Vespa Hưu trí (nhà quê hay gì gì đó...): Bác nào có trong danh sách đại diện đi giao lưu với Moto xin cập nhật thông tin lịch trình chốt hạ như sau:
    - Thời gian tập kết: 7h30'' sáng thứ 7 ngày 18-04-2009 có mặt tại Vườn Hồng ( nhớ ăn sáng và đổ xăng trước khi đến nhé )
    - Khởi hành : 7h45''
    - Tuyến đi: Vườn Hồng - Cầu Chương Dương - Sài Đồng - Rẽ trái đi Bắc Ninh - Rẽ phải đi Phả Lại (hướng Quảng Ninh) - Sao Đỏ - Đông Triều - Yên Tử.
    - Nghỉ ăn trưa: 11H30 Tại Sao Đỏ (bữa này em mời nhá - địa bàn của em)
    - 1h lên đường thẳng hướng hồ Đông Yên Tử.
    - Lượt về là sau khi ăn trưa Chủ Nhật (19-04-2009) chúng ta sẽ khăn gói quả mướp để trở về HN.

Một vài lưu ý:

- @ Bác Hải Râu: bác xem thời tiết hôm thứ 6 để cân đối lượng rượu đem theo, tránh thừa đem về và thiếu dẫn đến mất đoàn kết, nếu nhiều quá bác chia nhỏ để các xe chở bớt cho đỡ cồng kềnh.
    - @ Dũng TK: nhớ kiểm tra lều trại và túi ngủ cho chu đáo, ngoài ra đem theo ít bóng bay thổi cho có không khí vui vẻ.
    - @ Vinh Inox: Cũng kiểm tra lại lều trại cho chu đáo, vì cách chỗ cắm trại 30km không có nhà nghỉ hay khách sạn. Chỉ có hồ nước và rừng thông thôi.
    - @ Bác Láng Trọng Kiên: Rất mong bác lại là bác sĩ chính của đoàn (khi về HN bọn em sẽ đền bù thiệt thòi cho bác bằng món khác) Bác chuẩn bị các dụng cụ cần thiết phục vụ cho công tác cứu hộ (chắc không cần đem nhiều đồ quá đâu)
    - @ Hạnh Hịnh: Chuẩn bị văn tế, Hịch, tài liệu, sách vở để nhằm giờ đẹp thi triển võ công, tránh tình trạng "vấp đĩa".
    - @ Tùng Sắt Vụn: Hoàn tất quà lưu niệm.
    _ @ Các bác trong đoàn: kỉ luật di chuyển trên đường sẽ giữ nguyên như đi Xuyên Việt 2008, rất mong các bác chuẩn bị đồ đạc cá nhân(kính, mũ, xăng, nhớt, bugi, áo mưa, điện thoại, sạc pin, đèn pin, máy ảnh, máy quay, tiền bạc, quàn áo sơ cua, quần bơi, thuốc lá, bật lửa, giấy tờ xe, bảo hiểm xe...), kiểm tra xe cộ kỹ càng để hạn chế tối đa việc dừng giữa đường.
    Cuối cùng: Rất mong các bác nhớ đến đúng giờ và xuất phát đúng giờ, bác nào đến sau xin đuổi theo, đoàn sẽ không đợi.
    Chúc cho đoàn có một chuyến giao lưu thật vui vẻ thắt chặt tình đoàn kết giữa các câu lạc bộ.
    Nguyễn Hữu Chính - Piscespin - 0905938899
  4. STAINLESSMAN

STAINLESSMAN Thành viên mới

Báo cáo báo cầy!
    * Lều đã có 02 chiếc.
    - 1 Chiếc 4 người để tặng bác Tứ Hải
    - 1 Chiếc 02 người của riêng em
    * Thuyền hơi có 01 chiếc
    * Cần câu có 01 bộ
  5. THINHXM

THINHXM Thành viên mới

lịch đợt này ntn hả các bác