1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CLB bóng đá 7X Sài Gòn (7XSGFC) - Sáng chủ nhật từ 7h - 9h tại sân 163 Đào Duy Anh, Phú Nhuận - Tối

Chủ đề trong '7X - Chi hội Sài Gòn' bởi SGheart, 15/12/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zhaoyun8x

zhaoyun8x Thành viên mới

EM nhảy lên cho dzui ai dè trái banh trúng đầu em bay vào lưới đó chứ ^_^ Mấy bàn thắng rùa là mấy bàn thắng đẹp
  2. SGheart

SGheart Thành viên mới

Theo chị nhớ thì hình như có Boy, Hiếu, Phong, em Yummy và chị là bị cận em ạh. "Cận 40" là ý anh Nam nói gần 40 tuổi í chứ!
    Rồi sẽ có dịp tao ngộ em ạh. Chỉ có điều dạo này chị đang "lãng đãng" nên ko lên sân em ạh.
  3. duongvq171

duongvq171 Thành viên rất tích cực

Thôi, rốt cuộc 2 chị e tạm gác đủ thứ lãng đãng lại mà lên sân gặp mặt nhau với 2 bịch bánh ngọt (hơi ngọt thôi nhé, quá ngọt tớ sợ tiểu đường) cho anh em cắn. Nhớ mang theo nhiều nước để chữa lửa nhé.
    Dạo này 7X mình toàn thắng, sướng tê người . Xin cảm ơn anh em
  4. ghetwadi

ghetwadi Thành viên mới

hihihi...nếu có dịp E sẽ lên ....nếu mí A sợ bị tiểu đường thì đừng nên ăn đồ ngọt, E sẽ đem cóc, ổi, mía ghim, nói chung là đồ chua lên để mí A cắn cho an toàn he....hihihi....được hok chị SGheart.....
  5. BeKooool

BeKooool Thành viên mới

Trong trận đấu thứ tư vừa qua, Nghĩa nhỏ ( ko phải Nghĩa Sốc ) đã bị chấn thương. Ko may, chỗ đau lại đúng ngay chỗ chấn thương cũ trong giải Maseco Cup, vốn đã hành hạ Nghĩa ta gần 2 tháng trời.
    Thay mặt đội bóng, em có dặn dò Nghĩa khám cânthậnn và thuốc men đang hoàng, đội bóng sẽ hỗ trợ cho Nghĩa 1 phần tiền thuốc men.
    Chúc Nghĩa nhỏ mau khỏi để trở lại với anh em 7x.

6. duongvq171

duongvq171 Thành viên rất tích cực

Trời, hung tin thật. Thế mà hôm đó nó còn cố gắng mà đá tiếp. Đá xong ra ngoài ngồi uống nước có thấy kêu ca gì đâu. Hy vọng lần này tái phát mà không nặng lắm. Tạm thời ko có tiền vệ trụ giỏi, đội mình đá hơi khó đây. Ae đá đấm cẩn thận nhá. Nhất là bạn Thọ, chưa thấy trận nào mà bạn không lộn vài vòng dưới đất. như vật juđo ấy. Có khi nào đội mình nên học tập cách đá hào hoa như Ziđan không nhỉ, đơn giản mà hiệu quả.
    Vài lời góp ý. Chúc ae cuối tuần vui vẻ, chúc Smlie chóng khoẻ để CN làm gỏi tiếp cái đội sinh viên kia.
  7. SGheart

SGheart Thành viên mới

Dạo này em lại "lãng đãng" quá nên ngại lên sân anh ạh., Khi nào hết "lãng đãng" em lại mò mẫm đường mà lên. Hôm nào đội hỗ trợ, đội cho phép em được góp chút đỉnh, của ít lòng nhiều, e sẽ T/T vào TK N.P.G.N ạh!
    Em cảm ơn đại ca! Em vẫn còn nợ anh một phần ăn sáng ạh!
    Nghĩa cẩn thận, chị chúc em mau bình phục! Chắc lại như lần trước đường xa không thăm em được rồi! Thái nhớ chăm sóc Nghĩa dùm chị!
  8. SGheart

SGheart Thành viên mới

Em đồng ý với anh Dương chổ em tô vàng vàng. Em đã ít nhất 2 lần thót tim và xót xa trong lòng khi chứng kiến cảnh đó!
  9. BeKooool

BeKooool Thành viên mới

Anh cũng ngã đùi đụi mà chẳng ai thương xót à!!!!
  10. tu_huu

tu_huu Thành viên mới

Anh...khác